Tác giả Chủ đề: Đức Long, Đức Thọ - Cô Liên - Bệnh tật, nuôi con nhỏ  (Đã xem 23518 lần)

Ngủ rồi giangcoinamtruoc

• Tồn tại hay không tồn tại!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Hôm nay giangcoi được biết có thành viên nữ Huế đi công tác ở Hà Tĩnh, Nhưng chỗ đi công tác đên nhà Chị Liên hơn trăm cây số mà ngoài đó đang mưa to. Khó khăn nhưng chắc là sẽ cố gắng đến thăm chị và nếu được sẽ tạm ứng luôn cho chị tiền CMTX: 500.000đ tháng 10 từ chị Mua Ngâu và bác mycanh sau đó sẽ hoàn trả sau cũng được. giangcoi đã có nhờ nếu tranh thủ được thời gian thì làm thẻ atm cho con gái chị ( con đầu chị đã học lớp 10), chuyển tiền theo bưu điện cho cháu hoặc nhờ người bà con nào đó trung chuyển, sẽ thông tin sớm đến cả nhà sau.
Thật sư thành viên ở Hà Tĩnh và Nghệ An ít quá, nên còn rất khó khăn trong công tác xác minh và trung chuyển.
Mong thêm ý kiến từ cả nhà! :)

Ngủ rồi penguin

Các bạn miền Trung ơi, các bạn đã có cách chuyển tiền hàng tháng cho chị Liên chưa?
Thân.

Ngủ rồi fullmoon_107

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Chào mycanh..!!!
Th này TĐP đã duyệt. Các bạn nhóm xác minh và CLB miền Trung cho biết cách trung chuyển ah...

Ngủ rồi MuaNgauSaigon

• Tích Cực
  • **
  • Thích 0
mycanh  :kiss:  :kiss:  :kiss:  :)  :)

Ngủ rồi mycanh

Chào cả nhà,

Mình xin giúp phần còn lại cho trường hợp này CMTX 200k/tháng/năm bắt đầu từ tháng 10/2011. Cho mình thông tin tài khoản chuyển tiền nha, hay mình chuyển tiền cho Pen.?

Mong tin từ BQT sớm.

Cảm ơn cả nhà.

Dẫu thắng ngàn quân giặc
Không bằng thắng bản thân
Thắng mình là chiến thắng
Oanh liệt nhất thế gian.

(Kinh Pháp Cú số 103)

Ngủ rồi MuaNgauSaigon

• Tích Cực
  • **
  • Thích 0
Hi Pen & cả nhà!

Cảm ơn rất nhìu :kiss:  :kiss:  :kiss:

Thân

Ngủ rồi penguin

Quỹ đã nhận 300.000VND của cô MuaNgauSaiGon. Các bạn miền Trung nghiên cứu cách chuyển tiền hàng tháng cho chị Liên nhé. Thanks!

Ngủ rồi MuaNgauSaigon

• Tích Cực
  • **
  • Thích 0
Hi cả nhà,
Quý bác, cùng anh chị em NTCM,

Xin giúp MưaNgâu nhận trung chuyển đến cho chị Liên 300k/tháng, cảm ơn nhìu lém :P  :)  

MN đã chuyển tiền đến Thủ Quỹ Pen rùi......(bắt đầu tháng 10/2011)

Thân,

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
  • Mạng là ảo nhưng tình thương yêu là có thật!
@ Sunny và Dungphan72 : Hình như hiện nay chị Liên đã có 3 đứa con phải không vậy ? Đứa thứ 3 được hai hay 3 tuổi gì đó vì vừa qua cũng có một kẻ lại làm hại chị Liên nữa . Không biết có đúng vậy không nhóm XM nhỉ vì mình nghe một người gần nhà chị Liên kể .
Nếu đúng như vậy thì hiện nay chị Liên khó khăn càng khó khăn hơn trong lúc chị Liên bị tâm thần và thêm hai đứa con . Mong cả nhà cùng quan tâm trường hợp này ạ .

Ngủ rồi pquyen

Tạm thời chị Liên được giúp CMTX 300.000/tháng/6tháng (từ bạn Muangausaigon), từ 10/2011.

Các bạn đi xác minh cho biết cách chuyển tiền nhé!

Tổ KT-TK cập nhật.

Thân.

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Hoàn này cảnh đã có MuaNgauSaiGon chia sẻ phần đầu tiên, 300,000 VND/tháng. Cảm ơn bạn.

Còn thiếu 200,000 VND / tháng nữa. Mong thêm sự chung tay của các thành viên cho đủ với mức đề xuất Cưu mang (500,000 VND / tháng)

Tổ điều phối xem xét để duyệt trước khoản giúp đỡ của MuaNgauSaiGon nhé.

Thân,

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi MuaNgauSaigon

• Tích Cực
  • **
  • Thích 0
MưaNgâu xin nhận CMTX 300k/tháng cho 6 tháng-
bắt đầu 10/2011 đến 3/2012

Xin được xác nhận của NTCM
Thân

Ngủ rồi dungphan72

Cũng gần vào năm học mới, thay mặt nhóm xác minh em đề xuất cưu mang thường xuyên cho gia đình chị Liên 500k/ tháng để cháu Thanh. Mong nhận được ý kiến phản hồi.

Thân !

Ngủ rồi Comoi

Mong tin nhóm xác minh và hướng giúp đỡ :)

.

Ngủ rồi dungphan72

Hôm qua em có quay lại thăm gia đình chị Liên để xem tình hình lụt bão, rất may là không có vấn đề gì, chỉ có vườn bị ngập nước đến chiều hôm qua nước đã rút gần hết.

Em đến nhưng cháu lớn nhà chị Liên đi làm chưa về vì vậy em vẫn chưa gặp được nên không hỏi được tình hình thế nào.

Nhà mình có thể dựa trên hoàn cảnh của chị Liên hỗ trợ cháu tiền học.

Thân !