Tác giả Chủ đề: Vĩnh Phúc (Vĩnh Tường) - Em Quý - Nhà nghèo học giỏi  (Đã xem 27098 lần)

Ngủ rồi 1nong_dan

Trả lời #30 vào: 28-03-2011 23:29:20
Chào cả nhà.
Chào Doctorina,1nong_dan thay lời gia đình cháu Quý cảm ơn doctorina cùng cả nhà đã quan tâm giúp đỡ cháu Quý.
Như vậy sau chị HAYBANGLONG là Doctorina CMTX cháu Quý.Vậy các bác BQT phê duyệt nhé.

1nong_dan .

doctorina

• bạn
Trả lời #29 vào: 27-03-2011 22:38:13
doctorina nhận CMTX cháu Quý 200,000 VND / tháng trong 6 tháng ! sau chị haybanglong ! mong cả nhà cho ý kiến, có gì các bác liên lạc theo số 0986221498 ( mới vào diễn đàn nên nhiều điều bỡ ngỡ) bác nông dân có gì pm cái nhé, vì em ít vào

Ngủ rồi 1nong_dan

Trả lời #28 vào: 06-03-2011 23:05:51
Chào cả nhà:
Hôm nay 1nong_dan đã chuyển 200k CMTX tháng 3/2011 từ bác Haybanglong tới gia đình cháu Quý.
Lần nào nhận tiền mẹ cháu Quý cứ rối rít cảm ơn các bác ở bên trên đã quan tâm tới mẹ con cháu.

Ngủ rồi 1nong_dan

Trả lời #27 vào: 01-02-2011 21:51:42
1nong_dan xin chào cả nhà ,và chúc cả nhà cùng gia đình,sang năm mới mạnh khỏe,thành đạt,hạnh phúc.
Happy new year

Để các gia đình dc NTCM giúp,vui xuân dc vui hơn,hôm nay 1nong_dan đã chuyển 200k CMTX Từ chị Haybanglong cùng 1 bao Lì Xì 50k từ Thaidzuy tới cháu Quý.
Gia đình cháu rất vui và gửi lời cảm ơn nhiều đến toàn thể gia đình NTCM.

Chị Bùi và cháu Quý nhận tiền từ 1nong_dan

Ngủ rồi haybanglong

Trả lời #26 vào: 18-01-2011 21:34:22
Chào bạn 1-nông dân và các bạn trong DD!
   Mình rất cám ơn và phục bạn 1-nông dân. Bạn không những chuyên nghiệp, nhiệt tình mà còn rất tâm lý nên đã có những thông tin, bức ảnh, đoạn quay rất có ích cho mọi người. Mình rất vui khi nhìn thấy cháu mặc áo khoác ( áo mình mua hàng thùng đấy )khá vừa vặn. Mình cứ băn khoăn mãi khi gửi cả giấy nháp về cho các cháu dùng,mong bạn và mọi người hiểu cho. Đã 15 năm nay mình thu gom giấy 1 mặt gửi cho các cháu ở quê làm nháp và vở học thêm; ở HN thì có vẻ thừa chứ ở quê chồng tôi thì rất quý. Nếu cháu nào ngoan, biết thương bố mẹ, có chí học hành thì sẽ sử dụng nó vào được nhiều việc. Mình quen với 1 em mà toàn nháp bằng bút chì, rồi xóa đi nháp lại lần khác thế nhưng đã đỗ 3 trường ĐH có tiếng trong năm đầu, đến nay đã thành đạt tại HN. Tính mình cứ hay tẩn mẩn từng việc nhỏ như vậy, các bác thông cảm nhé. Mong rằng còn được cộng tác với bạn trong nhiều dịp khác. Xin lỗi DD nếu mình viết có gì lan man không đúng topic lắm.

Ngủ rồi 1nong_dan

Trả lời #25 vào: 17-01-2011 13:45:52
Chào cả nhà:
1nong_dan đã chuyển tháng CM đầu tiên và phần quà từ Bác haybanglong cho gia đình cháu quý,với mức CMTX 200.000đ tháng:
Chị Bùi (mẹ cháu Quý) nghẹn ngào trong sự vui mừng.
Cháu Quý vui lắm vì dc bác Haybanglong chiếc áo ấm,vở,lịch...

Gia đình gửi lời cảm ơn đến bác Haybanglong cùng cả nhà.

Cháu đã mặc ngay cái áo bác Haybanglong tặng,rất vừa.

Ngủ rồi hongvx

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #24 vào: 14-01-2011 23:04:34
Xin chào toàn thể anh chị em DĐ
Tôi thành thật xin lỗi vì hôm nay mới quay trở lại dd vì nhà tôi ko có internet, mong mọi người cảm thông.
Xin cảm ơn diễn đàn đã xác minh và cưu mang giúp đỡ gia đình cháu quý.
Tôi xin thay lời gia đình cháu cảm ơn và chúc Bác Haybanglong cùng toàn thể diễn đàn mạnh khoẻ.

Đinh Thị Hồng.

Ngủ rồi haybanglong

Trả lời #23 vào: 12-01-2011 12:40:52
Chào cả nhà!
   Sáng nay mình đã liên lạc với 1-nông dân. Mình hẹn gặp vào khoản 5-6h tối hôm SN DD sẽ đưa luôn 1.200.000đ ( 6 tháng ). Nếu hôm đó không gặp được sẽ chuyển vào TK của 1-nông dân vào ngày thứ 2 sau đó.
   Rất tiếc là hôm SN lại không tham dự được. Chúc cả nhà vui vẻ.

Ngủ rồi 1nong_dan

Trả lời #22 vào: 12-01-2011 08:51:02
ThaiDzuy đã viết:
Trích dẫn
Lâu nay bác 1_nongdan đang làm tốt công việc trung chuyển CMTX với đầy đủ thông tin và hình ảnh cập nhật về người nhận CMTX hàng tháng do bác có máy chụp hình, lại giỏi về máy tính. Vì vậy, hoàn cảnh cháu Quý mong bác tiếp tục nhận trung chuyển CMTX.

Vả lại cô Hồng từ lúc đăng tin lên cũng không thấy cô quay lại nên phương án chọn cô Hồng làm trung chuyển cũng không hợp lý.

Thân,

Theo tìm hiểu của 1nong_dan dc biết do nhà cô Hồng ko sử dụng Internet lên hình như cô phải nhờ người khác post bài! Vậy cả nhà thông cảm cho cô Hồng.
1nong_dan sẽ nhận trung chuyển trường hợp này.

Ngủ rồi 1nong_dan

Trả lời #21 vào: 12-01-2011 08:45:16
ThaiDzuy đã viết:
Trích dẫn

Vả lại cô Hồng từ lúc đăng tin lên cũng không thấy cô quay lại nên phương án chọn cô Hồng làm trung chuyển cũng không hợp lý.

Thân,

Theo tìm hiểu của 1nong_dan biết nhà cô Hồng ko sử dụng internet lên việc gửi bài hình như cô Phải nhờ người khác post.Vậy cả nhà thông cảm cho cô Hồng.
Vậy 1nong_dan sẽ trung chuyển trường hợp này.

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Trả lời #20 vào: 12-01-2011 08:35:04
Lâu nay bác 1_nongdan đang làm tốt công việc trung chuyển CMTX với đầy đủ thông tin và hình ảnh cập nhật về người nhận CMTX hàng tháng do bác có máy chụp hình, lại giỏi về máy tính. Vì vậy, hoàn cảnh cháu Quý mong bác tiếp tục nhận trung chuyển CMTX.

Thân,

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi 1nong_dan

Trả lời #19 vào: 12-01-2011 08:19:54
1nong_dan có tìm hiểu gia đình cháu Quý xem có ai có TK NH ko? Nhưng ko ai có.
Chỉ có cô Hồng (là người viết bài giới thiệu)thì có TK NH.
Vậy BQT xem có thể để cô Hồng trung chuyển dc ko ?
Nếu ko dc thì 1nong_dan sẽ nhận trung chuyển.
cảm ơn cả nhà đã quan tâm.

Ngủ rồi pquyen

Trả lời #18 vào: 12-01-2011 00:20:02
Chào cả nhà.

Có bạn haybanglong giúp CMTX cháu Quý 200.000/tháng/6tháng.

Việc trung chuyển có lẽ nhờ bác 1nongdan giúp. Vậy bác xác nhận lại nhé! Nếu được thì bác haybanglong sẽ chuyển vào tk của bác 1nongdan.

Tổ KT-TK cập nhật TH này.

Thân.

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Trả lời #17 vào: 09-01-2011 17:41:35
Các bác Tổ điều phối cho sự đồng thuận nhé.

Haybanglong nhận CMTX cháu Quý 200,000 VND / tháng trong 6 tháng (từ tháng 1 đến hết tháng 6/2011). Sau đó tính tiếp.

Thân,

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi haybanglong

Trả lời #16 vào: 09-01-2011 08:04:08
chao ca nhaf
 Neu DD ddoongf y minhf dang kys CMTX chau Quy 200000d/T trong vong 6T. Xin loi vif danh may khong dau.