Tác giả Chủ đề: Huế (A Lưới) - Gđ em Kim Luyến - Hộ nghèo, hai chị em bị não bẩm sinh  (Đã xem 3766 lần)

Ngủ rồi Hòa Lê

Kính thưa quí mạnh thường quân!  Hôm qua em nhận đđượ 1900k chu cấp tháng 1 và 2  cho em Luyến  trong lúc em đang đứng trên bục nhận chiếc cúp vàng giải bóng đá nữ THPT cấp tỉnh ! Em là cầu thủ xuất sắc nhất giải và là 1 trong những cầu thủ được chọn để đi thi đấu khu vực miền trung trong  tháng 6 tới, cảm ơn quí mạnh thường quân đã yêu thương và nâng bước em đến trường ạ ! 
Em xin gửi đến quí mạnh thường quân 1 số hình ảnh của em Luyến ạ 

Ngủ rồi Hòa Lê

Ngày 17.12 em đã nhận và trao số tiền 1.900.000đ  nhu yếu phẩm 2 tháng 10+12 cho em Phi và em Luyến ạ. Cảm ơn tình cảm của gd Chị Ngọc và gđ NTC M rất nhiều ạ 

Ngủ rồi Hòa Lê

Trao số tiền cưu mang thường xuyên tháng 11 trị giá 500k cho em Luyến. Cảm ơn tình cảm của anh Wind và gđ người tôi CM  rất nhiều ạ!
« Sửa lần cuối: 21-11-2023 10:40:30 gửi bởi Hòa Lê »

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Wind CMTX 500.000đ em Luyến từ tháng 4 đến tháng 6/2023 là 500.0000đ/tháng để hoàn thành lớp 12.
Chào cả nhà,

Bạn Wind đăng ký CMTX từ tháng 4 đến tháng 6/2023 và giúp đến tháng 11/2023. Từ tháng 12, Wind rất tiếc tạm dừng CMTX trường hợp em Luyến vì thu nhập giới hạn nên cần điều chỉnh lại các khoản giúp đỡ.

Rất cảm ơn cô Hòa và cô Mai theo dõi quan tâm đến gia đình em. Mong gia đình Luyến khỏe mạnh, nhất là Phi và ngoan, học giỏi. 

Thân,

Ngủ rồi Hòa Lê

Trao quà nhu yếu phẩm cho 2 cháu Luyến _ Phi  tổng giá trị 950k . Cảm ơn tình cảm của quí anh chị rất nhiều ạ 

Ngủ rồi Hòa Lê

Trao số tiền 500k  tháng 10 của NTCM cho em  Kim Luyến. Cảm ơn tình cảm của anh ,chị, em  và các cô chú của NTCM 

Ngủ rồi Hòa Lê

Trao nhu yếu phẩm tháng 09 cho 2 chị em Kim Luyến . Xin cảm ơm tình cảm của quí mạnh thường quân NTCM ạ ! 

The following users thanked this post: Kiều Xuân Trường Trường

Ngủ rồi Hòa Lê

Trao quà tháng 9 trị giá 500k cho em Kim Luyến. Cảm ơn tình cảm gđ của NTCM rất nhiều a 

Ngủ rồi Hòa Lê

Hôm qia em đã chuyển  số tiền   nhu yếu phẩm 950 k của em Minh  Ngọc cho em Luyến tháng 08 và 500k CMTX  tháng 08 cho mẹ em Luyến . Để gđ mua nhu sách vở cho em Luyến và sữa cho cháu phi. Cảm ơm tc của quí anh chị rất nhiều ạ 

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi Hòa Lê

Trao quà tháng 6+7  và số tiền 500k tháng 7 cho 2 chị em Kim Luyến. Cảm ơn quí mạnh thường quân rất nhiều ạ
« Sửa lần cuối: 06-08-2023 17:17:32 gửi bởi Hòa Lê »

The following users thanked this post: maitramtg

Ngủ rồi Hòa Lê

Em đã nhận được tiền CMTX tháng 06 của anh Wind  gửi cho gđ em Kim Luyến. Cảm ơn tình cảm của gđ NTCM rất nhiều ạ 

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Dạ hiện tại cháu đang điều trị tại Bv TW Huế, vì hoàn cảnh khó khăn nên gđ mới tạm ứng viện phí cho cháu được 1 triệu ạ. Xin cảm ơn tấm lòng của quí mạnh thường quân giành cho cháu cũng như gđ ạ. Rất mong quí mạnh thường quân ủng hộ CMKTX cho cháu 1 triệu  để chi phí tiền viện phí trong lúc khó khăn này ạ. Trân trọng !

@Hòa Lê : Tình hình sức khỏe của cháu Phi thế nào rồi ạ ?
Bạn có thể cập nhật toàn bộ các hóa đơn thanh toán viện phí, giấy xuất viện cũng như đơn thuốc của bác sĩ được không ?

Thân mến.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi Hòa Lê

Em đã Trao số tiền CMTX tháng 6 cho em Kim Luyến số tiền 500.000đ. Em Cảm ơn quí mạnh thường quân NTCM nhiều 

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi Hòa Lê

Dạ hiện tại cháu đang điều trị tại Bv TW Huế, vì hoàn cảnh khó khăn nên gđ mới tạm ứng viện phí cho cháu được 1 triệu ạ. Xin cảm ơn tấm lòng của quí mạnh thường quân giành cho cháu cũng như gđ ạ. Rất mong quí mạnh thường quân ủng hộ CMKTX cho cháu 1 triệu  để chi phí tiền viện phí trong lúc khó khăn này ạ. Trân trọng !
« Sửa lần cuối: 22-05-2023 21:31:52 gửi bởi Hòa Lê »

The following users thanked this post: phuclehuu, maitramtg

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Hôm nay em đến trao tiền CMTX tháng 05 cho em Luyến, và được biết  cháu Phi lại nhập viện cấp cứu ạ. Xin cảm ơn tình cảm của quí  mạnh thường quân và nếu được xin quí mạnh thường quân giúp đỡ cho cháu Phi một ít viện phí ạ. Em cảm ơn .

Nhờ Hòa Lê cập nhật giúp các hóa đơn tạm ứng viện phí dùm ạ.

Thân mến.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS