Tác giả Chủ đề: Phú Thọ (Cẩm Khê) - Em Tuấn - Chạy thận  (Đã xem 88017 lần)

Ngủ rồi domanhtuan

Trả lời #213 vào: 14-03-2022 14:26:10
Em nhận được số tiền cmtx tháng 1 / 2022 từ Anh minhtran rồi ạ . cảm ơn Anh nhiều lắm ạ . Chúc Anh và Diễn đàn ăn tết vui vẻ và mạnh khoẻ ạ
Chào Tuấn,

Năm mới anh xin được chúc em và gia đình được nhiều sức khỏe và hạnh phúc nhé.

Em cũng chúc các anh chị em trong diễn đàn sức khỏe và tiếp tục giúp cho nhiều hoàn cảnh khó khăn trong thời gian sắp tới.

Minh Tran
Em cảm ơn Anh ạ . Em đã nhận được số tiền Cmtx tháng 2 rồi ạ . cảm ơn Anh và Diễn Đàn đã quan tâm em.

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, maitramtg, Sẻ Chia, 35_Nguyễn Hữu Thọ

Ngủ rồi domanhtuan

Trả lời #212 vào: 14-03-2022 14:24:19
Chúc Tuấn cùng gia đình đón năm mới bình an và nhiều may mắn nhé!

ThaiDzuy
Em cảm ơn Anh ạ .

The following users thanked this post: ThaiDzuy, maitramtg, Sẻ Chia, 35_Nguyễn Hữu Thọ

Ngủ rồi minhtran

Trả lời #211 vào: 04-02-2022 03:26:56
Em nhận được số tiền cmtx tháng 1 / 2022 từ Anh minhtran rồi ạ . cảm ơn Anh nhiều lắm ạ . Chúc Anh và Diễn đàn ăn tết vui vẻ và mạnh khoẻ ạ
Chào Tuấn,

Năm mới anh xin được chúc em và gia đình được nhiều sức khỏe và hạnh phúc nhé.

Em cũng chúc các anh chị em trong diễn đàn sức khỏe và tiếp tục giúp cho nhiều hoàn cảnh khó khăn trong thời gian sắp tới.

Minh Tran

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Trả lời #210 vào: 25-01-2022 07:53:21
Chúc Tuấn cùng gia đình đón năm mới bình an và nhiều may mắn nhé! 

ThaiDzuy

Từ đây người biết thương người...

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, 35_Nguyễn Hữu Thọ

Ngủ rồi domanhtuan

Trả lời #209 vào: 25-01-2022 06:59:11

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, maitramtg, 35_Nguyễn Hữu Thọ

Ngủ rồi domanhtuan

Trả lời #208 vào: 03-12-2021 19:53:50
Em nhận được số tiền cmtx tháng 11 và tháng 12 từ Anh Minhtran rồi ạ . cảm ơn Anh và Diễn đàn . Chúc Anh và Diễn đàn nhiều sức khoẻ ạ

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, DucTai, maitramtg, 35_Nguyễn Hữu Thọ

Ngủ rồi domanhtuan

Trả lời #207 vào: 05-11-2021 18:55:11
Em nhận được tiền tháng 10 từ Anh Minhtran rồi ạ . Cảm ơn Anh và Diễn Đàn ạ

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, DucTai, maitramtg

Ngủ rồi domanhtuan

Trả lời #206 vào: 01-10-2021 19:36:27
Em nhận được tiền cmtx tháng 9 từ Anh Minhtran rồi ạ . Chúc Anh và Diễn đàn luôn thành công và có nhiều sức khoẻ ạ

Ngủ rồi domanhtuan

Trả lời #205 vào: 04-09-2021 07:31:35
Em nhận đã nhận được số tiền tháng 8 từ Anh Minhtran rồi ạ . chúc Anh và Diễn Đàn nhiều sức khoẻ .

Ngủ rồi domanhtuan

Trả lời #204 vào: 21-07-2021 11:05:27
Em nhận được số tiền tháng 7/2021 từ Anh Minhtran rồi ạ . cảm ơn Anh ạ . chúc Anh và Diễn Đàn luôn mạnh khoẻ

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, phuclehuu, DucTai, maitramtg, 35_Nguyễn Hữu Thọ

Ngủ rồi domanhtuan

Trả lời #203 vào: 05-06-2021 22:48:26
Tuấn đợi thêm tin từ anh @minhtran xem sao nhé. Có thể đợt này bị phong tỏa nhiều nơi nên ảnh chưa thu xếp chuyển tiền CMTX như mọi tháng cho em được.

Hy vọng mọi người, mọi việc đều bình an.

Thân mến,

ThaiDzuy
Dạ . cảm ơn Anh

Chào Tuấn,
Anh đang gặp trục trặc kỹ thuật một chút, kg thể tự ck cho em từ nước ngoài được.  Anh đang nhờ một người  bạn ở vn để ck cho em $1tr cho tháng 5 & 6 luôn nhé. 
Xin lỗi em về việc chậm trễ này.  Hy vọng khi bệnh COVID bớt thì ngân hàng sẽ Setup lại chức năng đó cho anh để kg bị trễ nữa.
Chúc em và gia đình nhiều sức khỏe

Chúc các anh chị em trong diễn đàn tiếp tục mang nhiều niềm vui đến cho mọi người, gia đình được bình an.

Minh Tran
Em nhận được 1tr tiền CMTX tháng 5 và 6 từ Anh Minhtran rồi ạ . Cảm ơn Anh và Diễn Đàn quan tâm và giúp đỡ em ạ . 

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Trả lời #202 vào: 05-06-2021 21:23:36
Cảm ơn anh @minhtran  thật nhiều! Mến chúc anh và gia đình sức khoẻ và bình an! 

ThaiDzuy

The following users thanked this post: banbe6x, Tieuhuongduong, domanhtuan, maitramtg, 35_Nguyễn Hữu Thọ

Ngủ rồi minhtran

Trả lời #201 vào: 05-06-2021 16:08:02
Tuấn đợi thêm tin từ anh @minhtran xem sao nhé. Có thể đợt này bị phong tỏa nhiều nơi nên ảnh chưa thu xếp chuyển tiền CMTX như mọi tháng cho em được.

Thân mến,

ThaiDzuy
Dạ . cảm ơn Anh

Chào Tuấn,
Anh đang gặp trục trặc kỹ thuật một chút, kg thể tự ck cho em từ nước ngoài được.  Anh đang nhờ một người  bạn ở vn để ck cho em $1tr cho tháng 5 & 6 luôn nhé.  
Xin lỗi em về việc chậm trễ này.  Hy vọng khi bệnh COVID bớt thì ngân hàng sẽ Setup lại chức năng đó cho anh để kg bị trễ nữa.
Chúc em và gia đình nhiều sức khỏe 

Chúc các anh chị em trong diễn đàn tiếp tục mang nhiều niềm vui đến cho mọi người, gia đình được bình an.

Minh Tran

Ngủ rồi domanhtuan

Trả lời #200 vào: 02-06-2021 15:10:53

Thân mến,

ThaiDzuy
 Dạ . cảm ơn Anh

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Trả lời #199 vào: 02-06-2021 09:04:03

Hy vọng mọi người, mọi việc đều bình an.

Thân mến, 

ThaiDzuy

The following users thanked this post: banbe6x, domanhtuan, maitramtg