Tác giả Chủ đề: Nghệ An (TP Vinh) - Chị Hoa - Một mình nuôi 3 con nhỏ  (Đã xem 13532 lần)

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà !!!

Xin cảm ơn @Alexander  đã trung chuyển tiền và sớm cập nhật để cả nhà cùng nắm được.

Bạn nào chung tay giúp đỡ Gia đình chị Hoa 500,000đ/tháng như đề xuất của @Alexander  thì đăng ký dùm nhé.

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà.

Thân.

Chào cả nhà
Hiện tại chưa có bạn nào chung tay giúp đỡ hoàn cảnh chị Hoa, vậy con xin đề xuất quỹ CMTX hoàn cảnh chị Hoa từ tháng 12/2020 đến tháng 02/2021
Cảm ơn sự chung tay của cả nhà

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi Trần Quốc Hương

• Super Mode
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11

Chào cả nhà !!!

Xin cảm ơn @Alexander  đã trung chuyển tiền và sớm cập nhật để cả nhà cùng nắm được. 

Bạn nào chung tay giúp đỡ Gia đình chị Hoa 500,000đ/tháng như đề xuất của @Alexander  thì đăng ký dùm nhé.

Thân.

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Alexander, Kiều Xuân Trường Trường

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật một số hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chị Hoa Tháng 11/2020 số tiền 500.000đ.
Tụi con đã trao xong 3 tháng 9,10,11. Cuộc sống của chị vẫn đang rất khó khăn, nhà có chiếc tivi giá trị nhất được mọi người thấy thương nên tặng cho chị ấy.  Kính mong MTQ và BQT tiếp tục chung tay và giúp đỡ hoàn cảnh chị Hoa 3 tháng tiếp theo từ tháng 12 đến tháng 2 số tiền 1.500.000đ. Cám ơn cả nhà

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Trần Quốc Hương

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chị Hoa Tháng 10/2020 số tiền 500.000đ

The following users thanked this post: banbe6x, Tieuhuongduong, maitramtg

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chị Hoa Tháng 9/2020 số tiền 500.000đ

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, maitramtg

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Thocon đã chuyển tiền rồi các bạn nhé.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: DucTai, maitramtg, Trungkienbeo@gmail.com, Alexander

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà !

Chúng ta sẽ tiếp tục xuất quỹ để CMTX Gia đình chị Hoa 500,000đ/tháng từ thtừ  9 đến hết tháng 11/2020 như đề xuất của các bạn nhé.

Alexander vẫn tiếp tục đảm nhiệm việc trung chuyển dùm nha.

@Thocon : Em xuất quỹ chuyển tới Alexander 1,500,000đ tiền CMTX Gia đình chị Hoa trong 3 tháng kể từ tháng 9/2020 dùm.

Thân.

BS

The following users thanked this post: DucTai, maitramtg, Alexander

Ngủ rồi Kiều Xuân Trường Trường

Chào cả nhà!
Hoàn cảnh của gia đình chị hoa rất khó khăn,nhưng đến thời điểm hiện tại nhận được cmtx của tháng 9.vậy nên mình xin đề xuất quỹ cmtx 500.000/tháng trong thời gian 3 tháng kể từ tháng 9/2020.để giúp đỡ gia đình chị hoa trong giai đoạn khó khăn này ạ.
Cảm ơn cả nhà!
Thân mến!

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, maitramtg, Trungkienbeo@gmail.com, Trần Quốc Hương

Ngủ rồi Kiều Xuân Trường Trường

Chào cả nhà!
Mong cả nhà chung tay giúp đỡ gia đình chị hoa mỗi tháng 500.000đ.để giúp gia đình chị trong giai đoạn khó khăn này.
Xin cảm ơn cả nhà!
Thân.

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, maitramtg, Trần Quốc Hương

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà !

Xin cảm ơn Alexander đã trung chuyển tiền và sớm cập nhật để cả nhà cùng nắm được.

Bạn nào chung tay giúp đỡ Gia đình chị Hoa 500,000đ/tháng như đề xuất của Alexander thì đăng ký dùm nhé.

Thân.
Chào cả nhà,mong cả nhà chung tay giúp đỡ hoàn cảnh chị hoa giai đoạn khó khăn này. Cám ơn cả nhà ạ

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, DucTai, maitramtg, Kiều Xuân Trường Trường

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà !

Xin cảm ơn Alexander đã trung chuyển tiền và sớm cập nhật để cả nhà cùng nắm được. 

Bạn nào chung tay giúp đỡ Gia đình chị Hoa 500,000đ/tháng như đề xuất của Alexander thì đăng ký dùm nhé.

Thân.

BS

The following users thanked this post: phuclehuu, DucTai, maitramtg, Trungkienbeo@gmail.com, Alexander

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, con xin cập nhật hình ảnh trao cmtx Tháng 8 hoàn cảnh chị Hoa là 500.000đ. tụi con đã trao xong 3 tháng 6,7,8. Kính mong các mạnh thường quân cũng như BQT tiếp tục cưu mang và giúp đỡ chị 3 tháng tiếp theo từ Tháng 9 đến tháng 11 số tiền 500.000đ/tháng. Cám ơn cả nhà

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chị Hoa tháng 7 số tiền là 500.000đ. Cám ơn sự chung tay của cả nhà

Ngủ rồi maitramtg

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 12
Chào cả nhà !

cảm ơn Trung Kiên và các bạn nghệ An đã cập nhật hình ảnh Trao tiền CMTX tháng 6 đến hoàn cảnh chị Hoa một mình nuôi 3con nhỏ gửi đến cả nhà cùng nắm được.

Thân.

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, Alexander

Ngủ rồi Trungkienbeo@gmail.com

Chào cả nhà, Trungkienbeo xin cập nhật một số hình ảnh hoàn cảnh gđ chị Hoa trao cmtx tháng 6/2020 số tiền 500.000đ. Cám ơn sự chung tay của cả nhà ạ.
« Sửa lần cuối: 30-06-2020 07:25:59 gửi bởi Trungkienbeo@gmail.com »

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, maitramtg