Tác giả Chủ đề: Nghệ An (Quỳ Hợp) - Hai cháu Duy, Côn - Mẹ tâm thần, cần giúp đỡ  (Đã xem 17370 lần)

Ngủ rồi Trungkienbeo@gmail.com

Chào cả nhà , TV Nghệ An đã trao xong cưu mang thường xuyên hai tháng 2/2021 cho hoàn cảnh hai cháu Duy con , xin cảm ơn anh Huy Quang đã luôn đồng hành với hoàn cảnh của anh em nhà Duy , Côn  . Nhìn các cháu rất thương , bộ quần áo thì cũ và rất bẩn và đã gần sờn rách nên nếu có thể ngoài sự cưu mang của anh Bùi Huy Quang tụi con xin ban quản trị xuất quỹ hoặc xin kêu gọi thêm sự chung tay của cô bác anh chị 1.000.000 đ tiền mặt để tụi con mua tặng các cháu mỗi cháu một ít bộ quần áo mùa hè , mùa hè cũng sắp đến rồi , nếu có thêm mỗi cháu ít quần áo mới các cháu sẽ rất vui . Kính mong sự chung tay san sẻ chung tay cùng với anh Huy Quang để giúp cho các cháu .
« Sửa lần cuối: 02-03-2021 14:09:26 gửi bởi Trungkienbeo@gmail.com »

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Bui Huy Quang

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Mình gủi Cmtx t2 2021
Xin kính chúc anh banbe6x, bạn Alex và các bạn khác một năm mới nhiều sức khỏe, hạnh phúc và thành công.

Cảm ơn Bui Huy Quang nhiều nhé !

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: maitramtg, Trungkienbeo@gmail.com, Alexander

Ngủ rồi Bui Huy Quang

Mình gủi Cmtx t2 2021
Xin kính chúc anh banbe6x, bạn Alex và các bạn khác một năm mới nhiều sức khỏe, hạnh phúc và thành công.

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Alexander, Trần Quốc Hương

Ngủ rồi Bui Huy Quang

Xin lỗi vì mình đã đoc tin trễ.
Mình xin CMTX tiếp tục 3 tháng nữa.

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật 1 số hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh 2 cháu Duy, Côn Tháng 1/2020. Tụi con đã trao xong 3 tháng từ tháng 11 đến tháng 1 của anh Bui Huy Quang. Cảm ơn anh đã luôn chung tay cưu mang hoàn cảnh hai cháu, sắp sang tháng 2 rồi kính mong anh và các MTQ tiếp tục chung tay cưu mang giúp đỡ hoàn cảnh này ạ . Xin tri ân tấm lòng của anh và cả nhà thật nhiều. Cám ơn cả nhà.

Bui Huy Quang sẽ tiếp tục CMTX 2 cháu Duy, Côn từ tháng 2 đến hết tháng 4/2021 phải không ạ ?

Thân.

BS

The following users thanked this post: maitramtg, Alexander

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật 1 số hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh 2 cháu Duy, Côn Tháng 1/2020. Tụi con đã trao xong 3 tháng từ tháng 11 đến tháng 1 của anh Bui Huy Quang. Cảm ơn anh đã luôn chung tay cưu mang hoàn cảnh hai cháu, sắp sang tháng 2 rồi kính mong anh và các MTQ tiếp tục chung tay cưu mang giúp đỡ hoàn cảnh này ạ . Xin tri ân tấm lòng của anh và cả nhà thật nhiều. Cám ơn cả nhà.

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Bui Huy Quang, Kiều Xuân Trường Trường

Ngủ rồi Bui Huy Quang

Xin chào Alex va ca nha,

Mình gủi CMTX tháng 01.
Cám ơn các bạn

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, maitramtg, Alexander

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật một số hình ảnh trao CMTX tháng 12, hoàn cảnh 2 cháu Duy, Côn
Cám ơn cả nhà ạ

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, maitramtg, Bui Huy Quang

Ngủ rồi Bui Huy Quang

Xin chào,

Mình gủi CMTX tháng 12.
Cám ơn các bạn
« Sửa lần cuối: 21-12-2020 16:29:20 gửi bởi Bui Huy Quang »

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, maitramtg, Alexander, Kiều Xuân Trường Trường

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh 2 cháu duy, côn Tháng 11/2020. Cám ơn cả nhà

The following users thanked this post: banbe6x, Tieuhuongduong, DucTai, maitramtg, Trần Quốc Hương, Bui Huy Quang

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Chào cả nhà con là Hoàng Ngân, là TV của Nghệ An. Lần đầu con vào diễn đàn rất mong sự chỉ bảo thêm của các chú bác anh chị đi trước. Hoàn cảnh này ở Nghệ An đã được xác minh, qua hình ảnh xác minh thấy gia cảnh của hai cháu cũng rất đáng thương. Kính mong sự chung tay của diễn đàn để giúp đỡ cho gia đình hai cháu
Cảm ơn a bùi huy quang nhiều nhé!
« Sửa lần cuối: 22-11-2020 21:05:22 gửi bởi ThaiDzuy »

🌻

The following users thanked this post: banbe6x, Trần Quốc Hương, Bui Huy Quang

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Cảm ơn Bui Huy Quang nhiều nhé !

Thân.

BS

The following users thanked this post: Bui Huy Quang

Ngủ rồi Bui Huy Quang

Xin chào,
Mình gửi CMTX tháng 11.
Cám ơn các bạn 

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, Alexander, Kiều Xuân Trường Trường

Ngủ rồi Alexander

Mình sẽ tiếp tục CMTX 3 tháng tới, 11, 12 và tháng 1 2021.
Cám ơn mọi người :)

Xin cảm ơn Bui Huy Quang nhiều nhé.

Alexander vẫn tiếp tục đảm nhiệm việc tiếp nhận tiền trung chuyển dùm nha.

Thân.
Cám ơn anh Huy nhiều ạ, Alexander sẽ đảm nhận trao cưu mang tận tay tới hoàn cảnh 2 cháu. Con xin cám ơn cả nhà

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, maitramtg, Bui Huy Quang

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Mình sẽ tiếp tục CMTX 3 tháng tới, 11, 12 và tháng 1 2021.
Cám ơn mọi người :)

Xin cảm ơn Bui Huy Quang nhiều nhé.

Alexander vẫn tiếp tục đảm nhiệm việc tiếp nhận tiền trung chuyển dùm nha.

Thân.

BS

The following users thanked this post: maitramtg, Alexander, Kiều Xuân Trường Trường