Tác giả Chủ đề: Gia Lai (Krông Pa) – Hai chị em Rơ Ô H' Mlen, Rơ Ô Khuyn – Mẹ mất, cha bỏ đi  (Đã xem 45265 lần)

Ngủ rồi -TrườngGiang-

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 6
TG tiếp tục đồng hành cùng 2 em trong 3 tháng tiếp theo, mỗi tháng 300k nhé./.

Sức mạnh tinh thần và vẻ đẹp tâm hồn cao cả thường tỏa ánh hào quang có thể lấn át, đè bẹp những kẻ to xác, những tâm hồn hèn hạ

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, phuclehuu, DucTai, maitramtg, Trần Quốc Hương

Ngủ rồi Kiều Nay

Chào cả nhà ! Hôm nay e qua trao CMTX tháng 2 /2021 cho hai chị em mồ côi cha lẫn mẹ Rơ Ô Mlen,Rơ Ô Khuyn .Hôm bữa chỉ có a Trường Giang chuyển CMTX 3 tháng (12,1,2 ) 300k/ tháng ,3tháng = 900k .Tháng 12 và tháng 1 hai bé chỉ nhận đc 600K ,tiếp có chị Nguyễn Ngọc Ngân CMTX cho 2 bé 200k/tháng từ tháng 2-4 là 600k  nên tháng 2 hai chị em nhận được 500k/tháng ạ.
Hai chị em nhìn đáng thương lắm ! Cháu Khuyn vẫn bé nhỏ và ngây thơ chưa biết cha và mẹ đã ra đi mãi mãi.Có chút tiền là Bà ngoại đều tiết kiệm từng ít để lo mua sữa, mua đồ ăn cho cháu đi học hàng ngày. Chân thành cám ơn tất cả mọi người ! Đặc biệt a Trường Giang luôn CMTX cho 2 bé mỗi tháng để 2 bé vơi bớt phần nào khó khăn trong cuộc sống ! Đây là hình ảnh e chụp lại Bà và cháu gái nhận tiền CMTX tháng 2/2021.E tiếp tục đề xuất cho 3 tháng tiếp theo ạ..Cám ơn cả nhà!
« Sửa lần cuối: 15-05-2021 05:21:26 gửi bởi Kiều Nay »

Ngủ rồi Kiều Nay

Chào cả nhà ! Vì dịch  bị hoãn lại nên e trao 2 tháng cùng 1 lúc ,tháng 12 và tháng 1,mỗi tháng 300k .Lúc e qua là chủ nhật tuần bữa 2 chị em đi lễ nên e trao cho Bà của 2 cháu ạ..Sau đây là hình ảnh e trao tận tay Bà của 2 cháu ạ.Cám Cá cả nhà nhiều !

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, DucTai, letuantu, maitramtg

Ngủ rồi letuantu

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 34
Cảm ơn @Kiều Nay nhiều lắm, số tiền CMTX của Huỳnh Ngọc Ngân là bắt đầu từ tháng 2 đến hết tháng 4 chứ không phải trao lại tháng 12 đến tháng 2 đâu nhe em. Em thông tin lại để gia đình nắm rõ nhé.

Cảm ơn em!

Gieo niềm tin vào cuộc sống...

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, DucTai, maitramtg

Ngủ rồi Kiều Nay

Chào cả nhà ! Hôm bữa e có đi đến nhà 2 bé nhưng Bà cháu vắng nhà chỉ có ông ở nhà .nên e định cuối tuần trao mà nay dịch bệnh tới chỗ xã e đang bị phong tỏa .Ko đi qua xã khác đc .đợi dịch qua rồi e mới trao 2 bé được ạ.E mới nhận thêm 600k của chị Huỳnh Ngọc Ngân. Vậy 2 bé vẫn đc nhận CMTX 500k 1 tháng ạ.Từ tháng 12->2 .Tháng 3 tới e sẽ tiếp tục đề xuất sau ạ..Cám ơn cả nhc nhiều
« Sửa lần cuối: 07-02-2021 07:52:15 gửi bởi Kiều Nay »

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, DucTai, letuantu, maitramtg, Trần Quốc Hương

Ngủ rồi letuantu

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 34
Chào cả nhà,

Bạn Huỳnh Ngọc Ngân sẽ giúp đỡ cho 2 em 200,000đ/tháng trong vòng 3 tháng.

Letuantu sẽ chuyển tiền cho @Kiều Nay, nhờ @Kiều Nay trao giúp nhé.

Thân!

Gieo niềm tin vào cuộc sống...

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, DucTai, maitramtg

Ngủ rồi Kiều Nay

Chào cả nhà ! E đã nhận đc số tiền a TG chuyển CMTX cho 3 tháng là 900K .Mỗi tháng e trao CMTX cho 2 chị em mồ côi 500k/tháng ..Nhưng tháng này chỉ có a Trường Giang chuyển cho e nên giờ e vẫn chưa trao cho 2 bé ạ..Mong cả nhà quan tâm chia sẻ của ít lòng nhiều giúp 2 chị e vượt qua được khó khăn trong cuộc sống này ạ.E cám ơn mọi người nhiều ! .

Kiều Nay hãy trao khoản tiền 300,000đ/tháng tới các bé đi vì khoản 200,000đ còn lại hiện tại chưa có người ủng hộ.

Để mọi người quan tâm giúp đỡ thì Kiều Nay cần thường xuyên viết bài kêu gọi ủng hộ thì bài viết mới không bị trôi mất vì bài mới mỗi ngày của chúng ta khá nhiều.

Thân.
Dạ .Cám ơn cả nhà ạ !

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, DucTai, maitramtg, Kiều Xuân Trường Trường

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà ! E đã nhận đc số tiền a TG chuyển CMTX cho 3 tháng là 900K .Mỗi tháng e trao CMTX cho 2 chị em mồ côi 500k/tháng ..Nhưng tháng này chỉ có a Trường Giang chuyển cho e nên giờ e vẫn chưa trao cho 2 bé ạ..Mong cả nhà quan tâm chia sẻ của ít lòng nhiều giúp 2 chị e vượt qua được khó khăn trong cuộc sống này ạ.E cám ơn mọi người nhiều ! .

Kiều Nay hãy trao khoản tiền 300,000đ/tháng tới các bé đi vì khoản 200,000đ còn lại hiện tại chưa có người ủng hộ.

Để mọi người quan tâm giúp đỡ thì Kiều Nay cần thường xuyên viết bài kêu gọi ủng hộ thì bài viết mới không bị trôi mất vì bài mới mỗi ngày của chúng ta khá nhiều.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: phuclehuu, maitramtg

Ngủ rồi Kiều Nay

The following users thanked this post: banbe6x, letuantu, maitramtg

Ngủ rồi -TrườngGiang-

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 6
TG đã chuyển 900k CMTX 3 tháng qua tài khoản của Kiều Nay

Sức mạnh tinh thần và vẻ đẹp tâm hồn cao cả thường tỏa ánh hào quang có thể lấn át, đè bẹp những kẻ to xác, những tâm hồn hèn hạ

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, maitramtg, Kiều Xuân Trường Trường

Ngủ rồi -TrườngGiang-

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 6
TG vẫn nhận đăng ký giúp 300k/tháng nhé./.

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà ! Vậy là tháng 12 cũng sắp qua rồi ..E mong cả nhà nếu giúp đỡ CMTX cho 2 chị e mồ côi thì tiếp tục giúp đỡ cho 3 tháng tiếp theo là tháng (12,1,2) để mùa lạnh lẽo này e có áo ấm để mặc cũng như có chút sữa giúp e có thể lớn lên khỏe mạnh như bao trẻ em khác..E cám ơn cả nhà nhiều ạ !

Chào cả nhà !

Bạn nào chung tay giúp đỡ 2 cháu 500,000đ/tháng như đề xuất của Kiều Nay thì đăng ký dùm nhé.

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: maitramtg

Ngủ rồi Kiều Nay

Chào cả nhà ! Vậy là tháng 12 cũng sắp qua rồi ..E mong cả nhà nếu giúp đỡ CMTX cho 2 chị e mồ côi thì tiếp tục giúp đỡ cho 3 tháng tiếp theo là tháng (12,1,2) để mùa lạnh lẽo này e có áo ấm để mặc cũng như có chút sữa giúp e có thể lớn lên khỏe mạnh như bao trẻ em khác..E cám ơn cả nhà nhiều ạ !

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Kiều Xuân Trường Trường

Ngủ rồi Kiều Nay

Chào cả nhà ! E xin cập nhật hình ảnh trao CMTX cho 2 bé mồ côi cha mẹ Rơ Ô Mlen và Rơ Khuyn tháng 11/2020 .500.000đ 
.Vậy là e đã trao đủ 3 tháng (9,10,11)
E xin đề xuất cho 3 tháng tiếp theo ạ..
E cám ơn mọi người đã quan tâm ! .

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, maitramtg, Kiều Xuân Trường Trường

Ngủ rồi Kiều Nay

Chào mọi người ! Em xin cập nhật một số hình ảnh trao 2 bé mồ côi Cha Mẹ ,Rơ Ô Mlen và bé trai Rơ Ô khuyn Tháng 10 /2020 .Số tiền CMTX 500.000đ..Cám ơn mọi người nhiều ạ !

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Kiều Xuân Trường Trường