Tác giả Chủ đề: Quảng Ngãi - Gia đình Bà Hoa - Phường Quảng Phú  (Đã xem 38707 lần)

Ngủ rồi thuan

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #142 vào: 20-10-2014 07:11:53
chào cả nhà . nam mô a di đà phật.hôm thứ 7 vừa rồi thuận cùng anh LOVE-NOBORDER
đến xác minh lại chổ của cháu : con của em mỷ học ở trường mầm non khu vực quảng phú
hai anh em tìm hiểu khá lâu.
cô giáo kể lại em mỷ đả cho cháu ngỉ học hai tuần nay và báo là cháu ốm.
nhưng không phải ốm đó là cái cớ mà thôi . nhưng cái chính là không có tiền đống học phí cho cháu. nên tạm ngỉ.
cô giáo chủ nhiệm nói đầu thang  10 sẻ có chế độ miển phí toàn bộ cho học sinh nghèo.
còn các khoảng như
 tiền nước - tiền điện - tiền ăn . tiền ở lại buổi trưa. v,v ,v.
tổng các khoảng tiền lại là 530n/ đ trên tháng. chỉ miển được tiền học phí thôi.
còn về phần con của em mỷ thì cô hoa vẩn đưa đón thường xuyên. vì k có tiền ở bán trú.
cố giáo nói củng rất thương về bà hoa tuổi củng đả cao , còn mắt thì kém. không thấy đàng \\\'
 nhưng củng vẩn hằng ngày đưa cháu đến trường.
đây là số điện thoại của cô hiệu trưởng trường mầm non quảng phú; 01687156099
 còn đây là số của cô chủ nhiệm lớp của cháu : 01648470215
kính gới đến cả nhà cùng tư vấn, nam mô a di đà phật . thân chào[hide][/hide]

Ngủ rồi thuan

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #141 vào: 20-10-2014 07:11:39
chào cả nhà . nam mô a di đà phật.hôm thứ 7 vừa rồi thuận cùng anh LOVE-NOBORDER
đến xác minh lại chổ của cháu : con của em mỷ học ở trường mầm non khu vực quảng phú
hai anh em tìm hiểu khá lâu.
cô giáo kể lại em mỷ đả cho cháu ngỉ học hai tuần nay và báo là cháu ốm.
nhưng không phải ốm đó là cái cớ mà thôi . nhưng cái chính là không có tiền đống học phí cho cháu. nên tạm ngỉ.
cô giáo chủ nhiệm nói đầu thang  10 sẻ có chế độ miển phí toàn bộ cho học sinh nghèo.
còn các khoảng như
 tiền nước - tiền điện - tiền ăn . tiền ở lại buổi trưa. v,v ,v.
tổng các khoảng tiền lại là 530n/ đ trên tháng. chỉ miển được tiền học phí thôi.
còn về phần con của em mỷ thì cô hoa vẩn đưa đón thường xuyên. vì k có tiền ở bán trú.
cố giáo nói củng rất thương về bà hoa tuổi củng đả cao , còn mắt thì kém. không thấy đàng \\\'
 nhưng củng vẩn hằng ngày đưa cháu đến trường.
đây là số điện thoại của cô hiệu trưởng trường mầm non quảng phú; 01687156099
 còn đây là số của cô chủ nhiệm lớp của cháu : 01648470215
kính gới đến cả nhà cùng tư vấn, nam mô a di đà phật . thân chào[hide][/hide]

Ngủ rồi thuan

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #140 vào: 20-10-2014 06:33:30
[hide][/hide]nam mô a di đà phật .cả nhà hoan hỉ cho thuận nhé. vì lý do trục trẹt nên hôm nay thuận mới viết bài được.
hôm thứ 7 tuần trước , thuận có đến xác minh nhà cô hoa.ngồi tâm sự cùng cô khá lâu, cô hoa kể .về phần cuộc sống củng như sinh hoạt gia đình
củng không có gì thay đổi. vẩn như xưa .vẩn trong chờ vào mạnh thường quân.vẩn kiếm sống từng bửa ăn.
cái khổ vẩn còn bám quanh cô , về phần sức khỏe của  cô vẩn bình thường.  .
 còn phần em mỷ thì hiện giờ vẩn ở nhà, và hiện đang làm ở một tiệm intenet. cách nhà khoản 2 km.với mức tiềng là khoản 2tr trên tháng
em mỷ kể. hiện giờ em đang buôn bán qua mạng :SIÊU THỊ QUẦN ÁO ĐẦM GIÁ  RẺ.facebook:ÚT VÔ TÂM < VÔ HÌNH> em kể buôn bán với rất nhiều người . trong tỉnh củng như ngoài tỉnh.
hà nội: có chị nguyển thị hương. SN:15b-ngỏ 13 -dốc tam đa - tây hồ - hà nội.
còn đà nẳng vẩn có nhưng em mỷ k cho biết tên.
sau cùng thuận cùng em mỷ đến NGÂN HÀNG VIETCAMBANH. ĐƯỜNG HÙNG VƯƠNG .ĐỂ XÁC MINH LẠI STK.
nhưng tiết là hôm thứ 7 tuần vừa rồi ngân hàng k làm việt.trên đường đi em mỷ có nói là:
cuối năm 2013 em có đến ngân hàng nhận được tiền từ NTCM.500n/đ
và đầu năm 2014 củng có nhận được 1 lần là 450 n/đ còn lại 50 n/đ trong thẻ.
 và thuận củng có cho em mỷ kiểm tra lại thẻ . trong thẻ chỉ có 70 mấy ngìn mà thôi.
còn theo lời của cô hoa kể thì chỉ có nhận được một lần vào cuối năm 2013 mà thôi.
 qua tìm hiểu khá lâu .và được biết.hiện giờ THẺ ATM VÀ CHƯNG MINH THƯ CỦA CÔ HOA THÌ .
em mỷ sử dụng.và em mỷ củng khả rành về việt kiểm tra thẻ.
qua xác minh thuận thấy có gì không ổn , tạm thời cả nhà không nên chuyển tiền vào thẻ của CÔ HAO NỬA.
và cả nhà cùng tìm cách giải quyết.
cuối cùng cho thuận xin lổi vì phải để cả nhà đợi lâu.
 chúc cả nhà hoan hỉ , và hạnh phác . an lạc . nam mô a di đà phật.còn hình thì thuận sẻ pot lên sau

[hide][/hide]

Ngủ rồi phuclehuu

• Lười Ăn - Chăm tán gái!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Trả lời #139 vào: 19-10-2014 15:24:23
Trong thời gian diễn đàn đang nâng cấp, thành viên viết bài bình thường, up ảnh lên 1 trang cho up ảnh rồi dán link ảnh trực tiếp để xem trên trang ảnh chứ không chèn trực tiếp lên bài hoặc tải lên diễn đàn được ạ.

Thân mến.

Bước dài _ Không vội vã!

Ngủ rồi thuan

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #138 vào: 19-10-2014 08:00:08

Ngủ rồi kim bang

• Mắt thương nhìn cuộc đời!
  • NTCM
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 5
Trả lời #137 vào: 13-10-2014 21:18:40
Xin chào cả nhà!
 Thành viên thuan đã xác minh lại trường hợp này nhưng vì lý do kỹ thuật nên chưa post bài lên được . Bạn ấy nhờ mình thông báo lên DĐ là tạm thời không chuyển tiền vào TK của cô Hoa nữa, bạn ấy sẽ có bài viết chi tiết sau.
 Thân ái!

Ngủ rồi thuan

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #136 vào: 10-10-2014 20:03:03
ngày mai thuận sẻ đến xác minh lại trường hợp của cô hoa .
có bạn nào di cùng mình không : đay là số mình alo cùng đi. 0985881735

hyang_kt

• bạn
Trả lời #135 vào: 09-10-2014 15:26:51
Em chào các anh chị ạ, hôm nay facebook của bạn kia đã mở lại, e đã trao đổi và được biết là TK ngân hàng là do chị bạn đó mượn để giao dịch, bạn đó cũng vừa bị lừa tiền nên định khóa Fb trốn nợ, nhưng hiện tại bạn ấy đã mở lại Fb và cam kết hoàn tiền cho e 300k mỗi tuần. Đây là những điều bạn đó hứa với e nhưng e hoàn toàn chưa xác minh được, em viết để cập nhật thông tin sớm nhất thôi ạ!
Trân trọng

Ngủ rồi thuan

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #134 vào: 09-10-2014 06:15:43
lời đầu tiên cho phép thuận xin lổi cả nhà . và sám hối cùng cả nhà.trong suốt thời gian qua mà thuận đả vắng mặt không đồng hành cùng cả nhà được. nhiều lúc thuận rất nảng chỉ có một mình.rất gặp nhiều khó khăn trong lúc xác minh củng như đưa tin. không có một thành viên thứ hai. từ đó mà thuận vắng mặt khá lâu . mình mong từ đây cả nhà ủng hộ mình để vượt qua khó khăn. đây là số đ t của thuận: 0985881735 có bạn nào xác minh trường hợp của cô hoa thì alo cho thuận. một lần nửa cho thuận xin sám hối cùng cả nhà. chúc cả nhà hạnh phúc và có thật nhiều sức khỏe để đồng hành cùng chương trình. nam mô a di đà phật.

Ngủ rồi phuclehuu

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Trả lời #133 vào: 07-10-2014 21:46:34
Cảm ơn Love_noboder đã nhận đảm nhiệm.

Dù gì, chúng ta cũng chỉ là những người chuyển tải tình thân (Khi chúng ta cùng ở đây). Nên, chỉ cần thông tin rõ. Và chúng ta sẽ dừng lại ở đó.

Cảm ơn cả nhà. Thân ái.

Bước dài _ Không vội vã!

Ngủ rồi love_noborder

Trả lời #132 vào: 07-10-2014 19:53:45
Chào cả nhà
love-noborder sẽ sắp xếp thời gian tìm hiểu và xác minh thẻ ngân hàng của cô Hoa. Hy vọng sẽ báo cáo kết quả trong vòng 2 tuần tới.
Trong thời gian xác minh, làm rõ, kính đề nghị BQT, mạnh thường quân tạm thời hoãn chuyển tiền vào TK này đến khi có kết quả xác minh.
Trân trọng,

hyang_kt

• bạn
Trả lời #131 vào: 07-10-2014 15:00:01
Vậy em xin cảm ơn các anh chị trước ạ!

Ngủ rồi phuclehuu

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Trả lời #130 vào: 07-10-2014 14:33:30
Chào bạn hyang_kt
Chia sẽ với bạn - Nếu các thông tin bạn đưa là THẬT.

Nhóm NTCM hoạt động trên tinh thần thiện nguyện, các thành viên chỉ biết đặt lòng tin vào nhau, và tin vào lòng nhân ái.

Trường hợp của bạn, là lần đầu tiên xảy ra, chưa biết thực hư thế nào, khu vực này lại chỉ có đúng 1 thành viên (thuan) lại rất ít hiển hiện để nắm bắt những thông tin có thể liên quan và ảnh hưởng đến hoàn cảnh cá nhân hoàn cảnh mình theo dõi; ảnh hưởng uy tín nhóm NTCM dù thực hư đúng sai.

bằng mọi nguồn và cách, các thành viên sẽ cố gắng làm rõ chuyện này cùng bạn. Cần một ít thời gian.

Trân trọng.

Bước dài _ Không vội vã!

hyang_kt

• bạn
Trả lời #129 vào: 07-10-2014 13:55:30
Bạn này mở 1 trang bán quần áo chỉ có khoảng 50 lượt like trên là \\\"Quần áo giá cực rẻ, sau đây là nội dung chat với bạn ý qua facebook, e xin phép chụp = đt cho nhanh, với lại chụp màn hình trên máy đt cái avatar của trang đấy đã bị chuyển thành dấu \\\"?\\\" to đùng rồi ạk

hyang_kt

• bạn
Trả lời #128 vào: 07-10-2014 13:41:29
đây là avatar nick facebook Đôn Nguyễn của bạn này trước khi khóa nick