Tác giả Chủ đề: Quảng Ngãi - Cô Nhi Viện - Nhà thờ Phú Hòa  (Đã xem 37501 lần)

Ngủ rồi Mottainai

Trả lời #55 vào: 16-04-2012 16:07:57

Ngủ rồi conhivienphuhoa

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #54 vào: 14-04-2012 19:57:10
Quý Ân Nhân nhóm Nam Việt mên,
Sr thay mặt các em chân thành cám ơn tấm lòng quảng đại của Quý Ân nhân nhóm Nam Việt,Sr đã nhận được tiền giúp đỡ tháng 4 rồi.Kính chúc Quý ân nhân được dồi dào sức khỏe và tràn đầy tình yêu của chúa Phục Sinh.
Thân ái.
 Sr Maria Tuyết Hương

Ngủ rồi doanminhgai

Trả lời #53 vào: 10-04-2012 15:46:10
Xin cảm ơn mottainai , khi nào về quê mình nhất định sẽ ghé thăm Sơ và các bé.

Ngủ rồi Mottainai

Trả lời #52 vào: 10-04-2012 14:26:26
Một số hình ảnh mình và nhóm bạn đến thăm CNV Phú Hòa trong tuần trước.

Ngủ rồi Mottainai

Trả lời #51 vào: 20-03-2012 16:29:15
Còn nhìu hình nữa nhưng mình chưa lấy được ảnh, nên chưa up đc, mong bạn thông cảm.

Ngủ rồi TunTun

Trả lời #50 vào: 20-03-2012 16:25:17
Mình đã xem được hình ảnh về CNV, cảm ơn Mottanai!

Ngủ rồi Mottainai

Trả lời #49 vào: 20-03-2012 15:36:14
Sr mọi người là mình không có được ảnh gốc để up lên forum được. Mọi người vào đường links đọc bài viết và hình ảnh nhóm bạn mình đến thăm CNV Phú Hòa nhé. Thân ái !!!

http://nguyenuocxanh.vn/forum/threads/238-Xin-cho-toi-mot-phut

Ngủ rồi conhivienphuhoa

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #48 vào: 29-02-2012 21:36:25
Nhom NamViet than men,
Sr da nhan duoc tien giup do thang hai roi .Sr xin thay mat cac em chan thanh cam on nhom NamViet da het long yeu thuong cac em va luon dong hanh, cong tac cung voi Sr trong viec cham soc cac em. Sr chan thanh cam on cac thanh vien trong nhom.Nguyen xin Thien Chua ban nhieu on lanh xuong tren quy an nhan nhom NamViet.
Than ai
Nu tu Maria Tuyet Huong

Ngủ rồi conhivienphuhoa

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #47 vào: 29-02-2012 21:22:59
TunTun men
 Soeur cam on TunTun nhieu lam, da het long yeu thuong cac em mo coi o day va gioi thieu them nhung nguoi ban tot de giup do cho cac em. Sr chan thanh cam on tam long quang dai va tinh than chia se giup do cua TunTun.
TunTun va gia dinh co khoe khong, Sr va cac em o day van khoe.Nguyen xin Thien Chua luon gin giu va ban nhieu on lanh xuong tren TunTun va gia dinh
Than ai
Nu tu Maria Tuyet Huong.

Ngủ rồi TunTun

Trả lời #46 vào: 21-02-2012 13:45:37
Mottanai thân mến, mọi người đi về có ảnh và thông tin mới update đi nhé.

Cảm ơn bạn nhiều!

Ngủ rồi Mottainai

Trả lời #45 vào: 14-02-2012 10:14:21
TunTun đã viết:
Trích dẫn
Mottainai đến chụp hình để mình coi với nhé, mình chưa có dịp nào ghé thăm được. Và hỏi thăm các Soeur, mọi người ở đó, tình hình các bé thế nào ...

Cảm ơn Mottainai và mọi người!

OK bạn, mình sẽ sớm update thông tin.

Ngủ rồi TunTun

Trả lời #44 vào: 14-02-2012 10:11:16
Mottainai đến chụp hình để mình coi với nhé, mình chưa có dịp nào ghé thăm được. Và hỏi thăm các Soeur, mọi người ở đó, tình hình các bé thế nào ...

Cảm ơn Mottainai và mọi người!

Ngủ rồi Mottainai

Trả lời #43 vào: 14-02-2012 10:01:24
Thứ 7 này, mình và nhóm bạn sẽ đến cô nhi viện Phú Hòa. Mọi người có cần thông tin gì không? Mình sẽ cung cấp.

Ngủ rồi TunTun

Trả lời #42 vào: 14-02-2012 09:48:38
Soeur Hương kính mến,

Con có một người bạn thân cũng đã từng là trẻ mồ côi trong CNV, được sự quan tâm chăm sóc của các soeur, rồi được nhận nuôi trong một gia đình mà bạn con luôn nhận được tình yêu thương của mọi người. Từ đó, con bắt đầu hiểu và cảm nhận được nhiều hơn về những hoàn cảnh kém may mắn.

Hôm nay là ngày lễ tình yêu, người người dành những điều ngọt ngào cho nhau. Đối với con, trải qua những gì con được biết, được chia sẻ, con mong có một ngày là ngày yêu thương, ngày mà mình dành những điều tốt đẹp cho tất cả những người mình yêu thương, ngày thể hiện và cám ơn những tình cảm yêu thương mà mọi người dành cho mình, những tình cảm yêu thương mà con người dành cho con người.

Cảm ơn Soeur và mọi người đã dành tấm lòng và tình yêu thương cho các bé trong bao năm qua! Trong ngày này, con xin gửi Soeur một chút quà, cảm ơn những tấm lòng cao cả! Những nụ cười của các bé như là những đóa hoa tình yêu thương đối với con, con xin được chia sẻ và dành tặng người con yêu thương!

Con xin gửi tới Soeur và mọi người, các bé ở CNV những điều chúc tốt lành, may mắn!

Ngủ rồi conhivienphuhoa

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #41 vào: 08-02-2012 09:26:10
xin chao Lovemode,
Sr da nhan duoc tien roi. Sr xin thay mat cac em chan thanh cam on tam long quang dai cua Con cung gia dinh da giup do cho cac em 1.500.000VND. Nguyen xin Chua chuc lanh va ban nhieu niem vui cho gia dinh con trong nam moi nay.
Than ai
Sr maria Tuyet Huong