Tác giả Chủ đề: Bình Thuận (Hàm Tân) - Em Lê Hòa - Tai nạn lao động, liệt tứ chi  (Đã xem 12900 lần)

Ngủ rồi maitramtg

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 12
Chào cả nhà ! 

Trường hợp của em Lê Thái Hòa mong cả nhà chung tay giúp đỡ em có 2triệu để đóng Tạm ứng .

tình hình tập đi của em đang tiến triển rất tốt Mong cả nhà cho Em Hòa cơ hội để được đứng dậy bước đi bằng đôi chân của chính mình.

Xin cảm ơn.

Thân !

Ngủ rồi maitramtg

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 12
Mong cả nhà chung tay giúp đỡ Em Lê Thái Hòa có tiền đóng viện phí.hình ảnh Em cầm khung tập đi một mình. Mai Trâm xin gửi đến cả nhà cùng nắm được.

Xin Cảm ơn .

Thân!

chào cả nhà !

hai ngày trước Mai Trâm có vào bệnh viện phục hồi chức năng Quận 8 thăm em Lê Thái Hòa tình hình diễn biến tập đi của em đang dần dần hồi phục em có thể tự cầm khung đi từ ở phòng lên tới phòng tập vật lý trị liệu.

hiện tại em đang cần tiền để đóng viện phí tập vật lý trị liệu số tiền là 2tr đồng, một lần nữa Mai Trâm mong cả nhà chung tay giúp đỡ em Hòa để em có cơ hội được ở lại tiếp tục tập vật lý trị liệu để được đi.

một số thông tin hình ảnh của Em Hoà   nhắn tin cho Mai Trâm xin gửi đến cả nhà cùng nắm được.

Xin cảm ơn cả nhà .

Thân
« Sửa lần cuối: 13-05-2019 21:41:30 gửi bởi maitramtg »

Ngủ rồi maitramtg

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 12
chào cả nhà !

hai ngày trước Mai Trâm có vào bệnh viện phục hồi chức năng Quận 8 thăm em Lê Thái Hòa tình hình diễn biến tập đi của em đang dần dần hồi phục em có thể tự cầm khung đi từ ở phòng lên tới phòng tập vật lý trị liệu.

hiện tại em đang cần tiền để đóng viện phí tập vật lý trị liệu số tiền là 2tr đồng, một lần nữa Mai Trâm mong cả nhà chung tay giúp đỡ em Hòa để em có cơ hội được ở lại tiếp tục tập vật lý trị liệu để được đi.

một số thông tin hình ảnh của Em Hoà   nhắn tin cho Mai Trâm xin gửi đến cả nhà cùng nắm được.

Xin cảm ơn cả nhà .

Thân !
« Sửa lần cuối: 11-05-2019 13:40:00 gửi bởi maitramtg »

Ngủ rồi maitramtg

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 12
Chào cả nhà !

Cảm ơn TLC đã ủng hộ tiền viện phí 2.000.000đ cho Em Lê Hòa . cảm ơn Minh Sơn97 đã cập nhật thông tin cho cả nhà cùng nắm được.

Xin Cảm ơn Thân !
« Sửa lần cuối: 12-03-2019 22:06:59 gửi bởi maitramtg »

The following users thanked this post: banbe6x

Ngủ rồi minhsơn97

Chào cả nhà !

Hôm nay minhson97 có ghé thăm anh Hòa và đóng tiền tạm ứng tháng này cho anh .

Hiện anh ở trong đó một mình vì chị gái bận phải chăm sóc cho con bị tai nạn , gia đình anh có 4 người anh em , chị lớn lúc trước chăm sóc cho anh nhưng từ khi con chị bị tai nạn thì chị đã không còn chăm sóc anh được nữa , anh 3 có vợ và sống ở ngoài phú yên , em trai có vợ và sống ở bến tre ,ai cũng có gia đình riêng cv riêng khó khăn riêng nên không ai lên chăm sóc anh được , hiện anh ở đó và được một sự giúp dỡ từ một người chị cũng vào đó nuôi con ,vì ở một mình trong đó nên anh rất lo sợ và nhờ chị chăm sóc cho mình và sẽ trả tiền cho chị khi có nhà từ thiện nào đó anh tiền .
Nay minhson97 đến trao 2tr tiền của anh TLC cho anh Hòa ,và dùng tiền đó đòng tiền tạm ứng cho anh .

Lẽ phải ánh sáng dẫn đường của nhơn loại.

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
@Thocon : Em xuất quỹ chuyển đến 6x 2,000,000đ tiền của TLC hỗ trợ viện phí cho em Hòa dùm nhé.

Xin cảm ơn sự chung tay của TLC và cả nhà.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: maitramtg

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà ngày mai Khát Vọng và MinhSơn97 sẽ đến xác minh hoàn cảnh này .Đảm nhận chuyển tiền cho hoàn cảnh này là 2 triệu.

Các bạn ghé qua nhà 6x để nhận 2 triệu dùm nhé.

Xin cảm ơn các bạn nhiều.

Thân.

BS

Ngủ rồi Khát Vọng

Chào cả nhà ngày mai Khát Vọng và MinhSơn97 sẽ đến xác minh hoàn cảnh này .Đảm nhận chuyển tiền cho hoàn cảnh này là 2 triệu.

The following users thanked this post: banbe6x, Bơ Làng, maitramtg

Ngủ rồi Khát Vọng

.
« Sửa lần cuối: 04-03-2019 23:14:43 gửi bởi Khát Vọng »

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà !

Xin cảm ơn sự chung tay của TLC !

Bạn nào sẽ đảm nhận việc ghé thăm và đi xác minh thì đăng ký để 6x duyệt chuyển tiền giúp đỡ của TLC tới em Lê Hòa nhé.

Cảm ơn sự quan tâm của cả nhà.

Thân.

BS

Ngủ rồi TLC

Chào cả nhà và chị Mai Trâm,

TLC xin đuợc giúp 2tr tiền tạm ứng bệnh viện. Nhờ các ban đi xác minh chuyển giúp.

Cám ơn

Where you begin doesn't matter. Your willingness to start is what counts. ~Rhonda Britten.

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, YeuThuong

Ngủ rồi maitramtg

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 12
Chào cả nhà !

Hai này trước Mai Trâm có vào bệnh viện phục hồi chức năng Quận 8/ thăm một trường hợp em tên Lê Hòa sinh 1977. em bị tai nạn liệt Tứ chi em bị ngày 25 tháng 8 năm 2017 gia đình em có 3 anh chị em ba mẹ em đều đã mất.hơn một năm qua người chị gái chăm lo cho Em. và tai họa ập tới gia đình chị gái em Hòa, con trai của người chị gái bị tai nạn cho nên chị phải bỏ em để nuôi con, hiện em Lê Hòa đang nằm điều trị tại bệnh viện phục hồi chức năng quận 8 đường Âu Dương Lân khóa chấn thương cột sống phòng số 7 em có bảo hiểm y tế em Lê Hòa đang ở một mình và không khả năng đóng tiền tạm ứng bệnh viện tình trạng sức khỏe hiện tại của em tạm thời ổn em đang tập đi khùng.Em nói em cần hai triệu đồng đóng tạm ứng để em tiếp tục được tập vật lý trị liệu.

Mai Trâm nhờ các bạn khu vực Sài Gòn đến nắm thêm thông tin để đưa ra phương án giúp em Lê Hòa cảm ơn cả nhà,

Hình ảnh em Lê Hòa cùng với Mai Trâmcùng số điện thoại liên lạc với em Hòa 092 933 1324 xin gửi đến cả nhà cùng nắm được

Thân !
« Sửa lần cuối: 23-04-2019 19:56:34 gửi bởi maitramtg »

The following users thanked this post: banbe6x, YeuThuong, Linh Mai