Tác giả Chủ đề: Quảng Ngãi (Tư Nghĩa) - Em Thơm - Tai nạn giao thông  (Đã xem 14429 lần)

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Trả lời #2 vào: 26-05-2019 15:52:46
Nhờ các bạn khu vực Tp.HCM thăm và xác minh giúp nhé !

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi maitramtg

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 12
Trả lời #1 vào: 25-05-2019 16:48:00
Chào cả nhà !

hôm qua Mai Trâm đi thăm Em Nam có biết đến một trường hợp,em tên Phạm Thế Thơm sinh 1991/ Ba Tên Phạm Ngộ, Mẹ Tên Nguyễn Thị, nhà có 4 anh chị em Thơm là thứ 4 trong gia đình.

đầu tháng 6/năm 2018/ em vào Sài Gòn đi làm thế mới được 5 ngày trên đường về nhà trọ em bị tai nạn giao thông liệt tứ chi.bên người gây tai nạn cho em chưa tìm ra, hiện tại em cần phải phẫu thuật lại nhưng do sức khỏe em yếu nên phải nằm điều dưỡng.

gần một năm nay gia đình em đã chạy nợ khắp nơi để lo cho em nhưng tới thời điểm hiện tại gia đình cũng cạn kiệt không thể vay mượn được nữa, gia đình đang cần tiền để cho Em lên ca phẫu thuật" Mai Trâm suy nghĩ trường hợp này đang khó khăn lắm gì một lúc tới hai người lớn tuổi chăm lo cho một người bị liệt tứ chi nhưng cũng phải thôi vì em thơm quá yếu một người không thể chăm em được nghĩ đến việc đang lúc khó khăn như thế mà hai người ở trong bệnh viện nào là tiền ăn cho cả ba người rồi tiền tả vvvv Mai Trâm biết bệnh viện Q8 thường có cơm chay từ thiện nhưng Em Thơm sức khỏe quá yêu thì ăn cơm chay từ thiện thì biết đến bao giờ mới có sức khỏe để lên ca phẫu thuật.

Mai Trâm nhờ các bạn thành viên Sài Gòn sắp xếp thời gian đến thăm và nắm thêm thông tin chính xác hơn.để đưa ra phương án giúp đỡ Em Hiện tại em Phạm Thế Thơm đang nằm điều trị tại bệnh viện phục hồi chức năng quận 8 đường âu Dương Lân/ khoa tủy Sống.phòng số 10 :bác sĩ Dũng đang điều trị Cho Em.

các bạn muốn biết thêm thông tin bệnh tình của Thơm thì đến phòng trực gặp bác sĩ Dũng để tư vấn.và số điện thoại liên lạc của mẹ em Thơm .0338023037

và đây là hình ảnh ba mẹ em và Em Thơm đang nằm truyền dịch cùng một số giấy tờ Mai Trâm xin gửi đến cả nhà cùng xem nhé.

Xin cảm ơn !

Thân .
« Sửa lần cuối: 23-05-2020 10:36:13 gửi bởi -TrườngGiang- »