Tác giả Chủ đề: Nghệ An (Quỳ Hợp) - Hai cháu Duy, Côn - Mẹ tâm thần, cần giúp đỡ  (Đã xem 17350 lần)

Ngủ rồi Bui Huy Quang

Mình sẽ tiếp tục CMTX 3 tháng tới, 11, 12 và tháng 1 2021.
Cám ơn mọi người :)

The following users thanked this post: banbe6x, Tieuhuongduong, DucTai, maitramtg, Alexander

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà, Con xin cập nhật một số hình ảnh trao CMTX tháng 10 hoàn cảnh hai cháu Duy và Côn. Tui con đã trao CMTX cho gia đình hai cháu, qua hỏi thăm ông có nói tình hình bệnh của mẹ hai cháu ngày càng nặng hơn. Ông gửi lời cảm ơn đến MTQ đã cưu mang gia đình . Mong MTQ có thêm nhiều sức khoẻ , và sẽ giúp đỡ được nhiều thêm những cảnh đời. Tụi con đã trao xong 3 tháng 8, 9,10 do anh Bui Huy Quang giúp đỡ. Kính mong BQT và các MTQ chung tay giúp đỡ hoàn cảnh 2 cháu 3 tháng tiếp theo từ Tháng 11 đến tháng 1 ạ số tiền là 500.000đ/tháng. Con cám ơn cả nhà

Xin cảm ơn Alexander và các bạn khu vực Nghệ An đã sớm trao tiền CMTX cũng như cập nhật thông tin về Gia đình 2 cháu Duy & Côn để cả nhà cùng nắm được.

Bui Huy Quang ơi ! Nếu bạn tiếp tục giúp hoàn cảnh khó khăn này thì xác nhận dùm nhé !

Xin cảm ơn Bui Huy Quang nhiều nha.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: maitramtg, Trungkienbeo@gmail.com, Bui Huy Quang

Đang duyệt Alexander

Chào cả nhà, Con xin cập nhật một số hình ảnh trao CMTX tháng 10 hoàn cảnh hai cháu Duy và Côn. Tui con đã trao CMTX cho gia đình hai cháu, qua hỏi thăm ông có nói tình hình bệnh của mẹ hai cháu ngày càng nặng hơn. Ông gửi lời cảm ơn đến MTQ đã cưu mang gia đình . Mong MTQ có thêm nhiều sức khoẻ , và sẽ giúp đỡ được nhiều thêm những cảnh đời. Tụi con đã trao xong 3 tháng 8, 9,10 do anh Bui Huy Quang giúp đỡ. Kính mong BQT và các MTQ chung tay giúp đỡ hoàn cảnh 2 cháu 3 tháng tiếp theo từ Tháng 11 đến tháng 1 ạ số tiền là 500.000đ/tháng. Con cám ơn cả nhà
« Sửa lần cuối: 09-10-2020 13:24:36 gửi bởi Alexander »

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Mình gửi CMTX tháng 10. Cám ơn các bạn.

Cảm ơn Bui Huy Quang và các bạn khu vực Nghệ An nhiều nhé !

Thân.

BS

The following users thanked this post: maitramtg, Alexander

Ngủ rồi Bui Huy Quang

Mình gửi CMTX tháng 10. Cám ơn các bạn.

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Alexander, Trần Quốc Hương

Đang duyệt Alexander

Chào cả nhà ạ , hc của hai bé Duy Con tụi con đã nhận được nên con đã thêm vào phần còn lại chuyển cho một bạn nhận trung chuyển cho hoàn cảnh hai cháu đi trao . Số tiền anh chuyển dư ngoài 500.000đ cưu mang tháng 9/2020 tụi con đã mua thêm cho các cháu một thùng mì và thêm ít bánh kẹo . Cảm ơn sự chung tay của cả nhà ạ . Con xin cập nhật ít hình ảnh trao CMTX tháng 9/2020 cho cả nhà được biết ạ
« Sửa lần cuối: 13-09-2020 16:25:56 gửi bởi Alexander »

Ngủ rồi Bui Huy Quang

Mình chuyển tiền CMTX t9, cám ơn mọi người

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, DucTai, maitramtg, Trần Quốc Hương

Đang duyệt maitramtg

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 12
Chao cả nhà !

Cảm ơn Alexander đã cập nhật thông tin cũng như hình ảnh trao tiền CMTX đến Hoàng Cảnh của 2 cháu Duy-Côn cho cả nhà cùng nắm rõ.

Thân.
« Sửa lần cuối: 21-08-2020 08:17:44 gửi bởi maitramtg »

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, Trungkienbeo@gmail.com, Bui Huy Quang

Đang duyệt Alexander

Chào cả nhà, con xin cập nhật một số hình ảnh trao cmtx 2 cháu duy và côn là 600.000đ. Vì cuộc sống 2 cháu còn khó khăn  nên con không mua hoa quả ạ. Và chi phí đi lại con cũng cảm ơn nhưng con xin nhận tấm lòng, còn phần tiền thừa con xin gửi cho bà để mua thêm thức ăn và gạo cho các cháu thời gian này ạ, cám ơn cả nhà.mong cả nhà tiếp tục chung tay giúp đỡ hai cháu ạ
« Sửa lần cuối: 21-08-2020 08:34:23 gửi bởi DucTai »

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, maitramtg, Bui Huy Quang

Ngủ rồi Bui Huy Quang

Dạ đúng như anh banbe6x
Mỗi tháng mình sẽ chuyển vào đầu tháng
Xin lỗi vì trả lời chậm bạn Alex nhé

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, maitramtg, Alexander

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Xin chào,
Mình đã chuyển như file đính kèm. Ban co the nhan duoc trong tuan sau.
Số dư ngoài 500 ngàn mình phụ bạn dùng làm chi phí đi lại và mua 1 ít hoa quả cho 2 cháu nhé.
Cám ơn bạn.
Cám ơn sự chung tay của anh, số tiền e nhận được là 599.638đ, Thế còn tiền trao 3 tháng thì anh gửi vào quỹ hay như nào anh nhỉ

Theo 6x hiểu thì 500,000đ của Bùi Huy Quang là tiền CMTX 2 cháu trong tháng 8/2020.

Số tiền 99,638đ Alexander là để mua ít hoa quả cho 2 cháu cũng như phụ vào chi phí đi lại của Alexander.

Nếu như cách hiểu của 6x chưa đúng thì Bùi Huy Quang cho ý kiến nhé.

Xin cảm ơn sự chung tay của cả nhà.

Thân.

BS

The following users thanked this post: DucTai, maitramtg, Alexander

Đang duyệt Alexander

Xin chào,
Số dư ngoài 500 ngàn mình phụ bạn dùng làm chi phí đi lại và mua 1 ít hoa quả cho 2 cháu nhé.
Cám ơn bạn.
Cám ơn sự chung tay của anh, số tiền e nhận được là 599.638đ, Thế còn tiền trao 3 tháng thì anh gửi vào quỹ hay như nào anh nhỉ

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, maitramtg

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Xin chào,
Cám ơn bạn.

Cảm ơn sự chung tay của Bui Huy Quang nhiều nhé! 

Thân.

BS

The following users thanked this post: maitramtg

Ngủ rồi Bui Huy Quang

Xin chào,
Cám ơn bạn.

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, phuclehuu, letuantu, maitramtg, Trungkienbeo@gmail.com, Alexander

Đang duyệt Alexander

Chào cả nhà, alexander xin cám ơn anh Bui Huy Quang đã quan tâm và giúp đỡ hoàn cảnh của 2 cháu. Alexander đã gửi số TK cho anh trong tin nhắn rồi ạ, Cám ơn cả nhà
« Sửa lần cuối: 08-08-2020 13:01:51 gửi bởi Alexander »

The following users thanked this post: phuclehuu, letuantu, maitramtg