Tác giả Chủ đề: Nghệ An (Nam Đàn) - Gđ anh Đông chị Nguyệt - Tàn tật, con nhỏ, khó khăn  (Đã xem 14432 lần)

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Con đã nhận được CMTX ba tháng mỗi tháng 500 cho hc anh Đông chị Nguyệt và tháng 10/2021 con nhận được của anh Hải 300k. Tụi con sẽ sx thành viên đi trao cho gia đình. Cảm ơn sự chung tay của cả nhà rất nhiều ạ!

🌻

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Bui Huy Quang

Ngủ rồi Bui Huy Quang

Mình xin gửi CMTX tháng 10, 11, 12.
Cám ơn cả nhà

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái

Tụi con đã sx trao khoản cưu mang không thường xuyên 2.000.000đ cho gđ anh Đông Chị Nguyệt, anh Đông hiện tại vẫn điều trị tại bệnh viện. Tụi con đã trao cho gđ. Thay mặt gia đình tụi con xin cảm ơn gia đình bác Michele_du đã giúp đỡ một phần cho gia đình anh chị lúc khó khăn này. Con gửi một số hình ảnh để cả nhà biết.
« Sửa lần cuối: 04-10-2021 07:25:05 gửi bởi Trần Quốc Hương »

🌻

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, maitramtg, Trần Quốc Hương

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Dạ. Sáng nay con đã nhận được 2 triệu CMKTX cho gia đình A Đông c Nguyệt rồi ạ!. Con cảm ơn bác Michele_du và cả nhà đã quan tâm giúp đỡ ạ!

🌻

The following users thanked this post: banbe6x, Tieuhuongduong, maitramtg, Trần Quốc Hương

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Tụi con xin cảm ơn sự giúp đỡ của gia đình bác Michele _du đã giúp đỡ cho gia đình anh Đông chị Nguyệt. Nhờ thủ quỹ kiểm tra lại giúp con vì con vẫn chưa nhận được khoản tiền giúp đỡ gđ anh chị ạ!
« Sửa lần cuối: 30-09-2021 20:32:44 gửi bởi Hoàng Ngân »

🌻

The following users thanked this post: banbe6x, Tieuhuongduong, DucTai, maitramtg

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
.....

Michele_du và Gia đình đăng ký giúp anh Đông, chị Nguyệt 2,000,000đ.

...

@Thocon : Em chuyển tới Hoàng Ngân 2,000,000đ của Michele_du giúp đỡ anh Đông dùm nhé.

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà.

Thân mến.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: Tieuhuongduong, maitramtg

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Hoàn cảnh anh Đông chị Nguyệt tụi con chờ để nhận khoản cưu mang không thường xuyên cho gia đình để trao cùng khoản cưu mang thường xuyên luôn nhưng không liên lạc hay không ai trong ban quản trị có phản hồi cả nên thành viên đã sx đi trao cưu mang thường xuyên 500k tháng 9/2021 cho gđ. Vì chị bị đau anh đang nằm viện nên tụi con đã dùng số tiền cưu mang để mua gạo và nhu yếu phẩm cho gia đình. Thành viên thấy gđ tội nên cũng góp tiền mua thêm một ít quà cho gđ. Con gửi một số hình ảnh trao cưu mang tháng 9/2021. Cảm ơn cả nhà ạ!

🌻

The following users thanked this post: banbe6x, Tieuhuongduong, maitramtg, Kiều Xuân Trường Trường

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Con chào cả nhà ạ!. Vì đã quá lâu không thấy có thêm ai phản hồi giúp đỡ thêm cho hoàn cảnh anh chị nên con đề xuất ban quản trị điều phối xuất quỹ để giúp đỡ thêm cho gia đình ạ!. Con cảm ơn cả nhà nhiều ạ!

🌻

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Kiều Xuân Trường Trường

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Hoàn cảnh gia đình anh Đông chị Nguyệt hiện tại đang rất khó khăn. Con mong cả nhà cùng chung tay để giúp sớm cho anh chị với ạ!

🌻

The following users thanked this post: DucTai, maitramtg

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Con cảm ơn gia đình bác Michele_du và gia đình cô Lá thu vàng đã giúp đỡ cho gia đình anh Đông Chị Nguyệt lúc khó khăn nguy cấp này. Tụi con sẽ sắp xếp để trao cho gia đình anh chị sớm để có lo cho anh đang ở bệnh viện. Mong anh vượt qua khỏi lần thập tử nhất sinh này vì gia đình còn chị Nguyệt và ba đứa con thơ đang mong ngóng anh trở về. Các cháu còn quá nhỏ để hiểu chuyện đang xảy ra, nếu chuyện không hay xảy đến thì rất là thương cho tụi nhỏ. Nên mong cả nhà nếu ai có duyên đọc và biết về hoàn cảnh anh chị hãy gửi một lời cầu nguyện bình an cho gia đình ạ. Tụi con cảm ơn ban quản trị, gđ bác Michele_du  và gđ cô Lá rất nhiều, cảm ơn gia đình vì những lúc dịch bệnh đang khó khăn vậy vẫn chung tay sẻ chia giúp đỡ cho gia đình anh chị. Tụi con xin phép sẽ dùng 500k tiền cưu mang hàng tháng của tháng 9/2021 mua cho gia đình ít nhu yếu phẩm gạo, mì và sữa cho các cháu vì lúc này chị ốm đau cũng ko đi mua được, còn các cháu còn nhỏ quá cũng cần phải ăn uống để có sức khoẻ. Còn số tiền cưu mang không thường xuyên tụi con sẽ chuyển  tiền mặt  để gia đình có lo viện phí cho anh đông. Con nhờ ban quản trị điều phối thủ quỹ chuyển tiền giúp con để tụi con sắp xếp thành viên đi trao cho gia đình ạ. Cảm ơn cả nhà rất nhiều vì đã chung tay ạ!

🌻

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
Lathuvang đã trung chuyển TK Thocon 2,000,000đ của Michele_du và Gia Đình giúp GĐ Anh Đông chị Nguyệt.

Lá thu vàng  không rơi

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Tụi con thay mặt gia đình anh Đông Chị Nguyệt cảm ơn bác Michele_du và gia đình đã chung tay giúp đỡ. Mong có thêm sự chung tay của cả nhà để giúp đỡ gia đình anh Đông trong lúc khó khăn này. Con biết thời điểm dịch bệnh đang hoành hành như vầy ai cũng khó khăn nhưng con mong cả nhà mỗi người chung tay sẻ chia một chút để giúp đỡ gia đình anh lúc này. Mong cả nhà sớm chung tay ạ!
« Sửa lần cuối: 11-09-2021 07:35:41 gửi bởi Hoàng Ngân »

🌻

The following users thanked this post: banbe6x, Tieuhuongduong, DucTai, maitramtg

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà !

Trước tình hình rất bi đát này trước mắt chúng ta sẽ CMKTX 3,000,000đ để thêm vào chi phí sinh hoạt và điều trị cho anh Đông cùng gia đình giai đoạn này các bạn nhé.

Michele_du và Gia đình đăng ký giúp anh Đông, chị Nguyệt 2,000,000đ.

Mong có thêm sự chung tay của cả nhà và cầu mong anh Đông vượt qua kiếp nạn này.

Thân mến.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: Tieuhuongduong, DucTai, maitramtg

Ngủ rồi DucTai

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 3
Hoàn cảnh của gia đình chị Nguyệt thật đáng thương! 

Với tình hinh gia đình như vậy các bạn có ý kiến đề xuất gì không? 
Xem xét kỹ về tình hình gia đình, khả năng chữa trị của anh Đông để đề xuất một phương án hỗ trợ cụ thể nhé! 

Thân! 

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi Trungkienbeo@gmail.com

Hoàn cảnh thật đáng thương. Kính kong cả nhà mình quan tâm để hoàn cảnh đỡ khó khăn hơn

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, maitramtg