NGƯỜI ĐƯỢC GIÚP ĐỠ > Khu vực Nam Trung Bộ

Quảng Ngãi (Tư Nghĩa) - Em Thơm - Tai nạn giao thông

(1/10) > >>

maitramtg:
Chao cả nhà !

Ngày 25 thang 5 năm 2020 Mai Trâm có qua quán cơm SG lấy hai bộ tã và một thùng sữa đậu nành để hỗ trợ cho em Thơm. Trong thời gian điều trị bệnh một số thông tin cùng hình ảnh em Thơm nhan sữa Mai Trâm xin báo cả nhà cùng nắm được.

Cảm ơn cả nhà .

Thân  ♥️

maitramtg:
Cha cả nhà !

Hôm nay em Thơm có nhắn tin trên messenger hỏi Mai Trâm có biết chỗ nào cho sữa uống không chị Xin cho em uống để em bồi dưỡng sức khỏe để có sức tập vật lý trị liệu.

hoàn cảnh của em Thơm cũng đang cần sữa để bổ sung sức khỏe Mai Trâm đề nghị hỗ trợ cho em Thơm một thùng sữa đậu nành và hôm bữa Mai Trâm có qua quán cơm thấy có tã của anh Hùng ủng hộ Mai Trâm đề nghị thêm 2 bịch tã tặng em Thơm.

Thân ♥️

minhsơn97:
Chào cả nhà.

Minhson97 xin cập nhật hình ảnh trao tiền cmktx và 2 hộp sữa đến Thơm.
Bố thơm ra cổng bệnh viện nhận, đang có dịch nên không vào trong được.

Cám ơn chú Kim Bằng đã nhắc nhở, trao tiền và quà đã lâu mà quên cập nhật lên diễn đàn.

Xin cảm ơn cả nhà.

maitramtg:
Chào cả nhà !

Hôm nay Mai Trâm đã nhận được tiền CMKTX 1tr+ 2 hộp đột dinh dưỡng.
Mai Trâm sẽ tranh thủ vào trao tiền +2 bột dinh dưỡng tận tay cho em Thơm rồi cập nhật hình ảnh cho cả nhà cùng nắm được
Xin cảm ơn.

Thân ♥️

maitramtg:
Chào cả nhà !

Mai Trâm nhận chung chuyển 1tr.đến em Thơm+2 hộp bột dinh dưỡng của anh Cường công ty cổ phần Dược phẩm Đông Nam á. Hổ trợ

Khi nào nhận được tiền + 2 hộp bột dinh dưỡng Mai Trâm cùng Đức Tài đến bệnh viện trao tận tay em Thơm và cập nhật hình ảnh cũng như sức khỏe của em Thơm gửi đến cả nhà cùng nắm được.

Xin cảm ơn cả nhà.

Thân ♥️

Mục chính

[0] Thứ tự tin

[#] Trang tiếp

There was an error while thanking
Thanking...
[ Phiên bản đầy đủ ]