Tác giả Chủ đề: Cai Lậy - Tuyết Trâm - SV nghèo  (Đã xem 14317 lần)

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Trả lời #52 vào: 17-08-2012 02:10:29
TunTun đã viết:
Trích dẫn
Mình đã chuyển 300k CMTX T8/2012 cho Trâm,

Lần trước mình có nt hỏi thăm và đc biết Trâm đã đi làm có thu nhập, sk cũng ổn định hơn. Bác Lehung73 và mọi người cho ý kiến về trường hợp này vì như vậy em có thể tự lo cho cuộc sống của em, mình sẽ chuyển sang giúp đỡ hoàn cảnh khác khó khăn hơn.

Thân mến,

Cảm ơn TunTun và các bạn đã đồng hành cùng Tuyết Trâm trong thời gian qua.
Chúng ta thống nhất ngừng CMTX em Trâm từ tháng 9-2012 và vẫn giữ liên lạc thường xuyện để biết về tình hình sinh hoạt cũng như sức khoẻ của Trâm để có thể chia sẻ kịp thời.

Tổ TK-KT cập nhật dùm.
Cảm ơn các bạn .
Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #51 vào: 15-08-2012 23:40:38
TunTun đã viết:
Trích dẫn

Lần trước mình có nt hỏi thăm và đc biết Trâm đã đi làm có thu nhập, sk cũng ổn định hơn. Bác Lehung73 và mọi người cho ý kiến về trường hợp này vì như vậy em có thể tự lo cho cuộc sống của em, mình sẽ chuyển sang giúp đỡ hoàn cảnh khác khó khăn hơn.

Thân mến,

chào cả nhà.
thời gian vừa qua lehung vẫn theo dõi TH em Tuyết Trâm cũng như sự giúp đỡ của bác Tun Tun.
dù rất muốn đc đi học lại nhưng em đã ko thể vừa lo chi phí học cũng như chi phí chữa trị căn bệnh của mình.em đành phải gác việc học lại để đi làm có tiền lo cho sức khỏe và cuộc sống của mình.
vì vậy với đề xuất ban đầu là hỗ trợ giúp đỡ em chuyện học tập đã ko còn tác dụng.lehung đã phân tích cho em hiểu sự giúp đỡ của dd.Và đồng ý với TunTun ngưng CMTX trường hợp này .Mong cả nhà và TĐP cho ý kiến.Thanks

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi TunTun

Trả lời #50 vào: 15-08-2012 13:25:34

Thân mến,

Ngủ rồi TunTun

Trả lời #49 vào: 16-07-2012 11:39:08
Mình đã chuyển 300k CMTX t7/2012. Bác lehung73 check giùm tình hình sk của em Trâm nhé.

Chúc em Trâm và bạn lehung73 mạnh khỏe, nhiều niềm vui!

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #48 vào: 15-06-2012 12:33:54
TunTun đã viết:
Trích dẫn
Mình đã chuyển tiền CMTX T6/2012.

Chúc Trâm mau khỏe và bác Lehung73 nhiều niềm vui!

Thân mến

Tuyết Trâm vừa thông báo cho lehung bt là đã nhận đc tiền trong tài khoản.em gửi lời cám ơn đến bác TunTun nhìu lắm.
thời gian vừa qua căn bệnh của em lại trở nặng hành hạ nên Trâm đã tái khám và bác sĩ bắt phải về nhà nghỉ ngơi,ko đc làm việc nữa,em đã về lại quê theo lời bác sĩ.Hiên nay em vừa nghỉ ngơi dưỡng bệnh vừa ôn bài để tiếp tục con đường học vấn của mình.Chúc Trâm mau bình phục đễ tiếp tục ước mơ của mình.
Vài dòng cập nhật cùng cả nhà ah.

Ngủ rồi TunTun

Trả lời #47 vào: 14-06-2012 10:26:01
Mình đã chuyển tiền CMTX T6/2012.

Chúc Trâm mau khỏe và bác Lehung73 nhiều niềm vui!

Thân mến

Ngủ rồi thongpc

Trả lời #46 vào: 16-05-2012 11:58:28
lehung73 đã viết:
Trích dẫn
TunTun đã viết:
Trích dẫn
Mình đã chuyển 300k CMTX T5/2012 cho tk của Trâm. Bạn Lehung73 có thông tin gì mới update giùm nhé. Cảm ơn bạn nhiều.

em Tuyết Trâm vừa cho biết là em đã nhận đc khoản CMTX của bác TunTun gửi cho em,em gửi lời cảm ơn đến bác nữa rồi đó.hj. :)
Trâm cho biết hiện giờ em vẫn đi tái khám điều đặn,cơn đau đã giảm hơn nhiều. Hiện nay em vừa lên xin việc làm ở Khu công nghiệp Tân Bình,vừa kiếm thêm thu nhập cũng như bớt chi phí xe và thuẫn tiện hơn khi mỗi tuần phải lên bệnh viện tái khám .Em vừa xin đc việc làm gia công hàng văn phòng phẩm,do mới làm chưa quen  và con mới nên em chưa biết là thu nhập sẽ đc bao nhiêu.Em cho bt sẽ cố gắng vừa làm vừa ôn để thi lại.Mong là em sẽ kiên trì chữa khỏi bệnh cũng như thưc hiện tiếp ước mơ con đường học vấn của mình.
Lehung sẽ theo dõi và cập nhật tin tức của em để chúng ta có hướng giúp đỡ em tốt hơn.Cũng như có sự thay đổi phù hợp tùy theo hoàn cảnh của em.
Cám ơn cả nhà.

thật thương và cảm phục những con người như em, cuộc sống lớp trẻ giờ sống chẳng ra gì, ít ra có những người như em cảm thấy đỡ thất vọng hơn về lớp trẻ hịên nay, chúc em nhanh khoẻ, cầu mong may mắn và thụân lợi luôn đến với em trong sự nghiệp học hành cũng như trong công việc

Ngủ rồi TunTun

Trả lời #45 vào: 16-05-2012 11:23:40
Hehe, cảm ơn bác Lehung73. Mình gọi điện cho Trâm cũng không nắm rõ được tình hình của em nó vì ở xa nên tin tưởng các bạn ở gần và nhiều thông tin hơn. Cảm ơn qua lại nhiều bác lehung73 thông cảm nhé. Cảm ơn bác.

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #44 vào: 11-05-2012 11:19:41
TunTun đã viết:
Trích dẫn
Mình đã chuyển 300k CMTX T5/2012 cho tk của Trâm. Bạn Lehung73 có thông tin gì mới update giùm nhé. Cảm ơn bạn nhiều.

em Tuyết Trâm vừa cho biết là em đã nhận đc khoản CMTX của bác TunTun gửi cho em,em gửi lời cảm ơn đến bác nữa rồi đó.hj. :)
Trâm cho biết hiện giờ em vẫn đi tái khám điều đặn,cơn đau đã giảm hơn nhiều. Hiện nay em vừa lên xin việc làm ở Khu công nghiệp Tân Bình,vừa kiếm thêm thu nhập cũng như bớt chi phí xe và thuẫn tiện hơn khi mỗi tuần phải lên bệnh viện tái khám .Em vừa xin đc việc làm gia công hàng văn phòng phẩm,do mới làm chưa quen  và con mới nên em chưa biết là thu nhập sẽ đc bao nhiêu.Em cho bt sẽ cố gắng vừa làm vừa ôn để thi lại.Mong là em sẽ kiên trì chữa khỏi bệnh cũng như thưc hiện tiếp ước mơ con đường học vấn của mình.
Lehung sẽ theo dõi và cập nhật tin tức của em để chúng ta có hướng giúp đỡ em tốt hơn.Cũng như có sự thay đổi phù hợp tùy theo hoàn cảnh của em.
Cám ơn cả nhà.

Ngủ rồi TunTun

Trả lời #43 vào: 08-05-2012 14:37:55

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #42 vào: 11-04-2012 22:58:17
TunTun đã viết:
Trích dẫn
Mình đã chuyển 300k CMTX T4/2012 cho Trâm. Chúc em chóng khỏe để đi học lại.

Tuyết Trâm đã gọi cho lehung và thông báo đã nhận đc khoản tiền CM trong tài khoản.Cảm ơn bác Tun Tun tiếp tục giúp đỡ em Trâm ah.

Ngủ rồi TunTun

Trả lời #41 vào: 10-04-2012 10:32:37
Mình đã chuyển 300k CMTX T4/2012 cho Trâm. Chúc em chóng khỏe để đi học lại.

Ngủ rồi penguin

Trả lời #40 vào: 27-03-2012 12:20:22
Quỹ đã chuyển lại 500.000VND cho Fullmoon_107. Kiểm tra giúp anh nhé.
Cảm ơn em!

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #39 vào: 17-03-2012 21:21:08
TunTun đã viết:
Trích dẫn
Mình đã chuyển 300k CMTX T3/2012 cho Trâm vào TK mọi khi ở Vietinbank.

Mong Trâm vượt qua khó khăn và bệnh tật!

Cảm ơn bác Tuntun tiếp tục đồng hành cùng với em Trâm.chúc em Trâm mau bình phục.
em Trâm vừa thông báo cho lehung bt là em đã nhận đc khoản CMTX tháng 3.em gừi lời cảm ơn DD và bác TunTun rất nhiều.Thanks

Ngủ rồi TunTun

Trả lời #38 vào: 16-03-2012 17:58:46
Mình đã chuyển 300k CMTX T3/2012 cho Trâm vào TK mọi khi ở Vietinbank.

Mong Trâm vượt qua khó khăn và bệnh tật!