Tác giả Chủ đề: 20 năm sau, bạn trông thế nào?  (Đã xem 4160 lần)

Ngủ rồi truongvu

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #2 vào: 23-06-2010 16:38:44
thôi không coi đâu coi rồi xấu quá mất hết tự tin thì sao khi nào tới rồi xẽ tới

Ngủ rồi oliu

Trả lời #1 vào: 03-06-2010 23:15:06
Ngày này hai mươi năm sau, gương mặt của bạn sẽ già như thế nào? Đó chính là câu hỏi được đặt ra đối với nhiều người hiện nay. Đến với website http://www.in20years.com/, bạn không những biết được gương mặt dự đoán của mình sau 20 năm nữa, thậm chí đến 30 năm nữa một cách nhanh chóng và dễ dàng.

Sau khi truy cập vào website, bạn lựa chọn giới tính của hình ảnh muốn dự đoán bằng cách nhấp chọn Male (nam) hoặc Female (nữ) của mục Gender. Chuyển sang mục Age bạn sẽ lựa chọn số số năm là 20 năm sau (+ 20 years) hoặc 30 năm sau (+ 30 years) để xem gương mặt của mình tại thời điểm đó.
Tiếp tục, di chuyển thanh trượt xuống phía dưới và nhấp vào mục Upload your photo nhấp tiếp vào mục Browse để chỉ đường dẫn đến tập tin hình ảnh nhân vật muốn biết gương mặt trong tương lai. Các định dạng website hỗ trợ là JPG, PNG hay GIF.

Sau khi chỉ đường dẫn đến tập tin ảnh, bạn chờ một lúc cho đến khi chương trình tiến hành xử lý công việc dự đoán của mình xong xuôi, bạn sẽ thấy gương mặt 20 năm sau người đó xuất hiện trên cửa sổ trang web, phía góc dưới là gương mặt thực của người đó trước khi được xử lý.
Sau khi làm việc xong, bạn thậm chí có thể tải về máy hoặc chia sẻ với bạn bè của mình trên các trang Facebook và Twitter để cho mọi người chiêm ngưỡng và nhận xét.
Dĩ nhiên, website chỉ mang tính thư giãn, giải trí cho mọi người nhằm tránh căng thẳng trong công việc, không phải vì đó mà bạn trở nên buồn bã nếu như 20 năm sau bạn quá già hoặc quá xấu.

Theo XHTT