NGƯỜI ĐƯỢC GIÚP ĐỠ > Khu vực Tây Bắc

Sơn La (Mai Sơn) - Vi Văn Hặc - Suy hô hấp

(1/3) > >>

maitan97:
Maitan đã chuyển khoản 3 triệu của Anh Vi Văn Hăc cho thủ quỹ diễn đàn  theo thông báo của BS Tùng BN Hặc đã ra viện và về điêu trị tại nhà - trong thời gian tại BV - Chùa Hà Đông và mạnh thường quân cũng đã hỗ trơ bệnh nhân nên BV chưa dung đến số tiền của NTCM - Nhờ Em Thanh Ngà thống kê nốt trường họp này và bạn Tùng xem xét bươc hỗ trợ tiệp theo cho BN để họ có thể tự nuôi bản thân như đã bàn và cập nhật cho diễn đàn nhé

Thân thương

banbe6x:
Nhờ Thanh Ngà và các bạn tại Bv Lao và bệnh Phổi Sơn La cập nhật giúp tình hình sử dụng tiền hỗ trợ chi phí ăn uống của bệnh nhân Vi Văn Hặc trong thời gian vừa qua để cả nhà cùng nắm được ạ !

Xin cảm ơn sự chung tay của cả nhà.

Thân.

maitan97:
Maitan xin cập nhật các khoản ủng hộ bệnh nhân Vi Văn Hặc như sau:

Ck vào tài khoản của C Hồng ( Pan da) 3.100 K

1. Nguyễn Binh 500 K
2. Kim Hoa: 500K
3.Sen Trang : 300 K
4. Pham Thanh Ha :  500K
5. Trần Thanh Quý : 300K
6. Phương Toàn Thế : 500K
7. Không tên : 500 K
 Bạn mai tan dấu tên đã Ck sang Tk của Lá Thu vàng ---> Thỏ con 500K

Maitan giữ tiền mặt : Nhóm các mẹ yêu Eldanis 2.000 K và chi Mùa Thu Hà Nội 1.000 K ( với mong ước được giúp mua gà going hoăc cây trồng - maitan sẽ chuyển khoản cho thỏ con ah

Em cảm ơn

banbe6x:
@Thanh Ngà : Thocon đã chuyển tiền rồi nhé.  Nhờ bạn và các bạn khu vực Sơn La đóng tiền ăn cho anh Hặc và người nhà anh ấy dùm nhé.

Thân.

banbe6x:
@Thocon : Em chuyển tới Thành Ngà 1,300,000đ ( quỹ NTCM 800,000đ, bạn của Maitan97 giúp 500,000đ ) để bạn ấy đóng tiền ăn cho anh Hặc và người nhà anh ấy dùm nhé.

Thân.

Mục chính

[0] Thứ tự tin

[#] Trang tiếp

There was an error while thanking
Thanking...
[ Phiên bản đầy đủ ]