NGƯỜI ĐƯỢC GIÚP ĐỠ > Khu vực Tây Bắc

Sơn La (Sông Mã) - Anh Thin - Suy kiệt sức khỏe

(1/3) > >>

DucTai:
Thành kính phâp ưu!

banbe6x:
Chào cả nhà !

Bạn Cầm Văn Thin đã mất.
Cầu mong bạn sớm Siêu thoát.

Chúng ta sẽ đóng hoàn cảnh này lại các bạn nhé.

Thân.

maitan97:
Cảm ơn cả nhà

Trong chuyến khám bệnh Chiềng Ve vừa rồi, em mơi được cập nhật bệnh nhân đã mất do tình trạng quá nặng .

Số thuốc diễn đàn mua và tặng bệnh nhân đã dùng hết

TIền ăn diễn đàn chuyển cho cũng vừa đủ dùng , còn một chút bệnh viện đã đưa lại cho người nhà để đưa bênh nhân về quê

Trân trọng cảm  ơn ACE nồi cháo Sơn La, Bênh viện Phổi

Mong BN được an nghỉ

banbe6x:

--- Trích dẫn của: maitan97 vào 23-10-2019 20:11:20 ---Thân gửi gia đình NTCM

Maitan xin vui mừng được thông báo sau vài ngày kêu gọi - số tiền hỗ trợ Bệnh nhân Lao kháng thuốc là 5.300.000K do các anh chị sau hỗ trơ

1. Cháu Mạnh Hùng (Quynh Mai)      500,000  2. Phùng Ánh Nguyệt     500,000 3. Phương Toàn Thế     500,000 4. Tô Thanh Thủy     1,000,000
5. Bạn MT bạn Mai tan     1,000,000  6. Kim Ngân     500,000  7. Lương Thị Hoàng Mai    1,000,000 8. Hồng Đăng     300,000

và toàn bộ số thuốc sử dụng trong vòng một tháng trị giá 3.145.000 do em Nguyễn Văn Bắc hỗ trợ

Em xin  đề nghị thủ quỹ diễn đàn chuyển khoản giúp cho em Thanh Ngà - thủ quỹ nồi cháo tại  BV Phổi Sơn La số tiền 3.600.000 đồng để trả dần tiền ăn cho BN ah

......
@ tùng Nguyễn và các bạn Sơn La cập nhật hình ảnh bênh jnhân nhé
Mong BN mau phục hồi
...

--- Cuối trích dẫn ---

Thocon thực hiện theo đề nghị của Maitan97 dùm nhé.

Xin cảm ơn sự chung tay của cả nhà và mong rằng bạn Thin đáp ứng thuốc tốt và sớm bình phục.

Thân.

Thanh Ng:
em xin cập nhật STK của em để nhận trung chuyển tiền ăn cho BN ạ: 7904215009760 Đinh Thị Thanh Ngà - gribank chi nhánh huyện Mai sơn.

Mục chính

[0] Thứ tự tin

[#] Trang tiếp

There was an error while thanking
Thanking...
[ Phiên bản đầy đủ ]