Tác giả Chủ đề: BV Ung Bướu, Bình Thạnh - Bé Vân Anh - K hạch  (Đã xem 5917 lần)

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #4 vào: 15-05-2011 23:24:21
chào cả nhà.
Sáng nay khi phát cháo ở bệnh viện Gia Định xong,lehung và các bạn đã ghé qua bệnh viện ung bướu để xm TH này ,nhưng đáng tiếc là ko gặp đc bé.những người cùng phòng cho bt.do sức khỏe của bé tiến triển tốt nên bác sĩ đã cho về nhà nghỉ ngơi.5 ngày sau bé sẽ lại lên nhập viện để truyền thuốc..
vì vậy nhóm xm đành phải hẹn ngày khác vào thăm bé..thanks cả nhà.

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Trả lời #3 vào: 13-05-2011 23:43:14
lehung73 đã viết:
Trích dẫn
chào cả nhà..
chủ nhật này..sau giờ phát cháo.CLBXMMN sẽ đi xm trường hợp này.
bạn nào tham gia thì hôm đó đi chung nhé.
Vit ơi..anh nghe nói em muốn tham gia phải ko..hj
MOOn béo nữa.

@ Anh Lehung73: TH này em còn không biết nói chi đăng ký xác minh, hic hic. Chủ nhật này em đi Tê phan rồi, đành nhờ các bạn tham gia nấu cháo hôm đó nhé.

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #2 vào: 13-05-2011 19:18:58
chào cả nhà..
chủ nhật này..sau giờ phát cháo.CLBXMMN sẽ đi xm trường hợp này.
bạn nào tham gia thì hôm đó đi chung nhé.
Vit ơi..anh nghe nói em muốn tham gia phải ko..hj
MOOn béo nữa.

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

tuyet hang

• bạn
Trả lời #1 vào: 09-05-2011 20:42:23
Năm năm chiến đấu với căng bệnh hiển nghèo ung thư hạch cũng từng ấy năm anh chị tuyên phải theo con ra vào bệnh viện ung bướu thành phố hồ chí minh. NIỀM VUI của gia đình khi bé được xuất viện về nhà
 năm bé được 6 tuổi đến trường như bao đứa trẻ khác nhìn thấy con gái đầu lòng  tung tăng chiếc áo trắng váy xanh .niền vui và hạnh phúc  khi bé  ,vượt qua nỗi đau bệnh tật , vươn lên đạt thành tích học sinh tiến tiến   năm học lớp 2 trường tiểu học ;Phan chu Trinh -Đắk
lắk.
chuẩn bị vào năm học lớp 3 cũng như bao đứa trẻ  khác  nào là tập trắng ,sách vở chuẩn bị cho năm học mới  ấy vậy mà sau đợt tái khám anh chị nhân tinh VâN  Anh  tái phát lại  NƯỚC MẮT  cha mẹ lại rơi .tài sản không còn gì trong cuộc chiền giành lại sự sống cho bé  .hiện nay  
bé  Vân anh  có  ba sản phẩn  cùng bố mẹ làm sau những đợt thuốc ở viện Bác sĩ cho về phép : bức tranh ; cuộc chiến giành lại sự sống và  chiếc hộp bút em đến trường .khung ảnh ;Khoảng khắc gia đình .em mơ bán được tác phẩn của mình  có tiền trị bệnh ..
hiện nay , bố mẹ không còn khả năng tiếp tục  điều trị bệnh cho con gái .quê nhà còn hai em nhỏ .cuộc sống khó khăn  ...mong bàn tay nhân ái xã hội giúp đỡ bé  trong cuộc chiến này ./.
 địa chỉ:quê đắk lắk số điện thoại :01667698152(mẹ bé vân anh )
 đang điều trị tại khoa nội 3 bệnh viện ung bướu -khu b lầu 2 phòng 5