Tin chung

Tra soát thu chi công khai:
Quỹ chính 1501 MBBank Hoàng Thị Quỳnh Trang:

https://thiennguyen.app/user/ntcm2007
Quỹ xe Nhân Ái 1575 MBBank Đoàn Thị Khánh Ly:
https://thiennguyen.app/user/nguoitoicuumang
Cập Nhật chi tiết cùng Cơm, Cháo, chương trình khác …. Tại
ĐÂY

Tin chung

Tra soát thu chi công khai:
Quỹ chính 1501 MBBank Hoàng Thị Quỳnh Trang:

https://thiennguyen.app/user/ntcm2007
Quỹ xe Nhân Ái 1575 MBBank Đoàn Thị Khánh Ly:
https://thiennguyen.app/user/nguoitoicuumang
Cập Nhật chi tiết cùng Cơm, Cháo, chương trình khác …. Tại
ĐÂY

Tác giả Chủ đề: Giải đáp vướng mắc trên Diễn đàn  (Đã xem 45960 lần)

Ngủ rồi ONG GIA

Trả lời #27 vào: 11-09-2010 19:36:54
là người một nhà cả mà có gì đóng cửa bảo nhau như vây là tốt cho nhau thôi . thaispkdkc đừng nên tự ái vậy

Ngủ rồi Nhóm_NTCM

• NTCM
  • Tích Cực
  • Thích 44
  • Kết Nối Yêu Thương
Trả lời #26 vào: 10-09-2010 00:08:19
thaispkdkc đã viết:
Trích dẫn
Cho mình tự nguyện loại khỏi diễn đàn, mong admin xóa tài khoản mình vì mình thấy mình không đủ tư cách trong diễn đàn này nữa.

Bạn thaispkdkc thân mến,

Có phải bạn đang tự giận mình vì lỡ đăng bài ở topic bên kia không? Nếu đúng thì sau đây là ý kiến của Admin:

Việc bạn đăng lên cách không phù hợp ấy là do vô tình, và mọi người đều nhận ra điều đó.
Lời bạn xin lỗi \\\"tất cả các thành viên diễn đàn\\\" là rất chân thành, và tất cả đều nhận ra lối ứng xử văn minh, hiểu biết đó của bạn.
Admin nhắc lại sau bài viết của bạn là nhắc nhở chung cho tất cả mọi người vì ai cũng có thể sơ ý khi post bài. Admin cũng muốn cám ơn bạn vì thái độ lịch thiệp của bạn.

Mọi người ở đây rất thân ái với nhau. Chúc bạn luôn vui vẻ và thành công.

Thân.

Tin vào Lòng Nhân Ái

Ngủ rồi vicuocsongnhanloai

• Rất Tích Cực
  • Thích 0
Trả lời #25 vào: 09-09-2010 23:54:42
Chuyện bùn vui muôn thưở gì nữa đây ta? Thôi cả nhà thương nhau mà phải vui vẻ chứ,đâu ai hoàn hảo hết đâu mà,mỗi người mỗi suy nghĩ khác nhau nhưng vô chung một mái nhà NTCM này rồi là chỉ cùng một suy nghĩ thôi là \\\"Tin vào lòng nhân ái\\\" và làm gì cũng hãy nhớ một chân lý \\\"Đoàn kết đoàn kết đại đoàn kết-thành công thành công đại thành công\\\" nha cả nhà,hj.
Thân!

Ngủ rồi fullmoon_107

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Trả lời #24 vào: 09-09-2010 22:20:15
căng thẳng vậy bạn......!!!!!!! bạn tham gia dien đàn là trân trọng lắm rùi....vì mọi người tham gia vào đây đều tin vào lòng nhân ái......mình bít muc đích của bạn là tốt.... nhung có những nguyen tắc bạn ơi.........mấy anh chị nhắc nhở chỉ để tốt cho dđ  thêm thui....bạn cứ tham gia bình thường đi

Ngủ rồi thaispkdkc

• Tích Cực
  • **
  • Thích 0
Trả lời #23 vào: 09-09-2010 22:01:39
Cho mình tự nguyện loại khỏi diễn đàn, mong admin xóa tài khoản mình vì mình thấy mình không đủ tư cách trong diễn đàn này nữa.

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
Trả lời #22 vào: 07-09-2010 22:01:06
Đúng là ở dđ mới ko mặc định thông báo có tin nhắn khi TV đăng nhập .Lá đọc thư trễ vì có nhớ vào hộp thư để đọc đâu nè, cứ quên, vì ngày xưa khi đăng nhập là có : alo bạn có tin nhắn. Sorry các bạn vì Lá đã xem thư  chậm , mấy hôm nay Lá đang tập thói quen đăng nhập xong là mở hộp thư.

Lá thu vàng  không rơi

Ngủ rồi opla

Trả lời #21 vào: 07-09-2010 20:47:52
Cám ơn oKeno. Tổ kỹ thuật sẽ nghiên cứu đường link của bạn. Hy vọng sớm thực hiện được việc này. :blush:

Ngủ rồi oOkenOo

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #20 vào: 07-09-2010 19:36:51
ONG GIA đã viết:
Trích dẫn

ở dd cũ mỗi khi vào nick đều có thông báo là có tin nhắn nếu trong nick của mình có tin nhắn của thành viên nhưng ở dd mới không thấy có mục thông báo này, vì vậy thành viên rất khó để biết mình có tin nhắn, nhà mình có cách nào khắc phục được không

Mình cũng như bạn, đúng là thấy bất tiện thật (nhắn tin cho chị \\\"lá\\\" khá lâu mới nhận được . Ở dd cũ mình ko tham gia nên ko rõ, nhưng dd này hình như là dùng kunena (1 component của joomla) thì phải. Mình có đọc qua topic này, thấy có chỉ cách fix, ko biết giúp gì được cho quản trị ko nữa. Mong BQT sớm khắc phục!

http://www.kunena.com/forum/77-general-talk-about-kunena/34896-merged-topic-what-is-the-best-private-messaging-component?limit=10&start=10

Ngủ rồi ONG GIA

Trả lời #19 vào: 05-09-2010 08:10:05

ở dd cũ mỗi khi vào nick đều có thông báo là có tin nhắn nếu trong nick của mình có tin nhắn của thành viên nhưng ở dd mới không thấy có mục thông báo này, vì vậy thành viên rất khó để biết mình có tin nhắn, nhà mình có cách nào khắc phục được không

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Trả lời #18 vào: 20-06-2010 21:19:58
BlueHoly đã viết:
Trích dẫn
trangvitgioi đã viết:
Trích dẫn
Chào BlueHoly,

Hiện tại dd NTCM chưa có ý định mở thêm quán cơm 2000 tại Cần Thơ bạn ah do khả năng tài chính và nhân lực của dd có giới hạn. Hy vọng trong tương lai không xa dd sẽ mở thêm nhiều quán cơm 2000 ở các tỉnh thành khác. Mong bạn đồng hành cùng NTCM chung tay thực hiện ước mơ đó nhé.

Thank chị, sao khi đọc báo cáo về thu chi của quán cơm 2k thì e đã hiểu ra lý do rùi ạ, thật sự thu và chi chênh lệch chừng 40m  :S
việc mở thêm các quán cơm 2k là rất khó ....

àh mà nồi cháo 3 miền có về Cần Thơ phát ko chi vịt

Hi BlueHoly,

Hiện thành viên của dd ở Cần Thơ rất ít, Vịt nhớ là hình như chưa có thành viên nào ở khu vực này lên tiếng cả. Để mở rộng hoạt động nồi cháo chúng ta cần hai yếu tố tài chính và nhân lực, mà nhân lực là quan trọng nhất. Nên nồi cháo Cần Thơ cũng đành chia ở thì tương lai luôn bạn ah.

BlueHoly

• bạn
Trả lời #17 vào: 20-06-2010 08:30:18
trangvitgioi đã viết:
Trích dẫn
Chào BlueHoly,

Hiện tại dd NTCM chưa có ý định mở thêm quán cơm 2000 tại Cần Thơ bạn ah do khả năng tài chính và nhân lực của dd có giới hạn. Hy vọng trong tương lai không xa dd sẽ mở thêm nhiều quán cơm 2000 ở các tỉnh thành khác. Mong bạn đồng hành cùng NTCM chung tay thực hiện ước mơ đó nhé.

Thank chị, sao khi đọc báo cáo về thu chi của quán cơm 2k thì e đã hiểu ra lý do rùi ạ, thật sự thu và chi chênh lệch chừng 40m  :S
việc mở thêm các quán cơm 2k là rất khó ....

àh mà nồi cháo 3 miền có về Cần Thơ phát ko chi vịt

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Trả lời #16 vào: 20-06-2010 00:45:15
Chào BlueHoly,

BlueHoly

• bạn
Trả lời #15 vào: 19-06-2010 20:23:54
^^! Mượn tạm topic của OngGia nhe
Cho e hỏi cái về wan\\\' cơm 2k 4rom mình có ý định mở ở Cần Thơ ko các a ???? :unsure:

Ngủ rồi ONG GIA

Trả lời #14 vào: 19-06-2010 19:42:27
nhà mình cho hỏi trong hộp thư tin nhắn thì mỗi hộp thư có thể nhận tối đa bao nhiêu tin và gửi bao nhiêu tin

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #13 vào: 03-05-2010 21:50:54
ONG GIA đã viết:
Trích dẫn

Cám ơn lehung73 nhiều nha à lehung73 có thể tạo một chuyên mục hướng dẫn gõ tiếng việt có dấu cho các thành viên mới được không
 Nhiều thành viên nhà mình vẫn gõ không dấu khó đọc quá
 Chân thành cảm
ơn

cảm ơn ý kiến của ONGGIA..các bạn nào cần tham khảo xin vào muc này ah cách gõ tiếng việt trên dd

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.