Tác giả Chủ đề: Nghệ An (Hưng Nguyên) - Chị Tâm - Chấn thương sọ não, nhà nghèo  (Đã xem 17595 lần)

Ngủ rồi Trungkienbeo@gmail.com

Con chào cả nhà ạ. 
Hiện tại thành viên Nghệ An đã trao và cập nhật hình ảnh CMTX tháng 4/2021 và hiện tại đã qua giữa tháng 5/2021 mà vẫn chưa có MTQ nào chung tay. Vậy kính mong các MTQ tiếp tục chung tay giúp đỡ cho hoàn cảnh còn nhiều khó khăn này ạ.

Con xin cập nhật trao cưu mang thường xuyên hc Chị Tâm T4/2021 . Cảm ơn cả nhà đã chung tay ạ

Chào cả nhà , em đã nhận tiền từ chị Vân chuyển cho hc chị Tâm 500.000đ tiền cưu mang tháng 4/2021 . Cảm ơn cả nhà đã chung tay.

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Kiều Xuân Trường Trường

Chào cả nhà , hc này Trung Kiên nhận trung chuyển ạ . Số tk em là 0101001194383
Phạm Trung Kiên.
chị chuyển giúp em để em sx thành viên qua trao cưu mang và thăm hỏi gia đình dì trong tháng 4 ạ . Cảm ơn các anh chị đã chung tay giúp đỡ hc dì , cảm ơn anh Thai Dzuy đã kết nối ạ

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, maitramtg, Kiều Xuân Trường Trường

Ngủ rồi VânKiêuSa

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 34
chào cả nhà
Hoàn cảnh chị Tâm đã được chị Kim Ngan nhận CMTX từ tháng 04/2021
VKS đã nhận 1.500.000 CMTX từ tháng 04 đến tháng 06
cảm ơn anh Thái Dzuy đã kết nối các MTQ đến hoàn cảnh
Thân

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà !

Bạn nào chung tay giúp đỡ gia đình chị Tâm 400,000đ/tháng như đề xuất của Alexander thì đăng ký dùm nhé.

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: maitramtg, Trungkienbeo@gmail.com, Kiều Xuân Trường Trường

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Con xin cập nhật một số hình ảnh trao CMTX Tháng 3 hoàn cảnh chị Tâm số tiền 400.000đ. Tụi con đã trao xong 3 tháng từ tháng 1 đến tháng 3. Hiện tại hoàn cảnh của chị rất khó khăn nên mong BQT cũng như các MTQ tiếp tục chung tay giúp đỡ hoàn cảnh của chị 3 tháng tiếp theo từ tháng 4 đến tháng 6 . Cám ơn cả nhà đã giúp đỡ và đồng hành với chị trong thời gian qua ạ

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Kiều Xuân Trường Trường

Hc chị Tâm tụi con đã trao hai tháng 1,2/2021 . Con xin cập nhật hình ảnh trao CMTX để cả nhà được nắm rõ . Tình hình bệnh của bà ngày một nặng dạo này bà rất hay đi lung tung , nhiều khi còn không nhớ đường về . Bé con cũng ốm suốt , rất đáng thương ạ .Con xin cập nhật một số tình hình cho cả nhà được biết ạ
« Sửa lần cuối: 05-03-2021 16:23:49 gửi bởi Trungkienbeo@gmail.com »

Cảm ơn gia đình 2 bạn Loc Nguyen và Oanh.
Trungkienbeo đã nhận được 1.200.000đ CMTX 3 tháng 12 1 2 tới hoàn cảnh chị Tâm ạ.
« Sửa lần cuối: 04-01-2021 09:31:01 gửi bởi DucTai »

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, maitramtg, Trần Quốc Hương

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Xin cảm ơn Locnguyen và Hoàng Oanh vẫn tiếp tục giúp đỡ hoàn cảnh khó khăn của Gia đình chị Tâm.

Mong sao có thêm nhiều sự chung tay giúp đỡ các hoàn cảnh khó khăn mà NTCM chúng ta đang giúp đỡ.

Thân mến.

BS

The following users thanked this post: maitramtg, Trungkienbeo@gmail.com, locnguyen

Ngủ rồi Hoang Oanh

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật 1 số hình ảnh trao CMTX tháng 11/2020. Tụi Con đã trao xong 3 tháng hoàn cảnh chị Tâm từ Tháng 9 đến tháng 11 số tiền là 400.000đ. Cuộc sống của gia đình chị hiện tại đang rất vất vả chị chưa làm được việc gì nặng, bà thì già yếu. Mong các MTQ và ban quản trị giúp đỡ hoàn cảnh chị Tâm 3 tháng tiếp theo từ Tháng 12 đến Tháng 2 số tiền 400.000đồng/ tháng.
Cám ơn cả nhà

Chào cả nhà !

Bạn nào chung tay giúp đỡ Gia đình chị Tâm như đề xuất của Alexander thì đăng ký dùm nhé.

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nnhà.

Thân.
Chào cả nhà!

Gia đình Lộc và Oanh xin được tiếp tục đồng hành cùng gia đình chị Tâm 400K/tháng từ t12/2020 - t02/2021. Bên mình sẽ sớm ck cho trungkienbeo@gmail.com

Cám ơn mn quan tâm,
Lộc và Oanh

The following users thanked this post: banbe6x, VânKiêuSa, maitramtg, Trungkienbeo@gmail.com

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật 1 số hình ảnh trao CMTX tháng 11/2020. Tụi Con đã trao xong 3 tháng hoàn cảnh chị Tâm từ Tháng 9 đến tháng 11 số tiền là 400.000đ. Cuộc sống của gia đình chị hiện tại đang rất vất vả chị chưa làm được việc gì nặng, bà thì già yếu. Mong các MTQ và ban quản trị giúp đỡ hoàn cảnh chị Tâm 3 tháng tiếp theo từ Tháng 12 đến Tháng 2 số tiền 400.000đồng/ tháng.
Cám ơn cả nhà

Chào cả nhà !

Bạn nào chung tay giúp đỡ Gia đình chị Tâm như đề xuất của Alexander thì đăng ký dùm nhé.

Thân.
Chào cả nhà, con mong có nhiều sự chung tay và giúp đỡ của các MTQ và BQT hỗ trợ chị vượt qua khó khăn. Con xin cám ơn

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Cám ơn cả nhà

Chào cả nhà !

Thân.

BS

The following users thanked this post: maitramtg

Ngủ rồi Alexander

Cám ơn cả nhà
« Sửa lần cuối: 12-12-2020 13:21:17 gửi bởi Alexander »

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chị Tâm T10/2020 số tiền là 400.000đ. Chị Tâm vừa rồi lại bị tai nan gãy xương đòn nhưng không có tiền ở viện chữa và điều trị. Cuộc sống rất là vất vả, hết mẹ chị giờ lại đến mình, khổ tiếp tục chồng khổ trên đôi vai của chị
« Sửa lần cuối: 09-11-2020 13:01:21 gửi bởi Alexander »