Tin chung

Tra soát thu chi công khai:
Quỹ chính 1501 MBBank Hoàng Thị Quỳnh Trang:

https://thiennguyen.app/user/ntcm2007
Quỹ xe Nhân Ái 1575 MBBank Đoàn Thị Khánh Ly:
https://thiennguyen.app/user/nguoitoicuumang
Cập Nhật chi tiết cùng Cơm, Cháo, chương trình khác …. Tại
ĐÂY

Tin chung

Tra soát thu chi công khai:
Quỹ chính 1501 MBBank Hoàng Thị Quỳnh Trang:

https://thiennguyen.app/user/ntcm2007
Quỹ xe Nhân Ái 1575 MBBank Đoàn Thị Khánh Ly:
https://thiennguyen.app/user/nguoitoicuumang
Cập Nhật chi tiết cùng Cơm, Cháo, chương trình khác …. Tại
ĐÂY

Tác giả Chủ đề: Quảng Lợi, Quảng Điền - Bé Kiều Nhi - Mồ côi Cha mẹ  (Đã xem 13669 lần)

Ngủ rồi tminhnguyen

Xuong Rong ơi,

Bạn hãy cho mình số TK của bạn và cách gởi tiền để mình nhờ bạn chuyển 500k CMKTX cho gia đình bé Nhi.

Rất mong tin

Ngủ rồi xuong rong

Ngày mai xuong rong có việc xuống Quảng Điền sẽ trung chuyển tiền cmtx 400k(dt100 + muathu) và quà Trung thu của DT100 cho bé. Cả nhà thống nhất cmtx 600k/tháng cho bé Kiều Nhi (veron chưa chuyển) bắt đầu từ tháng 9.
Sẽ thông tin lại cho cả nhà

Ngủ rồi cuong.nguyen

Thinh thoang bac xuongrong bot chut thoi gian cap nhat tinh hinh chau Nhi cho DD biet nhe. tks ban nhieu

cuong.nguyen :cheer:

Ngủ rồi Muathu

• Tin vào lòng nhân ái!
  • Tích Cực
  • **
  • Thích 2
  • Tin vào lòng nhân ái!
Muathu đã chuyển vào tk xuongrong 200k/CMTX tháng 9 cho bé Kiều Nhi . Xuongrong ktra và cập nhập giúp nhé.
Thanks!

Muathu

Ngủ rồi xuong rong

XR đã nhận được 900k từ DT100 (Bao gồm cmtx 4tháng 9,10,11,12 và quà Trung thu cho bé.

Ngủ rồi Sunny_night

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Địa chỉ của ông bà bé Kiều Nhi:
Ông Phạm Thàng, Thôn Thủy Lập, xã Quảng Lợi, huyện Quảng Điền, tỉnh Thừa Thiên Huế.
Cảm ơn cả nhà đã quan tâm lo lắng cho bé!

“Thở vào thở ra
Là hoa tươi mát, là núi vững vàng,
Nước tĩnh lặng chiếu, không gian thênh thang...\"

Ngủ rồi dautruong100cz

DT100 đã gửi 4tháng cmtx là 800k cộng với 100k nhờ bạn mua cho quà cho cháu nhân dịp tết trung thu nhé.Thanks!

Ngủ rồi xuong rong

Cảm ơn dautruong100cz. VCB của XR mở tại Huế. Có gì thông tin lại nhé.

Ngủ rồi dautruong100cz

XR về quê gặt lúa lâu vậy chắc là bội thu thóc đầy bồ rồi :laugh: Tào khoản VCB của XR chi nhánh nào vậy?  :(  :laugh:

Ngủ rồi xuong rong

chào cả nhà
hee em tranh thủ nghĩ lễ về nhà đi gặt lúa nên không dạo NTCM thường xuyên được.
Xuong rong nhận trung chuyển tiền CMTX cho bé Kiều Nhi. Với 600k/tháng ông bà bé đã yên tâm nuôi bé đến ngày khôn lớn. Nếu trong quá trình theo dõi có phát sinh những nhu cầu về dinh dưỡng, quần áo hay thuốc men ... xuong rong sẽ báo cáo với cả nhà.
Tài khoản VCB của xuong rong:
Số tào khoản: 0161000637811
Chủ tài khoản: Nguyễn Thị Sâm.
Cảm ơn cả nhà nhiều.

Ngủ rồi dautruong100cz

xuong rong đã viết:
Trích dẫn
Cảm ơn cả nhà nhiều nhiều !!
   Vậy là ông bà đã phần nào yên tâm nuôi Kiều Nhi cứng cáp mà không phải lo lắng nhiều đến cơm áo, thuốc thang cho bé nữa. Xuongrong xung phong nhận nhiệm vụ trung chuyển tiền CMTX tới ông bà ngoại và bé.
Bạn Xươngrong ơi,đang ở nẻo mô,lên tiếng đi thôi nào!

Ngủ rồi pquyen

Chào cả nhà.

Tất cả các bạn đã phối hợp nhịp nhàng và quá nhanh quá. Thật tuyệt vời!

Đã có các bạn Dautruong100, muathu và veron cùng giúp 200k/tháng. Tổng cộng là 600k/tháng.

Theo các bạn đi xác minh đề nghị 400k/tháng, thì chúng ta đã giúp nhiều hơn. Nhưng thiết nghĩ, cháu còn quá nhỏ rất nhiều khoản phải chăm lo, mồ côi cha mẹ, ông bà cũng rất nghèo, nên chúng ta vẫn giữ mức CMTX mà các bạn đã muốn giúp. Sau đó, các bạn MT sẽ theo dõi và có thể sẽ điều chỉnh lại sau.

Vậy chúng ta sẽ CMTX cháu Nhi 600.000/tháng/1 năm, từ tháng 9/2010.

Các bạn giúp sẽ chuyển cho xuongrong nhờ trung chuyển cho cháu.

Tổ TK-TC cập nhật trường hợp này nhé!

Thân.

Ngủ rồi Sunny_night

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Thật vui khi cả nhà đã rất nhanh chóng chung tay lo cho TH bé Kiều Nhi, để ông bà em có thêm sự hỗ trợ cần thiết cho việc nuôi bé.
Em cũng đồng ý với ý kiến chị Muathu, sau khi chúng ta đã CMTX cho bé thì nếu ông bà vẫn còn khả năng (về sức khoẻ) chăm sóc cho bé thì vẫn để bé ở với ông bà sẽ tốt hơn.
@Xuongrong: mấy ngày lễ chắc chuồn về quê rồi à, lên nhanh kìa. :P

“Thở vào thở ra
Là hoa tươi mát, là núi vững vàng,
Nước tĩnh lặng chiếu, không gian thênh thang...\"

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Chào cả nhà,

Nếu chúng ta thống nhất nhờ Xuongrong làm Trung gian chuyển tiền CMTX cho bé Kiều Nhi, bạn vui lòng xác nhận và cho các thành viên dautruong100, Muathu và veron1201 biết số Tài khoản.

Thời gian trước mắt, chúng ta sẽ CMTX bé 600,000 VND / tháng (Tổ điều phối chắc không phản đối???). Sau đó, Tổ theo dõi cưu mang sẽ phối hợp với các bạn ở Huế để điều chỉnh nếu cần thiết.

Mong các bạn cho địa chỉ chính xác của gia đình bé Kiều Nhi.

Thân,

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi Muathu

• Tin vào lòng nhân ái!
  • Tích Cực
  • **
  • Thích 2
  • Tin vào lòng nhân ái!
Muathu cũng mong sớm chuyển tiền đến bé Kiều Nhi, sớm ngày nào tốt cho bé ngày ấy. Bạn nào nhận trung chuyển thì cho số tài khoản nha. Theo muathu thì nên mua sữa đủ cho bé dùng trong tháng (sữa VN cũng tốt lắm), số tiền còn lại trao cho ông bà để mua thức ăn nấu cháo cho bé hàng ngày.

Thanks all!

Muathu