Tác giả Chủ đề: Hoàng Trạch, Bố Trạch - GĐ Chị Hân Không Muốn Con Bỏ Học  (Đã xem 19676 lần)

Ngủ rồi Merci

Trích dẫn của: \"Merci\" post=97379
Chào cả nhà! Đến hết 08/05/2017, nếu như  trường hợp này không có thông tin và hình ảnh về cuộc sống của gia đình cập nhập lên diễn đàn thì Merci đề xuất tạm thời dừng cưu mang cho đến khi nào có sự kết nối trở lại hoạt động theo dõi cưu mang của các thành viên ở Quảng Bình. Cảm ơn cả nhà! Thân mến.

Xin ý kiến của BQT và TĐP về hoàn cảnh này. Cảm ơn nhiều!

Nhà không cần quá lớn miễn là trong đó có đủ tình yêu thương!!!

Ngủ rồi Merci

Chào cả nhà! Đến hết 08/05/2017, nếu như  trường hợp này không có thông tin và hình ảnh về cuộc sống của gia đình cập nhập lên diễn đàn thì Merci đề xuất tạm thời dừng cưu mang cho đến khi nào có sự kết nối trở lại hoạt động theo dõi cưu mang của các thành viên ở Quảng Bình. Cảm ơn cả nhà! Thân mến.

Ngủ rồi yugidazai

Chào cả nhà,
Gia đình yugi vẫn chuyển tiền CMTX hàng tháng đến tháng 4 này.
Mong có thêm thông tin cập nhật từ Ngà Trần và các thành viên Quảng Bình ạ :)
Xin cám ơn.

Ngủ rồi Ngà Trần

Chào cả nhà !
Hôm t5 ngày 5/1/2017 chị Hân có đưa cháu út( em Hùng) vào bệnh viên Cuba để khám bệnh và được chẩn đoán là viêm cầu thận cấp, vì em Hùng vượt tuyến nên ko đc hưởng bảo hiểm, c ko đủ tiền mua thuốc cho con nên nói xin đơn thuốc về mua uống sau, cho đến nay em chưa liên lạc lại với c nên chưa rõ em Hùng đã đở hơn chưa, vì điện thoại em ko chụp hình đc nên ko thể chụp lại kết quả chẩn đoán bệnh của em ấy. Nghe c Hân kể c vẫn đi lượm ve chai và có làm thêm ruộng, em Phương con lớn có đi làm thêm đôi chỗ nhưng cv nặng và hay đau nên cũng bữa đc bữa mất, em Anh  ngày nào nghỉ học có nhận đúc bi bê tông cho người ta kiếm thêm chút tiền trang trãi cs nhưng cũng khá khó khăn vì cv nặng mà giá cả thấp, mấy mẹ con vẫ luôn cố gắng để vật lộn với cs.

Ngủ rồi yugidazai

Chào cả nhà,
Người nhà yugi đã chuyển tiền CMTX tháng 1/2017 đến chị Hân.
Yugi vẫn tiếp tục CM chị Hân đến hết năm 2017, nhưng vẫn mong tin cập nhật từ các bạn Quảng Bình ạ :)
Xin cám ơn.

Ngủ rồi yugidazai

Chào cả nhà,
Người nhà yugi đã chuyển tiền CMTX tháng 11,12 đến chị Hân.
Mong Ngà Trần giúp yugi bào chị biết và cập nhật thêm tình hình về chị và gia đình xem có cần tiếp tục CMTX trong năm tới không ạ.
Xin cám ơn.

Ngủ rồi Merci

Chiều nay 18/11/2016, Merci và Giang Sơn có ghé nhà chị Hân. Chị Hân và hai cháu lớn đi vắng, chỉ có cháu bé và bà ở nhà. Vì vậy hai anh em không nắm bắt thêm được thông tin gì về cuộc sống hiện tại của gia đình chị Hân.

Nhờ các thành viên ở Quảng Bình thu xếp thời gian rảnh để bữa khác ghé thăm gia đình chị. Cảm ơn các bạn! Thân mến.

Ngủ rồi yugidazai

Chào cả nhà,
người nhà yugi đã chuyển tiền CMTX tháng 9,10 đến chị Hân, nhờ Ngà Trần thông báo giúp yugi ạ :)
Xin cám ơn.

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Trích dẫn của: \"Ngà Trần\" post=94417
Chào cả nhà !
Em xin cập nhật chi tiết tiền học của em Thương cấp 3(lớp 12 ạ)

...
_quỹ hội ctđ 12.000đ
_quỹ hội khuyến học 150.000đ
_quỹ công trình hội 150.000đ
....
_lao động học sinh 360.000đ
_quỹ hội trường 150.000đ
_quỹ hội lớp 300.000đ

Tổng: 3.607.000Đ

Hai em còn lại NT sẽ cập nhật sau ạ !
Mong mọi người cùng chung tay giúp đỡ gđ c ạ  ! Thân !

6x chưa hiểu các khoản quỹ này ? Nhờ các bạn tìm hiểu từ chính Thầy ( Cô ) Hiệu trưởng và giải thích rõ dùm nhé  .  
Xin lưu ý :  Kể rõ hoàn cảnh của cháu và hỏi chi tiết các khoản quỹ trên cũng như ghi âm cuộc nói chuyện dùm .

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi Ngà Trần

Chào cả nhà !
Em xin cập nhật chi tiết tiền học của em Thương cấp 3(lớp 12 ạ)

_Học phí 315.000đ
_ tiền giữ xe đạp 90.000đ
_học phí tăng tiết 360.000đ
_học phí ôn thi tốt nghiệp 900.000đ
_bảo hiểm y tế 191.000đ
_ bảo hiểm thân thể 120.000đ
_trang phục 92.000đ
_phù hiệu 12.000đ
_thẻ học sinh 15.000đ
_sổ liên lạc điện tử 80.000đ
_quỹ hội ctđ 12.000đ
_quỹ hội khuyến học 150.000đ
_quỹ công trình hội 150.000đ
_quỹ an-bvệ 70.000đ
_quỹ vs-mt 90.000đ
_nước uống 90.000đ
_tiền phô tô,giấy thi 60.000đ
_lao động học sinh 360.000đ
_quỹ hội trường 150.000đ
_quỹ hội lớp 300.000đ

Tổng: 3.607.000Đ

Hai em còn lại NT sẽ cập nhật sau ạ !
Mong mọi người cùng chung tay giúp đỡ gđ c ạ  ! Thân !

Ngủ rồi Comoi

Trích dẫn của: \"Ngà Trần\" post=94028
Chào cả nhà !
 ..... bên cạnh đó c cũng bày tỏ khó khăn vì sắp tới các em phải vào học, mong được mn giúp đỡ c, hỗ trợ thêm cho c để mua sách vở và nộp học cho con năm mới ạ ! Thân !

Ngà Trần vui lòng bổ sung thêm về nhu cầu sách vở cũng như chi phí nộp học cho con chị Hân không?

.

Ngủ rồi Ngà Trần

Chào cả nhà !
 XL mn vì tg qua NT ko đăng nhập dd đc nên ko thể cập nhật về TH này, hàng tháng c Hân vẫn liên lạc với e thường xuyên và thông báo đã nhận được tiền CMTX tháng 8 rồi. C vẫn đi bán ve chai, e Thương nghỉ hè có vào Đồng Hới xin làm thêm nhưng do công việc nặng và phải tìm chỗ trọ, phương tiện đi lại nên e ko thể làm nữa mà về, e Phương thì có xin đi làm thêm đc cho họ gần chợ ga Đồng Hới để kiếm thêm ít thu nhập.C gửi lời cảm ơn đến gđ a yugi và diễn đàn đã giúp đỡ gđ c trong tg qua, bên cạnh đó c cũng bày tỏ khó khăn vì sắp tới các em phải vào học, mong được mn giúp đỡ c, hỗ trợ thêm cho c để mua sách vở và nộp học cho con năm mới ạ ! Thân !

Ngủ rồi phuclehuu

• Lười Ăn - Chăm tán gái!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Đã lâu không có cập nhật tình hình hoàn cảnh từ thành viên, mong Quảng Bình cho cả nhà ít thông tin hình ảnh.

Xin cảm ơn.

Bước dài _ Không vội vã!

Ngủ rồi yugidazai

Chào cả nhà,

Người nhà yugi đã chuyển tiền 500k CMTX tháng 5 đến chị Hân. nhờ Ngà Trần thông báo chị Hân giúp ạ :)

Xin cám ơn.

Ngủ rồi yugidazai

Chào cả nhà,

Người nhà yugi đã chuyển tiền 500k CMTX tháng 4 đến chị Hân. nhờ Ngà Trần thông báo chị Hân giúp Yugi :)

Xin cám ơn.