Tác giả Chủ đề: Cần Thơ - Chị Chơn - Chân liệt, bệnh hiểm nghèo  (Đã xem 1746 lần)

Ngủ rồi Quyen_omon

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 6
Trả lời #3 vào: 20-04-2012 20:53:29
yugidazai đã viết:
Trích dẫn
Mong bạn cuncon99 cung cấp thông tin địa chỉ chính xác để các bác KV Cần Thơ có thể đến xác minh được ạ. Xin cám ơn :)

@ Cuncon99 : Bạn cho mình biết là gđ chị ở Ấp gì? KV này rộng khó tìm nhà lắm, Mong tin bạn.

The following users thanked this post: naydjrueng

Ngủ rồi yugidazai

Trả lời #2 vào: 28-03-2012 15:56:52
Mong bạn cuncon99 cung cấp thông tin địa chỉ chính xác để các bác KV Cần Thơ có thể đến xác minh được ạ. Xin cám ơn :)

The following users thanked this post: naydjrueng

cuncon99

• bạn
Trả lời #1 vào: 18-03-2012 20:08:11
Chưa nguôi ngoai nỗi buồn hôn nhân tan vỡ . Chị Lê Cẩm Chơn sinh 1973 ở khu vực Bình Hòa B Phường Phước Thới Ô Môn Cần Thơ còn phải gánh chịu nỗi đau bệnh tật . Không thể đi lại sinh hoạt chị nằm 1 chỗ chịu đựng sự hành hạ của căn bệnh vẩy nến làm chị đau rát khó chịu . Căn bệnh cứ lột từng lớp da bên ngoài để lộ ra những đốm da non đỏ tấy , đôi khi rướm máu làm chị đau rát . Hai chân của chị bị liệt , thêm bệnh tiểu đường gan nhiễm mỡ đêm ngày hành hạ làm chị kiệt sức . Hoàn cảnh khó khăn chị không có tiền đi BV chỉ mua thuốc giảm đau uống . Trước đây chị là 1 phụ nữ khỏe mạnh , khuya sớm tảo tần chăm lo cho gia đình . Hiên nay chị nằm 1 chỗ mọi sinh hoạt phải nhờ con gái giúp Kiều Anh tâm sự \\\"con phải chăm sóc mẹ nên không thể đi làm , cầu mong mẹ mau khỏi bệnh\\\". Mong được sự giúp đỡ của mọi người