Tác giả Chủ đề: Hương Vân, Hương Trà - Chị Trần thị Khoai - Bị bại liệt - Hương Trà  (Đã xem 9970 lần)

Ngủ rồi vầm

• MC Hoàng Dũng
  • Tích Cực
  • **
  • Thích 2
cũng khá lâu rồi, vam chua cap nhan tinh hinh gia dinh cua vam cho ace DD NTCM chung ta duoc biet.
Ngày 30/7 vừa rồi, trong lúc nằm ngủ thì mẹ của vam đã ngot tim, phải cho về bệnh viện tuyến huyện để cấp cứu, giờ hiện tại mẹ vam đang nằm điều trị tại bệnh viện đa khoa thị xã hương trà, với chứng bệnh: suy tim do 4 nang, phu nguoi, tang huyet ap, kho tho, viem da day cap tinh, rung nhi...?
Gio hien tai kinh te cua gia dinh vam dang roi vao kho khan, de co tien chua benh cho me vam da chay vay muon khap noi de dieu tri benh tinh cho me.
Gio trong luc kho khan ap den nhu the nay, vam phai o nha cham soc cho me khi me vam dang con o benh vien.
Gio vam keu goi cac ace, cac NHT, MTQ trong DD NTCM  co the giup do cho vam 1 phan nao do, de vam chay chua thuoc men cho me vam dk khong a?
Giờ trong lúc khó khăn như thế này 1 mình vam không biết xoay sở như thế nào cả?
...........
Than!

The following users thanked this post: maitramtg

Ngủ rồi vầm

• MC Hoàng Dũng
  • Tích Cực
  • **
  • Thích 2
dạ! xin lỗi chị, ít ngày nữa em mượn máy đt em sẽ chụp hình cả gia đình em rồi em sẽ gửi đến cho cả nhà ạ,em cám ơn chị nhiều!
chúc chị sức khỏe!

Ngủ rồi leah2011

Chúc gia đình em luôn khỏe mạnh, hạnh phúc và truyền niềm tin yêu cuộc sống đến mọi nhà, mọi người.  :)
A, Vầm có thể chia sẻ 1 vài bức ảnh gia đình hiện mới của bạn cho mọi người vui với ^^

Ngủ rồi vầm

• MC Hoàng Dũng
  • Tích Cực
  • **
  • Thích 2
Lời đầu tiên TV Vầm xin chân thành cám ơn quý anh quý chị và các nhà hảo tâm cũng như các mạnh thường quân đã cưu mang và ủng hộ hoàn cảnh của mẹ vầm trong suốt một năm vừa qua, một lời cám ơn sâu nặng và chân thành nhất.
Bây giờ TV Vầm đã lập gia đình rồi, có vợ đã chia sẽ những ngọt bùi trong cuộc sống cũng như về điều kiện.
Giờ điều kiện của vầm cũng đã tạm ổn.TV Vầm xin phép ngưng cưu mang cho mẹ vầm(dì khoai) ngay từ bây giờ, để nhường phần cưu mang của chị khoai lại cho những hoàn cảnh đang gặp khó khăn khác.
TV Vầm xin chân thành cám ơn: chị leah2011( chúc chị mạnh khỏe và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống),thầy đức cũng như anh(chị) machel-du rất là nhiều.
Nếu lỡ sau này mẹ khoai có đi viện vì chứng bệnh quá nặng thì TV Vầm sẽ xin CMKTX sau, bây giờ mẹ em rất khỏe mạnh và kinh tế của gia đình có vợ bước đầu đã tạm ổn định!
Một lần nữa TV Vầm xin chân thành cám ơn tất cả anh(chị) và MTQ cũng như các NHT.Chúc cho DĐ NTCM ngày càng phát triễn mạnh mẽ hơn và đặt biệt được sự quan tâm chân thành từ các nhà hảo tâm.

Bước dài không vội vã!
thân!

Ngủ rồi vầm

• MC Hoàng Dũng
  • Tích Cực
  • **
  • Thích 2
Em xin chân thành cám ơn tình cảm của chị leah2011, em đã nhận số tiền mà chị đã gửi cho gia đình em, mẹ em biết tin rồi mẹ em tuy nói không được nhưng mẹ em rất là hạnh phúc chị àk!
Thay mặt gia đình em xin chân thành cám ơn những tình cảm rất quý báu của chị đã giúp đỡ cho gia đình em.
Em chúc chị vui vẽ và hạnh phúc!
Thân!

Ngủ rồi leah2011

Hi Vầm.
Lea mới chuyển đến tài khoản của bạn 2trieu cho 4 thang CMTX. Chúc bạn chăn nuôi thành công để có thể phát triển kinh tế gia đình nha.
Chúc bạn và gia đình khỏe.
Thân ái

Ngủ rồi vầm

• MC Hoàng Dũng
  • Tích Cực
  • **
  • Thích 2
Em xjn thay mat gja djnh xjn cam on nkug tjnh cam cua chj leah 2011 rat nkjeu ạk

Ngủ rồi Lệ Tear

Trích dẫn của: \"leah2011\" post=90472
Thanks Lệ.
Đầu tháng Lea sẽ chuyển trực tiếp vào TK Vầm nha.

ok chị iu :)

Let\'s put smile on that face!

Ngủ rồi leah2011

Thanks Lệ.
Đầu tháng Lea sẽ chuyển trực tiếp vào TK Vầm nha.

Ngủ rồi vầm

• MC Hoàng Dũng
  • Tích Cực
  • **
  • Thích 2
Cam on chi le tear rat nhieu.
Stk 0161001652889
Ten hồ  thị  nhàn.
Em xin cam on ca nha rat nhieu.va em xin cam on leah 2011

Ngủ rồi Lệ Tear

Chị Leah2011 ơi :)
Chị chuyển CMTX vào stk này cho Vầm nha chị
stk :0101001652889
họ tên: Nguyễn Thị Nhàn ( là vợ bạn vầm )
Cám ơn chị và cả nhà đã giúp đỡ gia đình Vầm :)

Ngủ rồi vầm

• MC Hoàng Dũng
  • Tích Cực
  • **
  • Thích 2
em xin thay mặt cho gia đình em, em xin cảm ơn anh(chỉ) leah 2011 rất nhiều! gja đình em rất mong nhận được tình cảm từ chị và mọi người ạk, em chúc chị và mọi người sức khỏe
than!!!!!!!!!

Ngủ rồi Lệ Tear

Hi chị
Trứơc mắt mình sẽ CMTX trong 6 tháng tới, nếu có gì thay đổi em sẽ báo chị ạ.
Mình k cần giúp sách vở áo quần đâu chị, tại mọi người đều đều lớn cả rồi, k còn ai đi học cả.
Thanks chị nha, em sẽ báo stk bạn Vầm cho chị ạ.

Ngủ rồi leah2011

Hi Lệ.
Vậy theo em hiện tại bạn Vầm cần CMTX đến trong khoảng thời gian nào, như thế nào. Chị hỗ trợ bạn từ 12/ 2015 đến 3/ 2016, mỗi tháng 500k được không. Có cần hỗ trợ gì nữa không. Sách vở hay quần áo gì đó ( cho mẹ và chị gái bạn Vầm )...?
Góp ý dùm chị nha.
Thanks cưng

Ngủ rồi vầm

• MC Hoàng Dũng
  • Tích Cực
  • **
  • Thích 2
Em xin cám ơn chị le tear ak!
   Hiện tại gia đình em đang gặp khó khăn trong việc mua thuốc cho mẹ, mấy bữa giờ thời tiết mưa liên tục nên công việc của em làm không ổn định.
Em rất mong muốn ace DĐ NTCM hãy giúp đỡ cho em hiện tại để cho em vượt qua khó khăn này ajk? em xin cam ơn!

Thân!