Tác giả Chủ đề: CLB Công tác xã hội Khoa Răng Hàm Mặt mượn địa điểm nấu cháo Quán cơm 2000  (Đã xem 776 lần)

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113

Dạ em đại diện cho CLB Công tác Xã hội khoa Răng Hàm Mặt Đại học Y Dược TPHCM cảm ơn Quán Cơm 2000 đã hỗ trợ, giúp đỡ tụi em nhiệt tình trong suốt chương trình " Đông sẻ chia" vừa qua. Em chân thành gửi lời chúc sức khoẻ và thành công đến các anh chị ạ
Đây là một số hình ảnh của chương trình ạ:

Rất cảm ơn tấm lòng của các bạn đối với những hoàn cảnh khó khăn khu vực Tp.HCM .

Tuy nhiên điểm trừ của các bạn là việc dùng chất liệu không phù hợp để đựng cháo nóng - Không tốt cho sức khỏe bà con và cả cho môi trường.

Các bạn cần rút kinh nghiệm về việc này và có thể tham khảo tư vấn từ anh Letuantu cho vấn đề Vệ sinh an toàn thực phẩm đối với những hoạt động sau này nhé.

Thân.

« Sửa lần cuối: 26-12-2020 17:40:36 gửi bởi banbe6x »

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: Trần Quốc Hương

Ngủ rồi DucTai

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 3
Những hình ảnh ấm lòng mùa giáng sinh! 

Cảm ơn các bạn rất nhiều! 

Thân!

The following users thanked this post: banbe6x

Ngủ rồi Tô Bảo Ngọc

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái

Dạ em đại diện cho CLB Công tác Xã hội khoa Răng Hàm Mặt Đại học Y Dược TPHCM cảm ơn Quán Cơm 2000 đã hỗ trợ, giúp đỡ tụi em nhiệt tình trong suốt chương trình " Đông sẻ chia" vừa qua. Em chân thành gửi lời chúc sức khoẻ và thành công đến các anh chị ạ
Đây là một số hình ảnh của chương trình ạ:
« Sửa lần cuối: 25-12-2020 04:25:39 gửi bởi Trần Quốc Hương »

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, letuantu, Trần Quốc Hương

Ngủ rồi letuantu

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 34
Cảm ơn các bạn đã tổ chức chương trình "Đông sẻ chia" rất ý nghĩa để giúp đỡ cho những mảnh đời còn bất hạnh ở khu vực TpHCM. 

Quán cơm 2000đ sẽ hỗ trợ các bạn nơi thực hiện, gia vị, và mua giúp các nguyên liệu để nấu cháo.

Chúc chương trình thành công!
Thân!

Gieo niềm tin vào cuộc sống...

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, maitramtg, Tô Bảo Ngọc

Ngủ rồi Tô Bảo Ngọc

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Dạ em xin chào các anh chị ạ !
Lời đầu tiên, cho em đại diện Câu lạc bộ Công Tác Xã Hội khoa Răng Hàm Mặt Đại học Y Dược TP.HCM gửi đến diễn đàn “Người tôi cưu mang” lời chào và lời chúc sức khỏe, hạnh phúc trong công việc cũng như cuộc sống.
CLB Công Tác Xã Hội của em sắp tới sẽ có chương trình tình nguyện mùa đông mang tên: "Đông sẻ chia" (23/12/2020) nhằm mang đến một mùa đông ấm áp, một mùa Giáng sinh vui vẻ, an lành cho những mảnh đời bất hạnh, khó khăn, những người già neo đơn, những đứa trẻ cơ nhỡ trên khắp nẻo đường lạnh lẽo của thành phố xa hoa này. Với tinh thần tình nguyện mãnh liệt, CLB tụi em muốn đem lại niềm vui nho nhỏ cho mọi người bằng những phần quà gồm cháo và áo ấm tuy không nặng về vật chất nhưng đó là tâm huyết và tấm lòng của CLB của em muốn gửi gắm ạ.
Và hoạt động lần này, chúng em nhờ Quán cơm 2000  hỗ trợ địa điểm, dụng cụ để nấu và mua nguyên liệu nấu cháo giúp chúng em ạ.
-      Thời gian thực hiện: 13h Thứ tư ngày 23/12/2020.
-      Thời gian phát cháo và quà: 19h.
-      Số lượng người tham gia: 15 người.
-      Số lượng phần cháo: 70 phần.
-      Phạm vi chương trình: Trên các tuyến đường địa bàn quận 5 TPHCM.
-      Người phụ trách:
Tô Bảo Ngọc (0949601479)
Đỗ Thanh Loan (0911857410)
Danh sách nguyên liệu cần nấu em đã cập nhật tệp đính kềm ạ ( CLB của chúng em mới thành lập lại cách đây 1 năm nên tiền quỹ còn bị eo hẹp ạ và chúng em cũng không biết nơi bán nguyên liệu giá cả hợp lí nên em mong anh chị có thể mua giúp em nguyên liệu nấu rồi chúng em sẽ gửi chi phí lại ạ) .
Kính mong BQT xem xét và giúp đỡ.
Chúng em xin chân thành cảm ơn ạ.

« Sửa lần cuối: 15-12-2020 20:59:17 gửi bởi Tô Bảo Ngọc »

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Vinh Phuc SG