Tác giả Chủ đề: Trường Thuỷ, Lệ Thuỷ - em Hoàn bị di chứng viêm não Nhật Bản  (Đã xem 8144 lần)

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà !

Với hoàn cảnh và sức học của em Hà thì việc học Trung cấp Nghề sau khi tốt nghiệp Lớp 9 (THCS) là phù hợp nhất.

Nhờ các bạn khu vực Quảng bình tư vấn với gia đình em Hà dùm nhé.

Chúng ta xuất quỹ CMKTX em Hà 500,000đ nha các bạn.

@ Trangvitgioi : Em chuyển tới Lathuvang 500,000đ đã ứng CMKTX em Hà dùm .

Xin cảm ơn sự qua tâm của cả nhà.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: phuclehuu

Ngủ rồi minhsơn97

Chào cả nhà !
Hôm trước minhson97 với Hà_Nhi có ghé thăm gia đình em Hoàn
Hiện em đang học lớp 8 . sức khỏe cũng đang được cải thiện ,hằng ngày  em được mẹ tập cho đạp xe ,để rèn luyện chân đi cho khỏe hơn ,
Ba em hằng ngày vẫn đi làm ,lúc thì cắt cỏ cho bò ăn lúc thì lên vườn cạo cao su 1 ngày thu được 50k/ngày ,và nuôi thêm gia súc ở nhà . mẹ thì ở nhà chăm sóc Hoàn và giữ gia súc ở nhà .
Minh sơn có hỏi về chặng đường sắp tới của em thì được mẹ cho biết ,sẽ cho em học hết lớp 12 rồi cho em đi học nghề ,
Em thích học cắt tóc và chăn nuôi , ba cũng mua vài con chó nhỏ về để cho em tập nuôi ,
Hằng ngày đi học thì em được mẹ đưa đón , chiều về thì tập đạp xe cho em . sức khỏe của em thì không có gì đáng lo .
Minh sơn97 có gửi cmktx 500 cho gia đình
 [ Tập tin đính kèm không tồn tại ]

Lẽ phải ánh sáng dẫn đường của nhơn loại.

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
@ Minhson97 : Cháu có toàn quyền quyết định định việc CMKTX trong khoảng 500,000đ trở xuống khi ghé thăm gia đình cháu Hoàn.

Nếu thấy cuộc sống hiện tại của gia đình cháu Hoàn  quá khó khăn và cần phải CMKTX thêm thì điện thoại cho 6x nhé.

Minhson97 lưu ý xem cháu Hoàn có muốn học cách sống có ích và không làm gánh nặng của gia đình đình thì 6x sẽ giúp nhé .

Cảm ơn Minhson97 nhiều.

Thân .

BS

Ngủ rồi minhsơn97

Chào cả nhà
Cũng lâu rồi ntcm chưa ghé thăm lại gia đình anh Lý không biết dạo này cuộc sống của gia đình anh đã tốt hơn chưa , 1 2 ngày tới minhson97 sẽ sắp xếp ghé thăm gia đình anh Lý

Lẽ phải ánh sáng dẫn đường của nhơn loại.

Ngủ rồi phuclehuu

• Lười Ăn - Chăm tán gái!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Các bạn Quảng Bình có thông tin gì không cập nhật giúp cả nhà. Xin cảm ơn.

Bước dài _ Không vội vã!

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
Trích dẫn của: \"banbe6x\" post=84803
Chào cả nhà !

Michele_du ủng hộ gia đình cháu Hòan 500,000đ để mua gà giống...

Lathuvang vừa chuyển vào TK Thocon 500k của Michele_du.

Lá thu vàng  không rơi

Ngủ rồi Ngà Trần

Chào cả nhà
 A TĐT_QBH đã viết:
Trích dẫn
Hôm nay mình đã trao tận tay số tiền 1tr5trăm ngàn đồng của anh em diễn đàn để hổ trợ gì mua gà giống. Gì gữi lời cảm ơn anh gió Lào và anh Mechele cùng anh em diễn đàn đã tạo điều kiện giúp đỡ gì lúc khó khăn.gì còn gữi lời chúc sức khõe anh em và gặp may mắn trong cuộc sống. Gì nói sẻ dùng tiền để mua thức ăn cho gà và cho con cái đi học đầy đủ.

Nt xin cập nhật hình ảnh ạ !
[/img]

Trước khi a TĐT_QBH đến trao quà cho gđ chị Thuấn, ACE có gọi điện hỏi thăm sk c Thuấn và được biết anh chị đã làm xong chuồng gà và thả 400 con nuôi gà tết rồi, nên anh chị sẽ dùng tiền này vào việc mua thức ăn cho gà và nộp học cho con như a TĐT_QBH đã nói ở trên ạ!
Cảm ơn sự giúp đỡ của cả nhà ạ !

Ngủ rồi TĐT_QBH

Hôm nay mình đã trao tận tay số tiền 1tr5trăm ngàn đồng của anh em diễn đàn để hổ trợ gì mua gà giống. Gì gữi lời cảm ơn anh gió Lào và anh Mechele cùng anh em diễn đàn đã tạo điều kiện giúp đỡ gì lúc khó khăn.gì còn gữi lời chúc sức khõe anh em và gặp may mắn trong cuộc sống. Gì nói sẻ dùng tiền để mua thức ăn cho gà và cho con cái đi học đầy đủ.

Ngủ rồi Ngà Trần

Chào cả nhà, TH này em xin bổ sung thêm số Đt liên lạc với AC ạ, mn có thể gọi vào số 01677667381 gặp chị Thuấn ạ ! Xl cả nhà vì quên cung cấp số liên lạc ạ !

Ngủ rồi Ngà Trần

banbe6x đã viết:
Trích dẫn
Chào cả nhà !

Michele_du ủng hộ gia đình cháu Hòan 500,000đ để mua gà giống.
Chúng ta xuất quỹ thêm 1,000,000đ giúp gia đình cháu Hòan mua gà giống.

Ngòai ra nhờ các bạn khu vực Quảng Bình trồng giúp gia đình anh Lý chị Thuần khỏang 20-30 cây Chùm Ngây để cải thiện thêm dinh dưỡng cho gia đình họ.
http://www.nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=view&catid=15&id=66401

@Thocon: Em chuyển tới Ngà Trần 1,500,000đ để nhờ các bạn khu vực Quảng Bình trao tới gia đình cháu Hòan dùm.

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà.

Thân.

Hôm qua em đã nhận đc tiền từ thủ quỹ, AE Qb sẽ sx thời gian trao cho gd ac ạ ! Cảm ơn sự quan tâm của cả nhà ! Thân!

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà !

Michele_du ủng hộ gia đình cháu Hòan 500,000đ để mua gà giống.
Chúng ta xuất quỹ thêm 1,000,000đ giúp gia đình cháu Hòan mua gà giống.

Ngòai ra nhờ các bạn khu vực Quảng Bình trồng giúp gia đình anh Lý chị Thuần khỏang 20-30 cây Chùm Ngây để cải thiện thêm dinh dưỡng cho gia đình họ.
http://www.nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=view&catid=15&id=66401

@Thocon: Em chuyển tới Ngà Trần 1,500,000đ để nhờ các bạn khu vực Quảng Bình trao tới gia đình cháu Hòan dùm.

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà.

Thân.

BS

Ngủ rồi loanngyen1202

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 22
Cảm ơn các bạn đã sắp xếp thời gian xác minh và cập nhật hình ảnh đầy đủ. Nhóm xác minh đề xuất:
Trích dẫn
...
Xét thấy gd anh Lý chị Thuần đang khó khăn, 2 vợ chồng sk yếu, con cái bệnh tật lại phải nuôi mẹ già nhưng anh chị vẫn có nghị lực cố gắng vươn lên. ACE NTCM QB đã bàn bạc và thống nhất đưa ra đề xuất CMKTX anh chị 1 khoản tiền khoảng 2-3 triệu đồng để hỗ trợ anh chị mua gà giống chăn nuôi, vượt qua giai đoạn khó khăn trước mắt. Mong BQT cũng như các MTQ xem xét ủng hộ, chung tay giúp đỡ gd anh chị ạ !
...
Mong cả nhà chung tay giúp đỡ.
Cảm ơn mọi người!

Thân!

Người với người sống để yêu nhau !

Ngủ rồi Ngà Trần

Chào cả nhà !
 Em xin bổ sung thêm h/a về 2ae Hùng và Hoàn

Mong cả nhà xem xét cho ý kiến giúp đỡ ạ ! Thân !

Ngủ rồi Ngà Trần

Xin lỗi vì đã để cả nhà chờ lâu nhé !
NT sẽ up hình lên  ngay đây ạ !
 Vài tấm về nhà cửa ạ :
[/img]

Chuồng gà đang làm:

Mẹ a Lý  đã ngoài 84 :
[/img]

[/img]
Sổ khám bệnh của anh chị

Về thẻ bảo hiểm thì cả nhà anh chị và bà đều có thẻ bảo hiểm, mấy anh em đã có chụp lại hình ảnh nhưng do sơ suất nên đã để mất hình thẻ BH của 2 em nhỏ chỉ còn thẻ của 2vc anh và bà thôi, cả nhà thông cảm ạ:
[/img]
 Về sổ vay tiền thì được anh chị cho hay vừa mới đi nộp tiền lãi nên đang để ở nhà thôn chưa cầm về kịp, mấy ace chỉ ghi laijddwowcj hình ảnh biên lai thu tiền lãi thôi ạ:

[/img]

Ngủ rồi thaingoc54

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Mình sẽ gửi ảnh lên đây, do anh em đang lo những công việc riêng cuối tháng nên ko theo sát kịp