Tác giả Chủ đề: Nghệ An (TP Vinh) - Chị Hoa - Một mình nuôi 3 con nhỏ  (Đã xem 13545 lần)

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chị Hoa Tháng 9/2021 số tiền 500.000 đồng. Tụi con đã trao xong 3 tháng 7,8,9 .Mong cả nhà tiếp tục chung tay giúp đỡ hoàn cảnh của chị 3 tháng tiếp theo từ tháng 10 đến tháng 12 số tiền 500.000đồng/ tháng. Cảm ơn cả nhà

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, maitramtg, Trần Quốc Hương

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chị Hoa tháng 8/2021 số tiền 500.000 đồng. Cám ơn cả nhà

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, maitramtg

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà ạ!. Mong cả nhà chung tay giúp đỡ hoàn cảnh chị Hoa với ạ!
Em xin giúp chị Hoa 400.000/tháng từ tháng 7 tới tháng 9 và sẽ chuyển cho Alexander. Cảm ơn mọi người nhiều.
Chào cả nhà, cám ơn anh toan.nguyenk và bác Michelle_du và Gia đình ạ. Tụi con đã trao xong CMTX tháng 7/2021 hoàn cảnh chị hoa số tiền 500.000 đồng. Cám ơn cả nhà

The following users thanked this post: banbe6x, toan.nguyenk, maitramtg, Trần Quốc Hương

Ngủ rồi Trần Quốc Hương

• Super Mode
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Em xin giúp chị Hoa 400.000/tháng từ tháng 7 tới tháng 9 và sẽ chuyển cho Alexander. Cảm ơn mọi người nhiều.

Chào cả nhà !!!

Xin cảm ơn @toan.nguyenk  đã  CM  Chị Hoa 3 tháng 7,8,9 

Xin chân thành cảm ơn.

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, minhsơn97, Kiều Xuân Trường Trường

Ngủ rồi toan.nguyenk

Em xin giúp chị Hoa 400.000/tháng từ tháng 7 tới tháng 9 và sẽ chuyển cho Alexander. Cảm ơn mọi người nhiều.
« Sửa lần cuối: 03-07-2021 16:48:13 gửi bởi toan.nguyenk »

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, minhsơn97, Alexander

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái

🌻

The following users thanked this post: banbe6x, toan.nguyenk, maitramtg, minhsơn97

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Mong cả nhà tiếp tục chung tay giúp đỡ hoàn cảnh chị hoa ạ. Cám ơn cả nhà

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Kiều Xuân Trường Trường

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
..... Mong cả nhà tiếp tục chung tay giúp đỡ hoàn cảnh của chị tháng 7,8. Số tiền 400.000đồng /tháng. Cám ơn cả nhà. Tụi con xin cảm ơn./

Bạn nào chung tay giúp thêm cho Gia đình chị Hoa 400,000đ thì đăng ký dùm nhé.

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà.

Thân mến.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: Tieuhuongduong, maitramtg, minhsơn97

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chị Hoa Tháng 6/2020 số tiền 500.000 đồng.Như cả nhà cũng đã biết , hoàn cảnh chị Hoa . Một người mẹ bị bệnh tim chồng chết vì ung thư , một mình nuôi ba đứa con, đứa con thứ 2 lại ốm yếu suốt, công việc lại không ổn định, ngày trước khi chưa có dịch bệnh còn có đôi đồng mua gạo mua thức ăn, bây giờ thì Nghệ An đang giãn cách xã hội nên không có nguồn thu nhập nào hết . Mấy cháu thì ngày một lớn hơn , đang tuổi lớn nên gánh nặng lại đè lên đôi vai người mẹ đau yếu . Chị thoạt nhìn thì không sao, nhưng căn bệnh hở van tim đến giờ vì nghèo nên cũng chưa có điều kiện phẫu thuật. Trong gia đình vật giá trị nhất cũng chỉ có chiếc ti vi người ta thấy tội nên cho , và chiếc xe cũ . Có lẽ cũng là tài sản đáng giá nhất trong nhà , hoàn cảnh này cũng khó khăn chẳng kém hoàn cảnh nào ở Nghệ An đâu nên con mong sẽ có mạnh thường quân chung tay hỗ trợ cho gia đình chị Hoa đều đặn, đừng bị ngắt quãng tội gia đình chị . Nhất là lại trong đợt dịch bệnh như hiện tại , nhiều tỉnh thành phải sống trong tình trạng giãn cách thế nữa . Với người có khoản dư giả cất dành thì khó khăn đó có là gì đâu rồi cũng sẽ qua , nhưng với cảnh nghèo khó mỗi ngày trôi qua là một ngày lo, là mỗi ngày xoay xở mượn chỗ này , vay chỗ kia để vượt qua lúc khó khăn  . Mà một người phụ nữ đau yếu nuôi ba đứa con ăn học thế cũng đã quá sức lắm rồi, con mong sau khi hiểu về hoàn cảnh nhà chị hơn sẽ có mạnh thường quân chung tay cưu mang giúp đỡ cho mẹ con chị. Mong cả nhà hãy chung tay giúp đỡ . Các hoàn cảnh ở Nghệ An nếu không khổ , không nằm trong diện hộ nghèo bền bỉ tụi con sẽ không bao giờ đề xuất để cưu mang đâu nên bất cứ hoàn cảnh nào tụi con đã đề xuất chắc hẳn hoàn cảnh đó cũng có một nỗi khổ nỗi bế tắc nào đó cần sự giúp đỡ, nên tụi con mong cả nhà đừng bỏ qua hoàn cảnh mẹ con chị Hoa mà hãy tiếp tục giúp đỡ cưu mang cho hoàn cảnh mẹ con chị ấy. Mong cả nhà tiếp tục chung tay giúp đỡ hoàn cảnh của chị tháng 7,8. Số tiền 400.000đồng /tháng. Cám ơn cả nhà. Tụi con xin cảm ơn./
« Sửa lần cuối: 23-06-2021 11:31:33 gửi bởi Alexander »

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, minhsơn97

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà, hoàn cảnh chị Hoa tính đến thời điểm hiện tại không có MTQ nào đăng kí chung tay giúp đỡ. Vậy con xin đề xuất xuất quỹ 3 tháng tiếp theo từ tháng 6 đến tháng 8 số tiền 400.000đ/tháng  ạ. Mong BQT phê duyệt và sớm phản hồi ạ. Cám ơn cả nhà nhiều

Chào cả nhà !

Chúng ta xuất quỹ giúp chị Hoa 400,000đ cho tháng 6/2021 và nhờ các bạn tiếp tục viết bài kêu gọi ủng hộ cho các tháng 7 và 8/2021 dùm nhé.

@Thocon : Em xuất quỹ chuyển tới Alexander 400,000đ tiền giúp đỡ gia đình chị Hoa tháng 6/2021 dùm nhé.

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà.

Thân mến.

BS

The following users thanked this post: maitramtg, Alexander, Kiều Xuân Trường Trường

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, hoàn cảnh chị Hoa tính đến thời điểm hiện tại không có MTQ nào đăng kí chung tay giúp đỡ. Vậy con xin đề xuất xuất quỹ 3 tháng tiếp theo từ tháng 6 đến tháng 8 số tiền 400.000đ/tháng  ạ. Mong BQT phê duyệt và sớm phản hồi ạ. Cám ơn cả nhà nhiều

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Hoàn cảnh chị Hoa khó khăn quá ạ!. Mong cả nhà cùng chung tay giúp đỡ cho chị!

🌻

The following users thanked this post: maitramtg, minhsơn97

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà, Alexander đã nhận được số tiền 300.000đ của Lathuvang, mong cả nhà tiếp tục chung tay giúp đỡ Gia đình chị Hoa số tiền còn thiếu với đề xuất là 400.00đ/ tháng từ tháng 6 đến tháng 8. Cám ơn cả nhà

Mong có thêm sự chung tay giúp đỡ thêm 400,000đ/tháng của cả nhà.

Thân mến.

BS

The following users thanked this post: maitramtg, minhsơn97, Trungkienbeo@gmail.com

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander đã nhận được số tiền 300.000đ của Lathuvang, mong cả nhà tiếp tục chung tay giúp đỡ Gia đình chị Hoa số tiền còn thiếu với đề xuất là 400.00đ/ tháng từ tháng 6 đến tháng 8. Cám ơn cả nhà

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
Lathuvang đã trung chuyển TK Alexander 300,000đ CMTX T6,7,8/21 chị Hoa của Michele_du và GĐ, Nhờ Alexander chuyển tiếp dùm nhé . Cảm ơn nhiều.

Lá thu vàng  không rơi

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, minhsơn97, Alexander, Kiều Xuân Trường Trường