Tác giả Chủ đề: Nghệ An (Quỳ Hợp) - Hai cháu Duy, Côn - Mẹ tâm thần, cần giúp đỡ  (Đã xem 17373 lần)

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật 1 số hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh 2 cháu Duy, Côn Tháng 6/2022 số tiền 500.000 đồng. Tụi con đã trao xong 3 tháng từ tháng 4 đến tháng 6 hoàn cảnh 2 cháu Duy và Côn số tiền 1.500.000 đồng từ anh @Bui Huy Quang . Cảm ơn anh rất nhiều đã đồng hành cùng 2 cháu suốt thời gian qua. Mong cả nhà tiếp tục chung tay giúp đỡ hoàn cảnh 2 cháu 3 tháng tiếp theo từ tháng 7 đến tháng 9/2022 số tiền 500.000đồng/ tháng. Cảm ơn cả nhà rất nhiều

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Bui Huy Quang

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh 2 cháu Duy, Côn tháng 5/2022. Số tiền 500.000đồng. Cảm ơn cả nhà

The following users thanked this post: maitramtg, Bui Huy Quang

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật ảnh CMTX hoàn cảnh 2 cháu Duy, Côn tháng 4/2022, số tiền 500.000 đồng. Cảm ơn cả nhà

The following users thanked this post: banbe6x, kim bang, maitramtg, Bui Huy Quang

Ngủ rồi Alexander

Xin chào Alex và cả nhà,
Mình gửi CMTX tháng 4, 5 và 6 nhờ các bạn chuyển dùm.
Cám ơn cả nhà
Cảm ơn anh @Bui Huy Quang , Alexander đã nhận được số tiền trao CMTX từ tháng 4 đến tháng 6 của hoàn cảnh 2 cháu Duy, Côn. Cảm ơn anh rất nhiều và chúc anh thật nhiều sức khoẻ ạ

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander gửi ảnh trao CMTX tháng 3/2022 hai cháu duy, côn. Cảm anh @Bui Huy Quang  đã đồng hành cùng hoàn cảnh 2 cháu suốt thời gian vừa qua

Ngủ rồi Bui Huy Quang

Xin chào Alex và cả nhà,
Mình gửi CMTX tháng 4, 5 và 6 nhờ các bạn chuyển dùm.
Cám ơn cả nhà
« Sửa lần cuối: 07-04-2022 06:48:27 gửi bởi Bui Huy Quang »

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, kim bang, letuantu, maitramtg, Alexander

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX Tháng 2/2022 hoàn cảnh 2 cháu Duy, Côn ạ. Cảm ơn cả nhà
« Sửa lần cuối: 28-02-2022 14:31:10 gửi bởi Alexander »

The following users thanked this post: banbe6x, Tieuhuongduong, DucTai, maitramtg, Bui Huy Quang

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật 1 số hình ảnh trao CMTX tháng 01/2022 hoàn cảnh 2 cháu Duy, Côn. Cảm ơn cả nhà 

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, maitramtg, Bui Huy Quang

Ngủ rồi Alexander

Xin chào Alex và cả nhà,

Mình gửi CMTX tháng 1, 2 và 3 2022.
Hai nhóc Duy, Côn mau lớn thiệt :)
Alexander đã nhận được số tiền CMTX 3 tháng của 2 cháu Duy, Côn rồi ạ. Tụi e sẽ sắp xếp đi  trao cho 2 cháu ạ. Các cháu giờ đang tuổi phát triển nên nhanh lớn lắm anh ạ. Cảm ơn anh @Bui Huy Quang rất nhiều đã đồng hành cùng 2 cháu trong suốt thời gian qua. Cảm ơn cả nhà

The following users thanked this post: maitramtg, Bui Huy Quang

Ngủ rồi Bui Huy Quang

Xin chào Alex và cả nhà,

Mình gửi CMTX tháng 1, 2 và 3 2022.
Hai nhóc Duy, Côn mau lớn thiệt :)

The following users thanked this post: maitramtg, Alexander

Ngủ rồi Bui Huy Quang

Chào Alex và cả nhà,
Mình gửi CMTX tháng 10, 11 và 12 nhờ Alex và cả nhà chuyển dùm mình nhé.
Cám ơn và chúc Alex và cả nhà nhiều sức khỏe.

Chào Bui Huy Quang và cả nhà !

Bui Huy Quang vẫn tiếp tục CMTX 2 cháu Duy và Côn phải không ạ ?

Thân mến.
Dạ con xin chào bác banbe6x,
Con xin tiếp tục CMTX 2 cháu.

The following users thanked this post: maitramtg

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào Alex và cả nhà,
Mình gửi CMTX tháng 10, 11 và 12 nhờ Alex và cả nhà chuyển dùm mình nhé.
Cám ơn và chúc Alex và cả nhà nhiều sức khỏe.

Chào Bui Huy Quang và cả nhà !

Bui Huy Quang vẫn tiếp tục CMTX 2 cháu Duy và Côn phải không ạ ?

Thân mến.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: ThaiDzuy, DucTai, maitramtg, Bui Huy Quang

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander cập nhật hình ảnh trao CMTX tháng 12 hoàn cảnh 2 cháu Duy, Côn số tiền là 500.000đồng từ anh @Bui Huy Quang . Cảm ơn anh đã luôn đồng hành cùng hoàn cảnh của 2 cháu trong suốt thời gian qua. Chúc anh và gia đình thật nhiều sức khỏe để có thể giúp đỡ được nhiều hoàn cảnh hơn nữa. Tụi con đã trao xong 3 tháng số tiền 1.500.000 đồng. Mong cả nhà tiếp tục cưu mang giúp đỡ hoàn cảnh của 2 cháu 3 tháng tiếp theo từ tháng 1 đến tháng 3 số tiền 500.000 đồng/ tháng. Cảm ơn cả nhà

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, alexander xin cập nhật 1 số hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh 2 cháu Duy tháng 11, Côn số tiền 500.000 đồng

The following users thanked this post: ThaiDzuy, Bui Huy Quang

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh 2 cháu Duy, Côn Tháng 10/2021 số tiền 500.000đồng. Cảm ơn cả nhà

The following users thanked this post: DucTai, maitramtg, Trần Quốc Hương, Bui Huy Quang