Tin chung

GIỖ TỔ HÙNG VƯƠNG

Tin chung

GIỖ TỔ HÙNG VƯƠNG

Tác giả Chủ đề: Bình Định - Phùng Thị Mến - Não úng thủy  (Đã xem 1576 lần)

Đang duyệt banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Trả lời #3 vào: 06-06-2019 16:46:10
Cảm ơn Maitramtg đã cập nhật tin vui của em Mến tới mọi người.

Xung quanh chúng ta còn có rất rất nhiều những tấm lòng thơm thảo luôn sẵn sàng sẻ chia với những hoàn cảnh khó khăn bất hạnh...
Nhìn vào đó càng thấy chúng ta quá nhỏ bé khi bỏ qua những mảnh đời như em Mến...

Không phải tại Duyên mà tại chính mỗi chúng ta thôi.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi maitramtg

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 12
Trả lời #2 vào: 06-06-2019 00:07:06
Chào cả nhà !

Hôm nay Mai Tâm có đến bệnh viện phục hồi chức năng Quận 8 khám bệnh và có gặp bác sĩ điều trị vết loét Em Mến

trường hợp mà Mai Trâm giới thiệu đăng bài ngày 2/tháng 3/ 2019. Minh Sơn 97 có đến thăm và xác minh .xin thông báo đến cả nhà hiện tại em Mến được một nhà hảo tâm giúp Em 10triệu đồng để đưa Em Mến qua Bệnh viện chợ rẫy tháo khớp chân phải của Em.

vết thương tháo khớp của em đang tiến triển rất tốt . hiện tại em còn một vết loét ăn luồn dưới xương cục và các bác sĩ đang điều trị để giữ chân còn lại của em.

Mai Trâm nghỉ Trường hợp của em Mến đang và được MTQ giúp và còn điều trị và điều trị. Mai Trâm sẻ theo dõi trường hợp này và sẻ cập nhật thông tinh khi nào cần thiết thì cả nhà chung tay giúp .
ý của Mai Trâm là thế cả nhà xem xét cho ý kiến.

Một số thông tin và hình ảnh hiện tại của Em Mến đang nằm điều trị tại bệnh viện chợ rẫy Mai Trâm xin gửi đến cả nhà cùng uống được !

Thân

« Sửa lần cuối: 06-06-2019 00:29:03 gửi bởi maitramtg »

Ngủ rồi maitramtg

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 12
Trả lời #1 vào: 02-03-2019 19:59:27
Chào cả nhà !

hôm qua Mai Trâm có vào bệnh viện phục hồi chức năng Quận 8: Mai Trâm biết đến trường hợp của em Phùng Thị Mến: sinh 1991: Ba Em Tên Phùng Văn Bê 52tuổi: Mẹ Võ Thị Loan 50tuổi Em Mến còn người em Trai .Em Mến bị bệnh não úng thủy bác sĩ đã phẫu thuật. Sau ca phẫu thuật bị ảnh hưởng về não Em bị liệt nằm một chỗ 8 năm nay do gia đình không có điều kiện Em bị loét rất nặng Mỗi một ngày phải dùng bình hút dịch, mà bình hút dịch mỗi một mình vậy là một triệu tám thời gian đầu, mỗi ngày một ngày là một mình nhưng tới thời điểm hiện tại thì em đã đỡ hơn nhiều ba ngày mới tốn một bình hút dịch ,

Em có bảo hiểm y tế .nhưng bình hút nhật bắt buộc người nhà phải mua bệnh viện không cho mượn hiện tại sức khỏe em đang thiếu chất đạm Hàng ngày em phải vô chất đạm Em đang cần sự trợ giúp của cả nhà MaiTrâm nhờ các bạn thành viên quán cơm Sài Gòn sắp xếp thời gian đến xác minh trường hợp của em Mến để đưa ra phương án giúp, em Em đang năm điều trị khóa ngoại chấn thương chỉnh hình lầu 1 phòng 56,số điện thoại liên lạc của mẹ em Mến 096 7392946.cảm ơn cả nhà!

hình ảnh Mai Trâm chụp cùng em mến Bình húc dịch
« Sửa lần cuối: 02-03-2019 20:27:16 gửi bởi maitramtg »

The following users thanked this post: banbe6x, Bơ Làng, -TrườngGiang-, Sẻ Chia