Tác giả Chủ đề: Huế - Nồi Cháo từ thiện - Bệnh viện Thành phố Huế  (Đã xem 116197 lần)

Ngủ rồi kungfuviet

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
một chút gọi là

Trans. Date, Time    04/01/2011 20:21:01
Credit Account    0041000723997   Số tiền ghi có
Credit Amount    500,000 VND
Tên người hưởng
Beneficiary Name    TRAN THI LINH THUC

Nội dung chuyển tiền
Details of Payment    ung ho noi chao tu tien

Ngủ rồi linhthuc

Qũy nồi cháo MT đã nhận được tiền CMTX từ:
1. DTH (tháng 01/2011): 500.000D
2. Lá-ngọc (từ tháng 01-12/2011): 2.400.000d
Chân thành cảm ơn các bạn.

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
la_ngoc đã viết:
Trích dẫn
Xin Chào cả nhà!
Chỉ còn một tuần nữa là hết năm 2010 rồi nên la_ngoc cũng xin tiếp tục đóng góp CMTX cho nồi cháo Miền Trung tại Huế năm 2011.Vì ở xa nên la_ngoc sẽ gởi luôn 12 tháng.
@lathuvang: nhờ chị chuyển tiền (12 tháng) cho linhthuc dùm em nhé.cám ơn chị.

@linhthuc : từ TK VCB 9414 chị đã chuyển vào TK em 2,400,000đ CMTX 12 tháng năm 2011 của la_ngoc.

Lá thu vàng  không rơi

Ngủ rồi linhthuc

Chào các bạn.
Rất xin lỗi vì đã chậm trễ trong việc cập nhật và thông báo tình hình thu chi nồi cháo Huế. Hiện nay tổ phụ trách nồi cháo đang cố gắng nhanh chóng hoàn tất để thông báo đến các bạn. Rất mong sự thông cảm và tiếp tục góp sức của các bạn.
Thân mến.

Âu Dương Kỳ Nhi

• bạn
KN chưa tìm thấy Báo cáo thu chi của Nồi cháo Huế ở chỗ nào. Các anh, chị có thể chỉ dẫn cho KN được không ạ? KN muốn biết tình hình để quyết định có CMTX tiếp tục năm 2011 nữa hay không?
Cảm ơn nhiều!

Ngủ rồi la_ngoc

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Xin Chào cả nhà!
Chỉ còn một tuần nữa là hết năm 210 rồi nên la_ngoc cũng xin tiếp tục đóng góp CMTX cho nồi cháo Miềm Trung tại Huế năm 2011.Vì ở xa nên la_ngoc sẽ gởi luôn 12 tháng.Thân chúc cả nhà một mùa Giáng Sinh an lành,hạnh phúc.Một năm mới 2011 an khang, thịnh vượng.
@lathuvang: nhờ chị chuyển tiền (12 tháng) cho linhthuc dùm em nhé.cám ơn chị.

Ngủ rồi linhthuc

Qũy nồi cháo Huế đã nhận được tiền CMTX tháng 12/2010:
1. Nikecrcc: 100.000d
2. DTH: 500.000d
Cảm ơn các bạn.
Thân

Ngủ rồi THUVIENTHEKI20

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Lần đầu tiên vào bếp trong đầu TVTK20 luôn nghĩ không biết mình làm ri đã được chưa, không biết anh chị có nói mình rù rù không nữa nhưng mà may là anh chị không nói gì hết. Một buổi sáng, chỉ với vài công việc nhỏ đã tiêu tốn không biết bao nhiêu thời gian của anh chị như cắt thịt, nấu cháo,cắt các thứ linh tinh. Khi TVTK20 bắt tay vào làm mới hiểu rõ được nổi vất cả và sự gắn bó lâu dài của anh chị đến nối chào \\\"thương thương\\\" ấy. TVTK20 rất biết ơn đến sự vất cả và tấm lòng của anh chị đã bỏ ra công sức và mồ hôi để có được nồi cháo ấy

Ngủ rồi THUVIENTHEKI20

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
@ NGUYENTHY: Rất cảm ơn tình cảm của chị đối với TVTK20. TVTK20 đang cố gắng làm mọi việc có thể để giúp đỡ những hoàn cảnh khó khăn. Trong 1 tuần, ngày mà TVTK20 mong đợi nhất là ngày chủ nhật. Ngày đem lại cho TVTK20 những giờ giải lao, thời gian đi chơi, tán gẫu cùng bạn bè sau thời gian học tập và làm việc.
TVTK20 biết các anh chị điều đã đi làm, lập gia đình, có con nhưng vẫn dành thời gian cho những hoàn cảnh đó thì TVTK20 rất cảm phục và biết ơn tấm lòng cao cả của anh chị.

Ngủ rồi nguyenthy

Chào cả nhà!
Vì do lí do thời tiết đang mùa đông và theo yêu cầu của bệnh nhân. Nồi cháo từ thiện tại bệnh viện TP Huế sẽ chuyển sang nấu và phát vào buổi sáng,thời gian bắt đầu nấu cháo là 7h30\\\' sáng và phát cháo lúc 10h30\\\'.
Cám ơn cả nhà đã luôn gắn bó, ưu ái và quan tâm đến nồi cháo miền Trung thân thương.!

Ngủ rồi nguyenthy

@THUVIENTHEKI20: Nguyenthy rất vui vì hôm chủ nhật nhận được điện thoại của bạn muốn góp sức, chung tay tham gia cùng nấu cháo cho bệnh nhân nghèo tại Bệnh viện tp Huế lắm lắm! Bạn biết không, bữa ni Huế đang là mùa mưa, mà mưa Huế thì chắc bạn cũng đã biết rồi. Ai ở Huế cứ đến mùa này là lại được béo ra tí xíu :laugh:  vì trời buồn, mưa buồn, thức dậy ra thấy cảnh trời Huế sao hôm ni buồn buồn chi lạ, mặc mũi cũng buồn theo, rồi mắt lại riu riu vậy là chạy vô giường ui thui ngủ tí xíu nữa, hichic...  :P ngủ có tí chơ mấy sao mà muộn vậy chứ hè :( , chắc tại cái đồng hồ sai rùi :P , đó là chưa kể ngày chủ nhật mô bạn ạ! :P
Hichic, Huế mùa đông ni khang hiếm nhân lực lắm, nên nghe bạn điện thoại hỏi thăm việc muốn đi nấu cháo nên vui lắm lắm (chỉ chổ nấu cháo cho bạn tận tình liền à!. :P)  Vui vì Huế lại có thêm thành viên mới và vui hơn vì tấm lòng của bạn dành cho nồi cháo Huế, bất chấp cả trời mưa, lạnh, vẫn đứng đợi ở bệnh viện để tham gia cùng các thành viên. Nồi cháo ở Huế và rất rất nhiều hoạt động khác của NTCM sẽ rất rất cần đến những thành viên tâm huyết như bạn!
Hi vọng tuần sau bạn sẽ tham gia nấu cháo cùng mọi người nha bạn! Hi vọng mọi người sẽ đừng vì mùa đông lạnh giá nè mà tạm lẵng quên nồi cháo thân thương của chúng ta nha! Trời lạnh ngồi nấu cháo là ấm nhất đó các bạn à! Có tin không, đến nấu cháo là sẽ biết liền à! Hẹn gặp các bạn vào sáng chủ nhật lúc 7h tại địa điểm nấu cháo thân thương nha!
Lưu ý: Bệnh nhân bữa ni đông lắm, có lẽ vì thương hiệu \\\"THƯƠNG THƯƠNG\\\" của nồi cháo NTCM bữa ni nổi tiếng hay răng mà các cô chú bệnh nhân cứ rủ nhau ở lại bệnh viện để ăn cháo dài dài vậy không biết nữa :blink: . :P Hihi, em chỉ nói giỡn thui nha cả nhà đừng tưởng xiệt nha! :silly:
Chúc cả nhà một mùa đông ấm áp, bình yên và khỏe mạnh.

Ngủ rồi linhthuc

Qũy nồi cháo MT đã nhận được 500.000d tiền CMTX tháng 11 từ bạn Ickhoa.
Cảm ơn bạn.
Thân.

Ngủ rồi linhthuc

Qũy nôi cháo MT đã nhận được:
1. Meocon CMTX tháng 11: 500.000d
2. Penguin CMTX từ tháng 7 đến tháng 12 năm 2010: 600.000d
Cảm ơn các  bạn.
Thân.

Ngủ rồi linhthuc

Qũy nồi cháo Miền Trung đã nhận tiền các thành viên CMTX tháng 11/2010:
1. DTH: 500.000đ
2. Nikecrcc: 100.000đ
Cảm ơn các bạn nhiều.
Thân.

Ngủ rồi linhthuc

Em đã nhận được tiền chị Lason và chị Lathuvang chuyển nồi cháo.
Cảm ơn 2 chị nhiều nhiều.