Tin chung

GIỖ TỔ HÙNG VƯƠNG

Tin chung

GIỖ TỔ HÙNG VƯƠNG

Tác giả Chủ đề: Hương Lộc, Nam Đông - Hai cháu Toàn & Tùng - Bệnh lạ - Nam Đông  (Đã xem 15815 lần)

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
@Giangcoinamtruoc và bạn đến tặng quà Trung Thu:

Từ tháng 6/2012 đến nay (10/2012), Thaidzuy vẫn trung chuyển khoản tiền CMTX 200,000 VND/tháng từ chị Mimi tới thành viên trung chuyển Giangcoinamtruoc. Tuy nhiên, lâu nay không có thông tin gì cập nhật về việc chuyển tiền CMTX.

Không biết trong dịp tặng quà Trung Thu vừa rồi, hai bạn có kịp trao tiền CMTX và có tìm hiểu thêm đuợc chút thông tin nào về gia đình các cháu hay không?

Rất mong phản hồi của các bạn để chị Mimi còn quyết định tiếp tục CMTX nữa hay không?

Mong tin. Thân,

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi comay_a2n

Ngày 30/09/2012 Giangcoinamtruoc và bạn đã đến trao quà trung thu cho 2 anh em Toàn và Tùng:

Ngủ rồi Quyen_omon

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 6
Chào cả nhà.
Q đã chuyển tiền 200k CMTX tháng 08 đến TK của Giangcoi. TH này anh Xulanhphanlan đk CM đến tháng 08 đủ 1 năm nên cũng xin ngừng CMTX cho TH này.
@ Giangcoi: Quyên đã chuyển đủ tiền CMTX đến TK của Giang nên không biết là đã mấy tháng rồi Giang không liên lạc được với gđ của 2 cháu? Nếu thời gian này Giang liên lạc đc với gđ thì chuyển dùm Q còn không thì tùy Giang quyết định nhé. Cám ơn Giangcoi và Comay đã trung chuyển giúp.
Thân mến!

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Chào cả nhà:
 Trường hợp này đã lâu rồi ko có tin tức gì của gia đình(giangcoinamtruoc ghé nhiều lần nhưng ko gặp).Trong thời gian qua gietthoigian0707 vẫn chờ quyết định cuối cùng của TV trung chuyển về việc CMTX,nhưng đến nay vẫn chưa có ý kiến,vì vậy gietthoigian0707 xin ngừng CMTX từ tháng 7.Hy vọng cuộc sống của gia đình 2 em đã tốt hơn.

Ngủ rồi Quyen_omon

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 6
@ Giangcoi: Q vừa chuyển 200k CMTX tháng 07 từ XLPL đến tk của giangcoi, theo đề xuất CM thì đến hết tháng sau là đủ 1 năm, Giang xem cuộc sống của gđ 2 cháu như thế nào rồi báo cho cả nhà mình biết nhé. Cảm ơn!
Thân.

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Giangcoinamtruoc:
 E cố gắng sắp xếp ghé trao tiền CMTX tháng 5 và 6 cho 2 cháu,đồng thời em cho biết tình hình công việc của anh Nghị thế nào rồi,cuộc sống gia đình ra sao và cho ý kiến đề xuất tiếp theo luôn nhé.Cám ơn e1
 Hôm qua 22/6 GTG đã chuyển 200k CMTX tháng 6 vào tk của em,em ktra và chuyển tiếp giúp,cám ơn em!

Ngủ rồi tminhnguyen

tminhnguyen xin tiếp sức CMTX hai cháu Toàn&Tùng từ 7/2012 đến 12/1012 (6 tháng). Mình sẽ gửi vào TK của Penguin 1.200.000đ và nhờ BQT theo dõi và chuyển giúp tiền từng tháng.
Cảm ơn nhiều

Ngủ rồi Quyen_omon

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 6
Chào cả nhà.
Q vừa chuyển 200k CMTX tháng 06 từ xulanhphanlan qua TK của Giangcoi , nhờ Giangcoi chuyển đến gđ 2 cháu, Cám ơn.
Thân.

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Mình vẫn chuyển tiền CMTX tháng 6/2012 từ chị Mimi (200k - chuyển hôm nay) tới hai cháu theo đề xuất của nhóm tái xác minh.

Khi nào có thông tin thêm, các bạn nhớ báo nhé.

Thân mến,

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Hôm nay gietthoigian0707 đã chuyển 200k CMTX th 5/12 vào tk giangcoinamtruoc,em ktra và chuyển tiếp dùm nhé,cám ơn!

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Đã chuyển 200,000 VND CMTX tháng 5 từ chị Mimi rồi Giangcoinamtruoc nhé. Nhờ em chuyển tiếp.

Thân mến,

Ngủ rồi comay_a2n

Hình ảnh:

Ngủ rồi giangcoinamtruoc

• Tồn tại hay không tồn tại!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Giangcoi và Comay đã trung chuyển tiền CMTX tháng 04/2012: 600.000đ đến gia đình hai cháu.
Xin cảm ơn cả nhà!
Gửi Comay: đưa ảnh lên cho anh với nhé!

Ngủ rồi comay_a2n

Anh Gietthoigian0707 đã viết:

Trích dẫn
Toàn-Tùng bệnh lạ-Nam Đông-Hiện nay sức khỏe của Toàn và Tùng khỏe hơn trước nhiều,2 cháu ko còn phải ngồi xe lăn như trước đây.Khi gặp chúng tôi 2 em rất vui vẻ và còn nô đùa,nhìn cảnh ấy chúng tôi thật sự vui mừng -Mẹ của 2 cháu cho biết vẫn nhận đươc số tiền 600k hàng tháng từ anh đẹp trai giangcoi .Hiên nay anh Nghị chồng của chị đi làm ăn xa(trong Nam theo như chị nói) dã được 2 tháng và có gửi về 300k vì công việc chưa ổn định,còn bản thân chị vẫn đi bán ve chai,nhưng thứ 7 và chủ nhật phải ở nhà để trông 2 cháu(2 cháu đang học ở trường khuyết tật Nam Đông),thu nhập của chị khoảng 800 đến 1000k/th.Mặc dù hoc ở trường khuyết tật nhưng 2 cháu vẫn đóng 150k/2 cháu -Nhóm đề xuất tiếp tục giữ nguyên mức CMTX 600k/th TH này nhờ TV giangcoi tiếp tục theo dõi trong thời gian ngắn để cho đề xuất tiếp theo,hy vọng anh Nghị sẽ có công việc ổn định ở phương xa

Ngủ rồi Quyen_omon

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 6
Sáng nay Quyen_omon đã chuyển 400k CMTX tháng 04 & 05 đến TK của Giangcoi, nhờ Giang chuyển giúp. Cám ơn.
Thân.