Tác giả Chủ đề: Miền Bắc - Hóng trăng cùng Bé Hằng và Bé Cuội  (Đã xem 28410 lần)

Ngủ rồi mavica

Trả lời #201 vào: 15-09-2011 20:12:36
Tepty đã viết:
Trích dẫn
Lason đã viết:
Trích dẫn

Tình iu

.

Tóm được thủ phạm làm xấu mặt bé cún của maica nhá

daicatroc đã viết:
Trích dẫn

Chú Dê đáng yêu ghê:

Chỉ một lúc sau chú đã thế này:

Đấy cả nhà xem Daica hành hạ em cún của em có dã man không.
Bảo sao mà khi nhìn em Cún rõ ràng thế mà bảo là Dê. Giờ thì em đã hiểu tại sao Daica nhìn ra thành Dê rồi  :P

Ngủ rồi Tepty

Trả lời #200 vào: 15-09-2011 11:50:39
Lason đã viết:
Trích dẫn

Tình iu

.

Tóm được thủ phạm làm xấu mặt bé cún của maica nhá
@Vịt ơi , chưa làm được gì nhiều cho TTMB nay tự nhận thêm chân thủ quỹ được ko? cả nhà đồng ý nhé

Ngủ rồi daicatroc

Trả lời #199 vào: 15-09-2011 06:09:05
@ All: Hôm Trung thu xong thì đã quá muộn, nên nhiều anh chị em phải bụng đói ra về, cứ nghĩ đến cảnh con Ma chén một lúc mấy cái bánh nướng bánh dẻo mà vẫn còn kêu đói run chân, run mồm, mà Daica thương rớt nước mắt, vậy đề nghị anh em offline tổng kết chương trình vào Chiều ngày thứ bảy, 17-09 sau khi phát cháo xong, tại Hotlife Cà phê 65 Quán Sứ nhé.

Ngủ rồi daicatroc

Trả lời #198 vào: 15-09-2011 05:55:45
Bơ Làng đã viết:
Trích dẫn

Bưởi đẹp!  :woohoo: ..

Ma ơi là Ma, Lão Bơ làng xỏ xiên em thế mà còn hí hửng, Bưởi đẹp à ? làm gì có nhìn thấy bưởi đâu mà bảo là đẹp, bổ ra tan nát thế kia, Chỉ nhìn thấy tép bưởi thôi  :laugh:

@ Lason: Ảnh mụ chụp đẹp đấy, cho vào bối cảnh phim ma rất hợp, lại giống ảnh 3D nữa nhìn một lúc thấy trước mắt toàn đom đóm  :lol:

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Trả lời #197 vào: 14-09-2011 23:37:37
Âu Dương Kỳ Nhi đã viết:
Trích dẫn

Không biết ai có thể đề nghị chuyển tiền thì được duyệt nhỉ? Đề nghị các bác đề nghị chuyển tiền để chuyển trả lại cho các anh chị đã ứng tiền cho Chương trình Trung thu nhé.

Thủ quỹ của chương trình này sẽ chuyển trả tiền cho các thành viên đã tạm ứng. Vậy bác nào là thủ quỹ của chương trình trung thu MB lên tiếng giúp nha.
@ Tổ điều phối ơi: duyệt luôn khoản này hén.

Âu Dương Kỳ Nhi

• bạn
Trả lời #196 vào: 14-09-2011 22:55:09
Tổng kết chi Chương trình Trung thu miền Bắc - chùa Thọ Am - Thanh Trì

Tổng chi là: 3.272.000 đồng.

Chi tiết trong bảng đính kèm

Không biết ai có thể đề nghị chuyển tiền thì được duyệt nhỉ? Đề nghị các bác đề nghị chuyển tiền để chuyển trả lại cho các anh chị đã ứng tiền cho Chương trình Trung thu nhé.

Tổng số tiền phải chuyển trả là: 3.272.000 đồng - 600.000 đồng (bác Bơ Làng đã chuyển trực tiếp cho chị Lason) - 200.000 đồng (bác Daicatroc đã nhận trực tiếp từ đội Triton) = 2.472.000 đồng.

Xin cảm ơn!

Ngủ rồi thubuon

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #195 vào: 14-09-2011 18:50:05
Chúc mừng chương trình thành công với sự góp sức của các anh và những bàn tay của các Mợ khéo quá.

Ngủ rồi Lason

Trả lời #194 vào: 14-09-2011 17:34:43
Hoa bưởi

Hoa hậu

Hoa cau

Tác nghiệp

Tình iu

Đam mê đến thế ???

Tình bạn

Lại một kiểu tình bạn nữa

Lân bố múa

Lân con múa...

Tay trống nghiệp dư

Cảm ơn sự chung tay góp sức của các bạn .Chúc các bạn mùa thu hạnh phúc và tràn đầy yêu thương.

Ngủ rồi mavica

Trả lời #193 vào: 14-09-2011 17:24:52
Tình hình là hôm nào lại offline để tổng kết sự thành công của ctr Trung thu cả nhà nhỉ. Theo truyền thống mình vẫn làm sau mỗi ctr hay sự kiện để cả nhà cùng chia vui. Hôm Trung thu em cũng đói run hết cả chân. Đi nấu cháo và phát cháo ở viện K xong rồi ba chân bốn cẳng phi đến chùa Thọ Am, thế mà đến nơi cả nhà đã bày cỗ xong rồi. Đẹp lung linh. Chương trình của mình vui quá.
Cảm ơn cả nhà  :kiss:

Ngủ rồi mavica

Trả lời #192 vào: 14-09-2011 17:13:51
Bơ Làng đã viết:
Trích dẫn

Bưởi đẹp!  :woohoo:

Quá đẹp luôn ý bác Bơ nhỉ ;)

Ngủ rồi Minhna

Trả lời #191 vào: 14-09-2011 17:03:58
Em chào cả nhà, chào các bác các anh các chị :laugh:
Em là em tìm mãi mấy cái ảnh bia bọt mà ko tìm thấy :laugh:  Chắc vào muộn quá :laugh:
Hóa còn vụ hậu trung thu mà em ko biết vì em về sớm quá nếu ko em cũng đc lên hình :laugh: Em tiếc ghê cơ ý :(
Em xin lỗi các bác vì hôm đấy em đến muộn :(  Mà đến muộn lại còn ngồi im 1 chỗ ko làm gì :(  Em xin phép giải thích 1 xíu ạ :P
Chẳng là hôm đấy phát cháo ở Việt Đức xong 2 chị em háo hức lên đường đến chùa Thọ Am :)  Háo hức quá nên đi lạc ạh :(  Đi lạc lên tận cao tốc Pháp Vân, đi mãi đi mãi mà ko có chỗ quay lại mặc dù biết con bò lạc :(  Quyết định đưa ra là đi ngược chiều đường cao tốc :(  Khi tìm được đến chùa em chưa hoàn hồn nên ngồi im thin thít ạh :(  Có gì không phải xin các bác bỏ quá cho 2 chị em :P Không phải bọn em lười đâu ạh :(
Cám ơn các bác đã đọc hết cái sự lan man của em :laugh:

Ngủ rồi Hanoi

Trả lời #190 vào: 14-09-2011 16:41:19
Ở đời lắm kẻ rỗi hơi,có sở thích đặc biệt là đi soi mói người khác.Khi người ta đã giải thích rõ ràng cặn kẽ với thái độ ôn hòa để tránh xảy ra việc hiêủ sai rồi mà vẫn cứ bám vào,cố tình làm sự việc thêm rắc rối.

Âu Dương Kỳ Nhi

• bạn
Trả lời #189 vào: 14-09-2011 15:53:00
KN không hiểu tại sao lại có người muốn cố tình phá hỏng topic Trung thu của các thành viên miền Bắc khi mọi việc đã được giải quyết xong.

Nếu có bác Lao, Vút, ... muốn thắc mắc, xin mời ra chỗ khác lập topic.

Các bạn của tôi, chúng ta đã, đang và sẽ chứng minh tấm lòng của chúng ta bằng hành động chứ không phải những lời than vãn hay trách móc chỉ để chứng tỏ mình có trái tim biết yêu thương.

KN xin lỗi Daicatroc với lý do là vì KN mà bác đã bị ít nhất là 2 tin nhắn nặc danh vào lúc sáng sớm (từ đó có nhận được tin nhắn nặc danh nào nữa không thì KN chưa biết)

Cuối cùng, yêu cầu tất cả trả lại topic cho Chương trình Trung thu miền Bắc. Một lần nữa, nếu ai có nhu cầu tranh luận, mới lập topic riêng.

Ngủ rồi Phóng

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #188 vào: 14-09-2011 15:24:19
Chào ADKN, Tepty,

Xin cám ơn 2 việc:
1/ Tác giả tự gỡ bỏ hình ảnh đã đăng, kèm lời xin lỗi daicatroc ( daicatroc đã ghi nhận việc này như đã viết ở bài trên)
2/ Giải thích giúp ý nghĩa của những bức ảnh.

Xin nói ý của tôi như sau:
Những bức ảnh đăng sáng nay gồm:
Ảnh 1: 5 ly bia (ly cạn, ly còn)được xếp chồng lên nhau thành hình tháp, chụp cận.
Ảnh 2: Nhiều đĩa thức ăn còn vương vãi trên bàn
Ảnh 3+4+5: Một nam ( tôi đoán là daicatroc), một nữ đang cụng ly nhau ở 3 tư thế.
Tất cả những ảnh trên không có chú thích. Vì vậy, tôi đã đặt câu hỏi xin nhờ sự giải thích để hiểu rõ ý tác giả muốn diễn đạt việc gì trong chủ đề trung-thu-dành-cho-các-em-được-tổ-chức-tại-chùa.

Việc tôi đặt câu hỏi thắc mắc có thừa không? Tepty đọc lại cho kỹ và cho biết tôi gay gắt chỗ nào? Tepty đã xem những bức ảnh sáng nay chưa? Có tự đặt câu hỏi tại sao ADKN xin lỗi daicatroc và tự gỡ bỏ hình xuống?

Còn việc các bác giải thích việc sinh hoạt offline để phục vụ mục đích bla bla bla, xin phép không tham gia bình luận để không đi quá xa về chương trình vừa tổ chức rất đẹp, rất thành công.

Thân mến,

Ngủ rồi Bơ Làng

• Osin NTCM.
  • Administrator
  • Thành Viên
  • Thích 707
  • Bước dài_Không vội vã!
Trả lời #187 vào: 14-09-2011 14:19:17

Bưởi đẹp!  :woohoo:

iem vừa chuyển cho mụ Lason khoản lồng đèn. Bận tối mắt mụ ạ, nghe mụ hăm mà em khiếp khiếp! xo ri cả nhà về sự lề mề.

Thân mến!

“Ta lần mò leo mãi
Không qua được vách sầu”