Tác giả Chủ đề: Thuỷ Bằng, Hương Thuỷ - Em Tiến Đạt – Mồ côi cha – Hương Thủy  (Đã xem 32336 lần)

Ngủ rồi Khánh Ly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Rất Tích Cực
  • Thích 11
Chào cả nhà.
Sáng ni doankhanhly cũng đã viết bài để trả lời Anh Thaidzuy nhưng không biết sao mà không gởi được  :P
Theo đoankhanhly thì ly thấy ý kiến của Anh Thaidzuy rất hợp lý. Nếu được thì Bác Rose2012 sẽ CMTX cho em Đạt từ tháng 4 với số tiền là 500k/tháng. Vì hiện nay em Đạt đang phải đóng học phí học kì 2 và số tiền em Đạt học thêm hàng tháng hết 300k rồi.
Còn số tiền Chị Mimi sẽ chuyển qua giúp hoàn cảnh khác.
Mong BQT cho ý kiến và giúp đỡ thêm em Đạt để em Đạt yên tâm học tập.
Chúc cả nhà luôn vui - khỏe!

Ngủ rồi mattahuong

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Theo Mattahuong được biết em Đạt đang học lớp 11, nên ngoài việc học ở trường em còn phải học thêm để chuẩn bị cho kì thi ĐH, và học phí của em Đạt vẫn chưa có người giúp.
Thiết nghĩ, nếu em được nhận cả sự giúp đỡ của cả 2 chị thì rất tốt cho việc học của em và kì thi sắp tới.
 :P  ;)  :)
Mong chị Khanhly, người đang theo dõi trường hợp này cho ý kiến để BQT và TĐP quyết định ạ!

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
@Rose2012: Nếu như tâm nguyện bạn muốn giúp em Đạt từ tháng 4/2012 (Thaidzuy đã chuyển tiền CMTX của Mimi hết tháng 3 rồi)cũng được, chị Mimi sẽ chuyển sang giúp hoàn vảnh khác trên diễn đàn.

Mong tin xác nhận sớm của bạn để các bác BQT cho ý kiến cuối cùng.

Cảm ơn bạn nhiều.

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi comay_a2n

Rose2012 đã viết:
Trích dẫn
Chào cả nhà,

Mình là thành viên mới tham gia diễn đàn. Mình có xin được một người bạn sẽ hỗ trợ em Đạt mỗi tháng 500k, bắt đầu từ tháng 3/2012. Mình sẽ chyển tiền cho Đạt như thế nào ạ? Mong mọi người chỉ giúp

Cám ơn bác Rose2012 đã giúp đỡ thêm cho em Đạt. Trường hợp này đang chị Khanhly đang trung chuyển, Bác có thể chuyển tiền cho chị Khanhly sau khi có quyết định của BQT và TĐP.

Trân trọng!

Ngủ rồi trexanh

Rose2012 đã viết:
Trích dẫn
Chào cả nhà,

Mình là thành viên mới tham gia diễn đàn. Mình có xin được một người bạn sẽ hỗ trợ em Đạt mỗi tháng 500k, bắt đầu từ tháng 3/2012. Mình sẽ chyển tiền cho Đạt như thế nào ạ? Mong mọi người chỉ giúp

@Rose2012:cám ơn bạn và bạn của bạn đã đến với DD và  hỗ trợ em Đạt. Đây là tin vui cho e Đạt, Hiện e đang được chị Mimi nhận cưu mang đến tháng 05/2012. Bạn có thể nhận tiếp tục cưu mang từ tháng 06/2012 trở đi. Thân.

Ngủ rồi Rose2012

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Chào cả nhà,

Ngủ rồi Khánh Ly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Rất Tích Cực
  • Thích 11
@Anh Thaiduy: chiều nay đi làm về đoankhanhly đã kiểm tra thẻ và có số tiền 3ook anh chuyển vào.  :P
Chúc Anh một tuần làm việc mới vui vẻ!

Ngủ rồi Khánh Ly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Rất Tích Cực
  • Thích 11
@ Anh ThaiDuy; Doankhanhly chưa kiểm tra tài khoản ở thẻ. Tối Ly sẽ trả lời Anh.
Lúc nào Anh chuyển tiền vào tài khoản Doankhanhly, Anh báo lên giúp. Cảm ơn Anh!

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
doankhanhly đã viết:
Trích dẫn

@Chị Mimi: tháng 2 này doankhanhly đã ứng trước tiền để chuyển đến em Đạt  :)

@Doankhanhly:

Tháng nào Thaidzuy cũng trung chuyển giúp chị Mimi vào ngày cuối tháng của tháng trước. Tiền CMTX tháng 2, Thaidzuy đã chuyển 31/1/2012. Sao bạn phải ứng trước vậy?

http://www.nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=view&catid=10&id=43539

Bạn kiểm tra lại giùm xem có trục trặc gì không nhé. Mong nhận được phản hồi của bạn sớm nhất có thể. Cảm ơn bạn.

Thân mến,

Ngủ rồi Khánh Ly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Rất Tích Cực
  • Thích 11
Chào cả nhà!
Trưa nay, 19 tháng 02 năm 2012, sau khi nấu cháo xong. Các thành viên gồm: doankhanhl, slim, giangcoi, comay, nobita, tien đã đến thăm em Đạt.
Doankhanhy đã trung chuyển tiền CMTX tháng 02 từ chị Mimi đến em Đạt.
Hiện em Đạt vẫn đi học bình thường, thỉnh thoảng buổi tối đi học về muộn thì em ở lại nhà Dì của em.
Em Đạt vẫn học tốt, em đang chuẩn bị đóng tiền học phí học kì 2.

@Chị Mimi: tháng 2 này doankhanhly đã ứng trước tiền để chuyển đến em Đạt  :)
Cảm ơn Chị Mimi đã giúp đỡ em Đạt
Chúc cả nhà có một ngày nghỉ cuối tuần vuui vẻ!

@Anh Slim: anh post lên để cả nhà biết nhé!
Cảm ơn Anh!  ;)

Ngủ rồi comay_a2n

Hình ảnh trao tiền CMTX Tháng 01/2012 đến gia đình em Đạt

Ngủ rồi Khánh Ly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Rất Tích Cực
  • Thích 11
Anh gietthoigian0707 ơi, anh post ảnh lên cho cả nhà biết với nhé!
Cảm ơn Anh.

Ngủ rồi Khánh Ly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Rất Tích Cực
  • Thích 11
doankhanhly đã nhận được tiền CMTK từ chị Mimi với số tiền là 300k.
Hôm qua, ngày 7 tháng 1, doankhanhly,Anh gietthoigian0707, giangcoinamtruoc đã đến nhà em Đạt để chuyển tiền CMTX tháng 1 đến em.
Em đạt đi học nên mẹ em Đạt nhận thay cho em Đạt.
Cây mùa xuân cũng đã được trồng ở gia đình em Đạt.
Thay mặc gia đình em Đạt, đoankhanhly xin cảm ơn Chị Mimi đã giúp đỡ em Đạt.
Chúc một Chị cùng mọi người trong ngôi nhà \\\"NTCM\\\" một mùa xuân hạnh phúc, vui khỏe!

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Thaidzuy đã chuyển CMTX 300,000 VND tháng 1/2012 từ chị Mimi. Đây là tháng đầu tiên giúp Đạt. Nhờ Doankhanhly chuyển giúp cho em Đạt. Chúc em Đạt ngoan và học giỏi.

Thân,

Ngủ rồi giangcoinamtruoc

• Tồn tại hay không tồn tại!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Mong tin từ cả nhà! :)