Tác giả Chủ đề: Thuỷ Bằng, Hương Thuỷ - Em Tiến Đạt – Mồ côi cha – Hương Thủy  (Đã xem 31910 lần)

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Trích dẫn của: \"vodka\" post=104361

...                  
  (em không tải ảnh lên được)

Thân ái!

Xin cảm ơn Vodka đã cập nhật tình hình Gia đình em Tiến Đạt để cả nhà cùng nắm được.

Vodka gửi hình ảnh qua Messenger cho Trường Giang, Phuclehuu hay 6x để được trợ giúp nhé !

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi vodka

Chào chị maisau!

Hôm rồi em cùng Ni,Ntv gé thăm lại nhà,có gặp mẹ Đạt. Nghe dì vui mừng báo tin bữa nay Đạt đã đi làm cho 1 công ty thủy sản cách nhà  tầm 50km,ở lại công ty lâu lâu mới về 1 lần, lương tháng cũng được hơn 5 triệu.
  Còn về phần em trai Đạt bệnh tình cũng không tiến triển gì thêm.
  Dì nhờ em chuyển lời cám ơn và chúc sức khỏe đến cả nhà ạ.

(em không tải ảnh lên được)

Thân ái!

Ngủ rồi maisauserasao

Chao ca nha va em Dat,

Lau roi khong nghe tin tuc cua em va gia dinh. Hy vong khi co thoi gian thi em cap nhat tin tuc de moi nguoi yen tam nhe. Vua roi la tet VN, nen ngoai CMTX, chi co\' gui them 500k den gia dinh em. Chuc em va gia dinh suc khoe doi dao.

Than.

Maisau.

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào Tiến Đạt !

Công việc của cháu thế nào rồi ? Có phù hợp không ?

Cập nhật thêm về công việc , cuộc sống của cháu để cả nhà cùng nắm được và yên tâm Đạt nhé !

Thân.

BS

Ngủ rồi tiendat-1

Chào cả nhà và chị maisau
Cám ơn mọi người luôn quan tâm đến gia đình em. Hiện tại em trai vẫn chưa tiến triễn gì nhiều. Tập vật lý trị liệu hầu như hằng ngày+ tập thêm ở nhà. Gia đình cũng có chuyển hướng điều trị sang châm cứu nhưng trường hợp của Thành thì họ nói không được vì mất cảm giác phần dưới. Họ khuyên nên theo tây y. Do lỗi cà nhân nên bài viết gửi đi hơi châm, em sẽ cập thường xuyên cho mọi người biết ạ
Cảm ơn mọi người đã quan tâm và giúp đỡ.
Thân.

Ngủ rồi maisauserasao

Chao ca nha va em Dat,

Chi MS rat vui vi cuoc song cua em da on dinh, da tot nghiep va co cong viec lam. Cam on em da thuong xuyen cap nhat thong tin de ca nha va chi biet tinh hinh gia dinh em. Truong hop cua em trai em thi hang tuan phai tap vat ly tri lieu bao nhieu buoi? Co cach dieu tri nao de ho tro them ko (nhu la cham cuu chang han). Neu co the, em dang vai hinh anh gia dinh len chi xem voi nhe. Neu co kho khan hoac can su giup ddo gi trong viec chua tri cho em trai em thi em co the noi voi cac anh chi, de moi nguoi cung tim cach giai quyet va giup do kip thoi nhe.

Mot lan nua chi xin chuc mung em va ca gia dinh nhe.

Than.

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chúc mừng Tiến Đạt !

Chúc Tiến đạt có công việc tốt .
Mong em trai bạn có tiến triển nhanh  trong việc phục hồi.

Thân.

BS

Ngủ rồi tiendat-1

Em chào cả nhà!
Em đã tốt nghiệp với bằng loại khá, cuối tháng này sẽ nhận bằng tôt nghiệp.
Em xin lỗi vì lâu nay chưa cập nhật tình cho cả nhà,
em vẫn thường xuyên nhận hỗ trợ từ chị maisau. Em trai em vẫn đang tập vật lý trị liệu ạ, chuyển biến vẫn còn chậm.
Hiện nay, en đang thử việc tại một công ty tại Huế.
Em cảm ơn mọi người nhiều.
Thân.

Ngủ rồi tiendat-1

Chào chị maisauserasao, chào cả nhà.
Hôm qua em về thăm nhà, em trai vẫn chưa tiến triển gì nhiều. Sức khỏe em vẫn tốt, vẫn vui vẻ. Gia đình vẫn kiên trì cho em đi tập vật lý trị liệu.
Em thì cuối tháng sẽ hoàn thành xong đợt thực tập cuối khóa và viết đề tài tốt nghiệp. Em vẫn thường xuyên nhận tiền từ chị maisau ạ.
 Cảm ơn mọi người nhiều.
 Thân.

Ngủ rồi tiendat-1

Chào cả nhà ạ
Hiện nay em đang thực tập cuối khóa tại 1 công ty năm trên địa bàn Huế.
Em nhỏ đang tập vật lý trị liệu, nhưng chưa thấy tiến triển gì nhiều. Sức khỏe của gia đình vẫn tốt ạ. Em cũng cảm ơn chị maisau đã hỗ trợ cho em.
Chúc cả nhà mạnh khỏe.
Thân.

Ngủ rồi tiendat-1

Chào cả nhà và chị.
Trước thềm năm mới sắp đến, em chúc mọi sang năm mới gặp nhiều may mắn, vạn sự như ý và thành công trong cuộc sống.
Cảm ơn anh chị nhóm cuumang đã đến nhà thăm gia đình và tặng quà. Cảm ơn chị maisauserasao nhiều ạ, đã hỗ trợ cho em trong thời gian qua.
Tuy gia đình gặp chút chuyện nhưng tết này gia đinh vẫn đón tết ấm cúng, vui vẻ. Em cũng cảm ơn mọi người đồng hành cùng gia đình em trong thời gian qua.
Than.

Ngủ rồi maisauserasao

chao ca nha va em Dat,

Chi rat mung vi em trai Dat da co tien trien tot hon va em Dat luon co gang trong hoc tap va cuoc song. Sap den tet roi nen chi gui gap doi tien CMTX moi thang de em cung gia dinh mua sam them mot it chuan bi tet nhe. Co gi thi em cap nhat thong tin cho moi nguoi va chi biet de co the kip thoi giup ddo em nhe.

Chuc ca nha va em Dat nam moi vui ve, van su nhy y va suc khoe doi dao .

Than,

Maisau.

Ngủ rồi tiendat-1

Chào cả nhà ạ.
Sáng hôm nay, em nhỏ đã tái khám và nhập viện trở lại rồi ạ. Vẫn đang điều trị tại khoa vật lý trị liệu-phuc hồi chức năng bệnh viện TW Huế. Sức khỏe vẫn chưa có tiến triễn gì nhiều, em nhỏ vẫn vui vẽ lạc quan nên gia đình cũng bớt lo.
Hiện tại sức khỏe gia đình vẫn tốt, em thì trong quá trinh làm đề tài tốt nên cũng khá bận.
Sang năm mới chúc cả nhà sức khỏe và hạnh phúc bên gia đinh.
 Thân.

Ngủ rồi tiendat-1

Chào chị maisauserasao.
Trước hết, em xin cảm ơn chị nhiều ạ.Hiện tại em trai của em đang điều trị tại khoa phục hồi chức năng-vat lý trị liệu. Tình hình sức khỏe vẫn bình thường, đã chủ động trong đại tiện và tiểu tiện không dùng ống thông tiểu nua ạ. Nhưng 2 chân vẫn chưa có cảm giác nên chưa cử động được.
 Hiện tại em đang trong quá trình thi kết thúc học kì. Sức khỏe mẹ em vẫn tốt ạ.
 Chúc chị và gia đình khỏe mạnh.
 Thân.

Ngủ rồi maisauserasao

Chao em Tien Dat va ca nha,

Hien nay tinh hinh suc khoe cua em trai Dat the nao roi? co gi em cap nhat thong tin them de moi nguoi biet voi nhe. Em can giup do gi them thi noi voi chi nhe. chis e gui them 500k trong thang 12 de em tie.n viec cham lo cho em trai va me. MS o xa nen ko the den tham em duoc, mong ca nha giup do cho truong hop cua em Dat a.

Than,

MS