Tác giả Chủ đề: Huế - Thu Thảo - SV nghèo cần giúpđỡ - ĐH YD Huế  (Đã xem 7541 lần)

nguoikhongten2811

• bạn
Trả lời #33 vào: 08-11-2014 18:00:18
comay_a2n ơi!!! bạn có biết thông tin hiện giờ Thu Thảo đang làm gì và ở đâu ko?... nếu đọc đc tin nhắn này thì trả lời mình nha!!! mình cám ơn!!!

nguoikhongten2811

• bạn
Trả lời #32 vào: 08-11-2014 17:44:04
không biết bây giờ Thu Thảo đã tốt nghiệp Đại Học Y Huế chưa nhỉ???... nếu đã tốt nghiệp thì bây giờ làm ở đâu rồi???... có 1 số bạn nói thấy Thu Thảo ở Hòa Khánh,Đà Nẵng!!! ...có ai biết thông tin hiện tại Thu Thảo đang công tác ở Bệnh Viện nào có thể cho mình biết được ko???

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
Trả lời #31 vào: 24-11-2013 21:12:05
Chào cả nhà !
Lathuvang đã hoàn tất CMTX em Thu Thảo của DieuAm (tháng 10/2012 đến tháng 9/2013).
Chúc mừng Thảo đã tốt nghiệp Dược.
Lâu rồi Lá ko liên lạc được với DieuAm.
Thân,

Lá thu vàng  không rơi

Ngủ rồi phuclehuu

• Lười Ăn - Chăm tán gái!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Trả lời #30 vào: 29-09-2013 12:23:03
Chúc mừng Thu Thảo đã có được việc làm thêm.
Rất cảm kích khi đọc thông tin em vừa đưa.
Anh mở topic mới cho hoàn cảnh này để nhờ các bạn Huế xác minh.

Chúc em luôn khỏe và học tập tốt.

Thân ái.

Bước dài _ Không vội vã!

Ngủ rồi thocon.luckystar

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #29 vào: 28-09-2013 13:25:27
Chào cả nhà ạ. Lâu lắm rồi, e mới nhờ bạn lên diễn đàn giúp.
Em vừa tốt nghiệp Dược 23/9. hii. Còn đại học y e vẫn còn học. e đã nhận được sự giúp đỡ của cả nhà, anh Diệu âm, cô Lá thu vàng, anh Giang, chị Na, anh Hải rất nhiều. Vì e làm thêm nên ít gặp trực tiếp cả nhà.
    Em có một chuyện muốn chia sẻ với cả nhà: em có quen một em trai bị khuyết tật mù cả 2 mắt, gia đình chỉ có hai mẹ con, mẹ mất sức lao động nhiều năm nay, chi phí học tập từ xưa đến nay em tự lo = từ đồng lương massa người mù + sự yêu thương của những người xung quanh. Năm nay em đậu trường dại học luật. đồng cảnh e đã cuuw mang và giúp em ấy ăn ở, đi lại được 1 tháng nay. Nay em chia se diều này , e rất mong cả nhà giúp đỡ em ấy có điều kiện để tiếp tục hoc, ước mơ của mình. Em ấy tên : L‎‎‎‎‎‎ý Giang Huyên, sinh năm 1991, 2 em đang ở trọ tại 20 Dương Thiểu Tước. Sđt 01687136368.
     E xin chân thành cảm ơn. Báo cả nhà em đã nhận được sự giúp đỡ của a Diệu âm tháng 8,9 vừa qua. Cảm ơn a. cảm ơn cả nhà. Chúc cả nhà hạnh phúc, sức khỏe.
   A DI ĐÀ PHẬT

Ngủ rồi thocon.luckystar

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #28 vào: 31-05-2013 23:29:52
chào cả nhà!
   vì bạn bên phòng chuyển trọ xa nên không liên tục nhờ bạn lên diễn đàn được thường xuyên. Nay e nhờ bạn lên diễn đàn.
   E đã nhận được tiền hỗ trợ tháng 4,5. E cảm ơn chị la-thu-vang, anh dieu-am và cả nhà nhiều lắm.
   e xin được việc làm thêm rồi nè, e đang cố gắng thành công trên công việc này, khi nào thành công e sẽ quay về giúp những số phận bất hạnh như e, hội cưu mang lớn mạnh.
   Chúc cả nhà đêm ngon giấc!
   A DI ĐÀ PHẬT

Ngủ rồi thocon.luckystar

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #27 vào: 01-04-2013 20:31:40
Ngày 12/3 vừa qua nhờ sự giúp đỡ của anh Hải,anh Giang còi,chi Na và các anh chị trong cả nhà… góp tiền cho em mượn đễ lo toan ½ số tiền học phí kỳ 2 vừa qua!nhờ sự giúp đỡ đó mà em vượt qua sự kỹ luật của nhà trường và được tiếp tục học…nay em xin gởi lời cảm ơn chân thành đến các anh chị nhiều..và em sẽ hoàn trả lại cho anh chi trong nhà sớm…à,em xin thông báo em đã nhận tiền giúp đỡ tháng 3...em cảm ơn anh Diệu Âm,Cô Lá Thu Vàng…cảm ơn cả nhà,chúc cả nhà ngủ ngon
A DI ĐÀ PHẬT

Ngủ rồi thocon.luckystar

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #26 vào: 26-02-2013 20:24:14
Chào cả nhà!Em ra học được 1tuần rồi,nhưng đi thực tập bệnh viện học cả ngày và học dược ban đêm nên không có thời gian nhờ bạn lên diễn đàn ngay sau khi ra huế học được..Em xin lỗi cả nhà nhiều hen!..Em đã nhận được tiền giúp đỡ của hội tháng 1,2/2013 (1000.000)vào lúc trước tết âm lịch,trong thời gian em về tết ở quê nên em không biết lên diễn đàn thông báo cho gia đình biết được! Em cảm ơn cả nhà,cảm ơn cô lá thu vàng,anh diệu âm nhiều lắm,,,chúc cả nhà có 1 đem ngon giấc
A di đà phật! :)

Ngủ rồi thocon.luckystar

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #25 vào: 02-02-2013 15:18:06
Mới sáng sớm em có tin vui và lộc đó cả nhà nè….hiiii Em được Anh Hải tặng 1món quà to,Anh nói:<đây là quà tết cua Hội gởi đến gia đình em,chúc gia đình em năm mới vui ve,hạmh phúc>..Em vui lắm,em cam ơn cả nhà nhiều lắm…sáng mai là em lên tàu về quê rồi..em chúc cả nhà mình năm mới thêm nhiều niêm vui mới,hạnh phúc mới và ngày mới Đại Gia Đình mình nhiều nhiều và nhiều thành viên mới hơn nữa..ah,tết nếu nhà mình có ghé ngang Duy Xuyên Quảng Nam thì ghé thăm nhà em hen..em mời cả nhà!! Em rất rất vui và nhớ báo cho em biết trước 1ngày nha cả nhà,vì em đi làm thêm 7h-22h mới về,nên cho em biết trước để em ở nhà nha….hiiiii sđt ;01687136368 or 01245401706…HAPPY NEW YEAR!
A DI ĐÀ PHẬT

Ngủ rồi thocon.luckystar

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #24 vào: 17-01-2013 20:53:47
Chào cả nhà….
Dạo này nhà mình khỏe hết hen...Thảo chưa biết dùng vi tính nên ít lên diễn  đàn hỏi thăm cả nhà được,mỗi lần lên phải nhờ bạn hiiiii(Thảo tệ quá cả nhà hen..)
Vì đang bận thi học kỳ nên 3tuần nay Thảo không tham gia nấu cháo được…huuu nhớ thật đó.Gần đến năm mới rồi,không biết thành viên nhà mình có ai mới  không ta??(đẹp hơn…)hiii :P  hixx huu năm mới thêm tuổi mới GiÀ mất rồi,,,,
Trời lạnh,cả nhà nhớ giữ ấm hen,ngủ đắp chăn nhé…
‘*HÃY ĐEM TẤT CẢ NỖI BUỒN CỦA NGÀY  HÔM NAY VỨT VÀO SỌT RÁC
   HÃY ĐEM TẤT CẢ NIỀM VUI CỦA NGÀY HÔM NAY VÀO TRONG GIẤC NGỦ
   VÀ HÃY NGỦ THẬT NGON….cả nhà nhé*’
A DI ĐÀ PHẬT!

Ngủ rồi thocon.luckystar

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #23 vào: 01-12-2012 21:32:09
Dạ! chiều nay em đã kiểm tra tài khoản đã nhận được tiền:1.500.000(một triệu năm trăm nghìn đồng y).Em xin chân thành cảm ơn tấm lòng giúp đỡ của DieuAm và sự giúp đỡ của cả nhà nhiều lắm..
A DI ĐÀ PHẬT

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
Trả lời #22 vào: 29-11-2012 21:36:44
Cảm ơn bác Xulanhphanlan nhé. Lá chờ đợi TK mỏi mòn đến khi em Thảo post TK thì Lá lại ko thấy ,hihi. Vì vậy Lá vừa chuyển ngay vào TK Thu Thảo (thocon.luckystar) 1,500,000đ CMTX tháng 10,11,12/2012 của anh DieuAm.
@thocon.luckystar : cháu kiểm tra TK nhé.

Lá thu vàng  không rơi

Ngủ rồi xulanhphanlan

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 101
Trả lời #21 vào: 29-11-2012 20:24:37
lathuvang đã viết:
b]DieuAm đã viết:[/b]
]Cam on tat ca giup dieuam:)
DieuAm da roi so tien la 14,875,000 VN. So tien con lai nho cac ban hao tam giup nhan manh doi can giup.........(that la nhieu,thoi thi tui theo y nguyen cua cac ban...)
Adida Phat

Lathuvang đã nhận 14,875,000đ từ bạn DieuAm . Lá sẽ chuyển CMTX mỗi tháng đến em Thu Thảo khi có số TK và sẽ chuyển cho các trường hợp khác khi DieuAm có yêu cầu.

@ Lá ơi xót TH này rùi nè ??

Ngủ rồi thocon.luckystar

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #20 vào: 14-11-2012 20:26:10
Lâu rồi em không lên diễn đàn được,nên em không biết đễ update tài khoản lên.anh giang còi mới nhắc nhỡ..hiii xin cả nhà thứ lỗi cho em hen…hiii đây là số tài khoản của em: 0161001598351
PHẠM THỊ THU THẢO.
NGÂN HÀNG VIETCOMBANK,78 HÙNG VƯƠNG,THÀNH PHỐ HUẾ.
A DI ĐÀ PHẬT
 :P

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Trả lời #19 vào: 14-11-2012 00:45:17
@ comay_a2n: Nếu em Thảo có số TK rồi, em update lên dd giùm nha. Thanks em.

@ Tminhnguyen: quỹ vẫn chưa nhận được 1.350.000 anh ủng hộ mua xe đạp em Thảo, anh check giúp nhé. Cảm ơn anh.