Tác giả Chủ đề: Triệu Ái, Triệu Phong - Linh Đan & Tuấn Anh - Mồ côi Mẹ  (Đã xem 17977 lần)

Ngủ rồi pham_tien84

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
bimi11 đã viết:
Bimi11 vẫn muốn giúp đỡ trưởng hợp của 2 em này, nhờ anh Thaidzuy cho xin lại Tài khoản anh Tiến để chuyển tiền nhé! Bimi11 sẽ chuyển hết 1 lần vào Tk anh Tiến!
Thân chào!

Cám ơn sự quan tâm giúp đở của bác bimi11, hiện tại trường hợp này mới đủ tiền CMTX trong 05 tháng với mức 600k/tháng, thời gian từ tháng 01/2013 đến 05/2013. Nếu Tổ điều phối đồng ý sự giúp đở của bác bimi11, Phạm_tien có ý kiến chuyển số tiền CMTX của bác bimi11 vào những tháng tiếp theo.
Thân!

Ngủ rồi pham_tien84

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Chiều hôm qua, ngày 8/3 pham_tien đã vào trao tiền CMTX Tháng 3 cho gia đình 2 cháu Linh Đan & Tuấn Anh.Dì Quy (bà ngoài của 2 cháu gửi lời cám ơn đến DD và các mạnh thường quân  

Ngủ rồi pham_tien84

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
bimi11 đã viết:
Trích dẫn
Bimi11 vẫn muốn giúp đỡ trưởng hợp của 2 em này, nhờ anh Thaidzuy cho xin lại Tài khoản anh Tiến để chuyển tiền nhé! Bimi11 sẽ chuyển hết 1 lần vào Tk anh Tiến!
Thân chào!
[/b]
Cám ơn sự quan tâm giúp đở của bác bimi11, hiện tại trường hợp này mới đủ tiền CMTX trong 05 tháng với mức 600k/tháng, thời gian từ tháng 01/2013 đến 05/2013. Nếu Tổ điều phối đồng ý sự giúp đở của bác bimi11, Phạm_tien có ý kiến chuyển số tiền CMTX của bác bimi11 vào những tháng tiếp theo.
Thân!

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Chào bimi11,

Thông tin bạn cần. Bạn nhớ liên lạc với Tiến để thông báo và cập nhật. Tuy nhiên, bạn đợi quyết định cuối cùng của Tổ điều phối.

Thân mến,

Số TK : 0351000653729
Ngân hang vietcombak Vietnam
Tên người hưởng thụ : Phạm Đình Tiến.
Số ĐT : 0915.48.55.77

Từ đây người biết thương người...

bimi11

• bạn
Thân chào!

Ngủ rồi yugidazai

@bimi11: chào bác, hiện tại TH này đã đủ mức CMTX như đề xuất, nên ko biết bác có thể sang giúp TH khác đc ko ạ? Bác có thể xem danh sách các TH đang cần đc giúp đỡ qua link dưới đây (đã cập nhật mới nhất)
http://www.nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=view&catid=18&id=29319&limit=15&limitstart=255#66300
Nhưng nếu bác vẫn muốn giúp đỡ TH này thì vẫn quá tốt ạ :)
Cám ơn bác bimi11 nhiều.

pham_tien84 đã viết:
Trích dẫn
...Nay đã có bạn Gaucoi82 đăng ký cưu mang bổ sung nên cũng đã đũ kinh phí CMTX ah.

bimi11

• bạn
Bimi11 đăng kí giúp đỡ 2 em này 500.000đ/ tháng x 6 tháng, sẽ chuyển số tiền này vào Tài khoản của anh Tiến 1 lần được không?

Ngủ rồi pham_tien84

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Quyen_omon đã viết:
Trích dẫn
Đỗ Quyên đã viết:
Trích dẫn
@pham_tien84:

Bạn đã nhận được tiền CM tháng 02/2013 rồi ạ ?

Thân.

@ Pham_tien84: Không biết bạn đã nhận được CMTX của tháng 02/2013 chưa ah? Và quyên cũng vừa chuyển 400k CMTX tháng 03/2013 từ chị Đỗ Quyên đến TK của bạn, nhờ bạn chuyển giúp đến gđ của 2 cháu, Xin cám ơn.
Thân.

[/b]
Sorry bác Quyen omon! tiền CMTX T2 pham_tien đã nhận được và đã trung chuyển 1 lần cùng với tiền CMKTX của bác WINDSOR và trao quà mùa Xuân rồi bác a. Hình ảnh buổi trao tiền, quà dragonfly đã đưa lên rồi, bác xem lại giúp em. Còn tiền CMTX T3 em sẽ kiểm tra TK, rồi trung chuyển và báo cáo lại cho cả nhà ạ.
thân! ;)

Ngủ rồi Quyen_omon

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 6
Đỗ Quyên đã viết:
Trích dẫn
@pham_tien84:

Thân.

@ Pham_tien84: Không biết bạn đã nhận được CMTX của tháng 02/2013 chưa ah? Và quyên cũng vừa chuyển 400k CMTX tháng 03/2013 từ chị Đỗ Quyên đến TK của bạn, nhờ bạn chuyển giúp đến gđ của 2 cháu, Xin cám ơn.
Thân.

Ngủ rồi Đỗ Quyên

@pham_tien84:

Thân.

Hãy cố gắng học hỏi và tiến bộ dù chậm chạp.

Ngủ rồi ngochanh

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
pham_tien84 đã viết:
Trích dẫn
Chào bác Đỗ Quyên! không biết bác đã gửi tiền CMTX tháng 2/2013 cho trường hợp này chưa mà em chưa nhận được.
Năm hết tết đến rồi mong bác gửi gấp để em trung chuyển ạ.

Đỗ Quyên đã viết:
Trích dẫn
Toàn bộ tiền CM cho tất cả các TH thì ĐQ đã chuyển cho tv Quyen_omon từ đầu tuần trước rồi bạn ạ. Bạn ấy có nói với ĐQ là \\\"sẽ chuyển vào tuần sau\\\" tức là tuần này đó.
Bạn chờ tin vậy.

Quyen_Omon dạo này bán phụ mẹ bận quá chưa cập nhật chuyển tiền được ạ, mong 2 bạn và cả nhà thông cảm. Ngochanh thay Quyên thông báo là quyên đã chuyển 400k (CMTX tháng 02/2013 từ bạn Đỗ Quyên) đến Linh Đan và Tuấn Anh rồi ạ. Cám ơn 2 bạn và cả nhà. Thân chúc mọi người đón xuân hạnh phúc!
Thân

Ngủ rồi dragonfly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
hôm qua dra, a Phạm Tiến và a Hóa đã ghé thăm dì Quy và các cháu trao quà cây mùa xuân và tiền CMTX tháng 2 và CMKTX của bác WINDSOR cho dì.

vậy là tết năm nay gia đình dì Quy được đón 1 cái tết ấm áp hơn, đỡ bớt bao lo toan, nhọc nhằn.
dì gửi lời cảm ơn sâu sắc đến diễn đàn mình, và gửi lời chúc tết tới mọi người.
thân,

Ngủ rồi Đỗ Quyên

@pham_tien84:

Toàn bộ tiền CM cho tất cả các TH thì ĐQ đã chuyển cho tv Quyen_omon từ đầu tuần trước rồi bạn ạ. Bạn ấy có nói với ĐQ là \\\"sẽ chuyển vào tuần sau\\\" tức là tuần này đó.

Bạn chờ tin vậy.

Hãy cố gắng học hỏi và tiến bộ dù chậm chạp.

Ngủ rồi pham_tien84

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Chào bác Đỗ Quyên! không biết bác đã gửi tiền CMTX tháng 2/2013 cho trường hợp này chưa mà em chưa nhận được.
Năm hết tết đến rồi mong bác gửi gấp để em trung chuyển ạ.
thân!

Ngủ rồi pham_tien84

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
WINDSOR đã viết:

Mình mới vừ chuyển cho 2 bé Linh Đan và Tuấn Anh là 500k ngày hom nay. Khi nào bác nhận được thì chi minh biết với nhé.

Cám ơn bác Tiến rất nhiều.[/quote]

Thank WINDSOR!
pham_Tien đã nhận được tiền bác WINDSOR rồi. mình sẽ chuyển tiền cho 2 cháu ngay khi đi trung chuyển tiền CMTX tháng 2/2013.
thân!