Tác giả Chủ đề: Huế (A Lưới) - Quạt Điện tặng bà con nghèo Thôn Âr Bả Nhâm, Quảng Nhâm  (Đã xem 116 lần)

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Banner của chương trình ạ! 

Mong cả nhà ủng hộ! 

Mọi ủng hộ tài chính xin gửi về:
Thủ quỹ NTCM
Hoàng Thị Quỳnh Trang
1501 - Ngân hàng Quân đội MBBank

Cú pháp: Ten/Nick UH Quat Dien A Luoi 

Chân thành cảm ơn! 

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Chào cả nhà,

Cảm ơn các bạn đã lên chương trình và xác minh. Do địa bàn xa và rộng trong khi nhân lực NTCM ở đây cũng chưa nhiều nên BQT chấp nhận bản xác nhận 63 hộ nghèo thiếu quạt điện do trưởng thôn Hồ Thị Hè cũng chính là người đưa thông tin trong bài viết đầu. Lần sau làm các chương trình khác các bạn lưu ý điều này nhé! 

BQT đồng thuận với kế hoạch của các bạn. Nhóm chủ động kêu gọi tài chính cho chương trình nhé!

Chúc thành công!

ThaiDzuy

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi Wendy Duong

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Kính chào cả nhà NTCM!
Em Wendy Dương đã ghé xác minh hoàn cảnh của bà con thôn Âr Bả Nhâm, xã Quảng Nhâm, huyện A lưới tỉnh thừa Thiên-Huế. Toàn thôn có 160 hộ với 680 nhân khẩu, trong đó có 92 hộ nghèo, 33 hộ cận nghèo. Năm nay so với mọi năm , thời tiết nóng hơn bình thường, qua xác minh hiện có 63 hộ gia đình thiếu quạt nên ảnh hưởng giấc ngủ và sức khoẻ của bà con.
Em rất mong nhận được sự giúp đỡ từ các nhà hảo tâm giúp 63 cái quạt để hỗ trợ cho 63 hộ gia đình thiếu quạt ạ.
Em thay mặt bà con xin chân thành cản ơn sự quan tâm hỗ trợ của quý ban quản trị và quý MTQ rất nhiều.
Về mảng nhân sự em xin đề xuất như sau:
Phụ trách chính: Hồ Thị Hè
Thủ quỹ : Hồ Thị Linh Kha
Báo cáo thống kê: Wendy Dương.
Chúng em sẽ báo cáo thu chi rõ ràng và minh bạch và trao tận tay quạt cho bà con.
Bên dưới file ảnh em cũng có up họ và
tên danh sách 63 hộ gia đình ạ.
Trân trọng!
« Sửa lần cuối: 17-04-2024 20:19:14 gửi bởi Wendy Duong »

☘️

Ngủ rồi Wendy Duong

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Kính chào cả nhà NTCM và quý MTQ!
Hôm nay lúc 10 h 30 ngày 17/4/2024 e Wendy sẽ vào thôn A Bả xã Quảng Nhâm , A Lưới, Huế để xác minh tình hình thiếu quạt của bà con ạ.

☘️

The following users thanked this post: ThaiDzuy

Ngủ rồi Hồ Thị Hè

Xin chào các nhà hảo tâm, em tên Hồ Thị Hè làm trưởng thôn của thôn Âr Bả Nhâm, xã Quảng Nhâm, huyện A lưới tỉnh thừa Thiên-Huế. Toàn thôn có 160 hộ với 680 nhân khẩu, trong đó có 92 hộ nghèo, 33 hộ cận nghèo. Hiện nay thời tiết ở a lưới rất nắng nóng lên tới 41 độ, trong quá trình đi làm việc từng hộ gia đình thì phát hiện ra có 63 hộ gia đình không có quạt nên em tha thiết, mong được sự giúp đỡ từ các nhà hảo tâm cho em xin 63 cái quạt để hỗ trợ cho 63 hộ không có quạt ạ, với chức trách nhiệm vụ của một người trưởng thôn khi thấy bà con của mình nghèo, thiếu thốn về vật chất mà bản thân không giúp được gì nên em chỉ cầu mong được sự giúp đỡ từ các nhà hảo tâm hỗ trợ quạt cho 63 hộ này ạ. Cuối cùng không có gì hơn em xin chân thành cảm ơn các anh, chị đã quan tâm giúp đỡ bà con của thôn Âr Bả Nhâm rất nhiều. Đây là số điện thoại của em; 0356502617- 0965614165 em dùng cả 2 số ạ.

The following users thanked this post: ThaiDzuy