Tác giả Chủ đề: Nghệ An (Con Cuông) - Bà Xin - Mờ mắt, sống một mình  (Đã xem 2524 lần)

Ngủ rồi Trần Quốc Hương

• Super Mode
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Chào cả nhà ạ , hoàn cảnh này tụi con đã tới xác minh . Nhưng theo những gì tụi con xác minh được thì bà dù không có con cái nhưng bà cũng có một người cháu cũng khá khá giả cũng thường xuyên giúp đỡ bà . Nên cuộc sống của bà thì thương bà vì hoàn cảnh già cả , neo đơn , cháu hơi bận rộn nên không có nhiều thời gian để trò chuyện với bà chăm non cho bà thôi chứ về cuộc sống cũng không đến nỗi quá khó khăn . Nên tụi con nghĩ không cần thiết cưu mang hoàn cảnh bà để tìm những hoàn cảnh khác khó khăn hơn cần giúp đỡ ạ . Cảm ơn cả nhà đã quan tâm.

Chào cả nhà !!!

Cảm ơn Hoàng Ngân đến thăm Bà và cho cả nhà thông tin về cuộc sống hiện tại của Bà . Chúng ta thực hiện theo đề xuất của Bạn Ngân nhé .

Xin chân thành cảm ơn sự quan tâm của cả nhà

Thân

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Kiều Xuân Trường Trường

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Chào cả nhà ạ , hoàn cảnh này tụi con đã tới xác minh . Nhưng theo những gì tụi con xác minh được thì bà dù không có con cái nhưng bà cũng có một người cháu cũng khá khá giả cũng thường xuyên giúp đỡ bà . Nên cuộc sống của bà thì thương bà vì hoàn cảnh già cả , neo đơn , cháu hơi bận rộn nên không có nhiều thời gian để trò chuyện với bà chăm non cho bà thôi chứ về cuộc sống cũng không đến nỗi quá khó khăn . Nên tụi con nghĩ không cần thiết cưu mang hoàn cảnh bà để tìm những hoàn cảnh khác khó khăn hơn cần giúp đỡ ạ . Cảm ơn cả nhà đã quan tâm.

🌻

Ngủ rồi Trần Quốc Hương

• Super Mode
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Chào cả nhà !!!

Chào các bạn khu vực Nghệ An ! 
Hoàn cảnh của Bà rất đáng thương , mong các bạn bỏ chút thời gian xác minh và có phương án cụ thể nhé ! 

Xin chân thành cảm ơn sự quan tâm của cả nhà .

Thân 

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi VânKiêuSa

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 34
Chào cả nhà, con xin giới thiệu cả nhà Bà Xin 76 tuổi ở thị trấn Con Cuông , bà bị mờ mắt không có chồng con , cuộc sống khá là khó khăn . Mong sự quan tâm của diễn đàn , giúp đỡ cho bà phần nào để cuộc sống của bà có thêm chút niềm vui , để căn nhà bà bớt phần nào lạnh lẽo .Cám ơn cả nhà
Chào các bạn Nghệ An
Hoàn cảnh bà Xin quá đáng thương,mong cả nhà sắp xếp xác minh hoàn cảnh này ak, 
Thân

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, maitramtg, Trần Quốc Hương, locnguyen

Ngủ rồi Trần Quốc Hương

• Super Mode
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Trả lời #2 vào: 19-07-2020 15:31:21
Chào cả nhà !!!

Cảm ơn Alexander đã chia sẻ .
Nhờ các bạn khu vực nghệ An nhé .
Bỏ chút thời gian để xác minh và có phương án giúp đỡ nhé .

Thân

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, con xin giới thiệu cả nhà Bà Xin 76 tuổi ở thị trấn Con Cuông , bà bị mờ mắt không có chồng con , cuộc sống khá là khó khăn . Mong sự quan tâm của diễn đàn , giúp đỡ cho bà phần nào để cuộc sống của bà có thêm chút niềm vui , để căn nhà bà bớt phần nào lạnh lẽo .Cám ơn cả nhà
« Sửa lần cuối: 19-07-2020 18:24:41 gửi bởi -TrườngGiang- »

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, DucTai, maitramtg