Tác giả Chủ đề: Thạch Ngọc, Thạch Hà - Phan Thị Lộc (SV) - Mồ côi nuôi 4 em nhỏ  (Đã xem 21616 lần)

Ngủ rồi yugidazai

viethuong đã viết:
Trích dẫn
Chào cả nhà,

Do sắp xếp nội bộ giữa tminhnguyen và viethuong, kể từ 1/2014 viethuong sẽ nối tiếp CMTX tất cả HC mà tminhnguyen đã CM như sau:
...
8/ Sinh viên LỘC, Hà Tĩnh 300k.....

Mong TP duyệt giúp ạ :)
Xin cám ơn.

Ngủ rồi tminhnguyen

@ngoisaomongmanh_tl2002:

tminhnguyen chúc mừng bạn đã có đc việc làm thuận lợi.

Hôm nay, mình đã gửi 600k của 2 thg 11&12 vào tk VCB của bạn. Chúc bạn đc nhiều sức khỏe và may mắn.

Thân

Ngủ rồi getdown_sky

Do lên bằng điện thoại nên mấy lần Lộc cập nhật thông tin nhưng không được chắc là do trục trặc sự cố về mạng. Lộc nhờ getdown_sky báo lên diễn đàn đã nhận đc khoản CMTX 600k từ anh Tminhnguyen. Báo cho cả nhà một tin vui là Lộc đã xin đi dạy hợp đồng ở một trường tiểu học gần nhà(cách nhà 6 Km)tiện cho công việc cũng như chăm sóc các em. Lộc gửi lời cảm ơn cả nhà!

Ngủ rồi mongthuynavy

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Chào cả nhà.
NHóm nồi cháo Nghệ An đã thay mặt cả nhà NTCM gửi tới gia đình chị Lộc 3 suất quà + quần áo + cặp cũ.Chúc em sẽ luôn cố gắng học tập tốt.
 - Chị Lộc đã ra trường và đang nộp hồ sơ xin việc ở huyện.
1 số hình ảnh trao quà.

Thân!

Ngủ rồi tminhnguyen

Chào cả nhà,

Trước tình hình khó khăn xin việc của bạn Lộc, tminhnguyen xin tiếp tục CMTX 300k thêm 4thg (9-12/13)và hôm nay đã gửi 600k (9-10/13) vào tk Phan Thị Lộc.

Thân

Ngủ rồi ngoisaomongmanh_tl2002

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Hiện tại em đã hoàn thành xog khóa học của mình .và về tham gja sinh hoạt Đoàn tại địa phương.
Em đang tính xin vjệc làm tại địa phương nhưng gjờ với xu thế hjện nay thì nghành sư phạm rất khó xin vjệc .

Nếu như xin vjệc được tại địa phươg thì có thể ở gần các em.
Nếu như khôg xin được tạj địa phương thì e phải nộp hồ sơ xjn vjệc ở xa.

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Chào cả nhà!
  Hôm nay ngày 2.7.2013 em đã nhận được 600 tiền cưu mang thường xuyên tháng 4,5,6 do NTCM gửi tới em .
Em cảm ơn cả nhà nhé!!!

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
@ ngoisaomongmanh_tl2002: 200k từ tháng 1-3 có thể của veron1201. Em thông tin cả nhà biết dự định của em sắp tới nha.

@ Veron1201: từ tháng 4 bạn còn CM em Lộc nữa không để Vịt thống kê cho chính xác. Cảm ơn bạn.

ngoisaomongmanh_tl2002 đã viết:
Trích dẫn
- Từ tháng 1 đến tháng 3 em nhận được mỗi tháng 200 ngàn gửi từ diễn đàn NTCM , nhưng em khôg biết là ai gửi cho em.
  Em xin lỗi cả nhà lần sau vào xác nhận e sẽ cố gắng ghi rỏ ràng và chi tiết chứ không chung chung như những lần trước nữa .

veron1201 đã viết:
Trích dẫn
Mình đã chuyển tiền T1,2,3 bạn check giúp nhé. Cám ơn bạn.

Ngủ rồi yugidazai

dungphan72 đã viết:
Trích dẫn
Chào cả nhà hôm qua em đã thăm lại hoàn cảnh của em Lộc
Được biết ra tết em học khoảng 1 tháng nữa là em đi thực tập...

@ngoisaomongmanh_tl2002: e đã tốt nghiệp chưa và dư định thế nào? e cho cả nhà biết để biết hướng giúp đỡ tiếp theo nhé :)

@c Đỗ Quyên và c Quyen_Omon: cám ơn hai chị đã giúp e Lộc thời gian qua ạ :)

Mong các bác ở Hà Tĩnh có thể đến thăm và cập nhật tình hình của Lộc để có thể điều chỉnh hướng giúp đỡ mới phù hợp hơn ạ :)
p/s: hiện tại chỉ còn a tminhnguyen CMTX Lộc 300k/tháng đến hết T12/2013

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trước tiên cho em gửi lời chào ,lời cảm ơn tới các cô chú,anh chị, trong diễn đàn Người tôi cưu mang.
  Thứ 2 ,cho em gửi lời xin lỗi tới cả nhà vì sự  tắc trách của em.

Trong thời gjan em nhận tiền của diễn đàn gửi cho em ,em cứ nghĩ là chỉ cần xác nhận là em nhận được tiền rồi chứ khôg phải ghi rõ số tiền , mà em lại ít khj vào mạng nên khôg cập nhật được thường xuyên.
  Cảm ơn chú KimBằng ,cảm ơn getdown_sky đã nhắc nhở em .
Xin lỗi chị Loannguyen vì không kịp thời gjải đáp thắc mắc của chị .
 Và sau đây em xin thông qua cùng cả nhà về những khoản tiền e đã nhận được trong năm 2013 như sau:
  - Từ tháng 2 đến tháng 6 em đã nhận được mỗi tháng 200 ngàn do chị Đỗ Quyên gửi tới em.
  - Từ tháng 2 đến tháng 8 em đã nhận được mỗi tháng 300 ngàn do Anh Tminhnguyen gửi tới em.
  - Từ tháng 1 đến tháng 3 em nhận được mỗi tháng 200 ngàn gửi từ diễn đàn NTCM , nhưng em khôg biết là ai gửi cho em.
  Em xin lỗi cả nhà lần sau vào xác nhận e sẽ cố gắng ghi rỏ ràng và chi tiết chứ không chung chung như những lần trước nữa .
 Cảm ơn cả nhà về tất cả.

Ngủ rồi getdown_sky

Trích dẫn

@ getdown_sky ơi, theo như Loan đọc bài thì từ tháng 2 mức CMTX cho em Lộc là 700k chứ đúng không bạn?

Thân!

Mình vừa nhờ Lộc kiểm tra sao kê các lần giao dịch nhận CMTX hàng tháng. Thực ra Lộc cũng không để ý chỉ kiểm tra và xác nhận thôi
dạo này bận đi làm nên ít quan tâm tới các bạn trên diễn đàn! sorry loannguyen nhé! Lộc sẽ cập nhật sau khi kiểm tra lại tài khoản! tks all

Ngủ rồi tminhnguyen

tminhnguyen xin nói thêm: CMTX phần của mình 300k/thg cho đến hết thg 12/13.

Thân

Ngủ rồi tminhnguyen

@ngoisaomongmanh_tl2002, tminhnguyen đã gửi cho bạn 7thg x 300k (2,3,4,5,6,7,8), bạn đã nhận đc chưa sao không thấy nói trên dđ. Đ/n bạn xác nhận mỗi khi nhận đc tiền.
Cảm ơn

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Chào cả nhà .
Em xin lỗi vì lâu rồi khôg lên diễn đàn thông báo cho mọi người .
 Hjện tại e đã nhận được tiền Chị Đỗ Quyên gửi cho em.
 Qua đây cho e gửi lời Cảm ơn tới các cô các chú,các bác,cũng như các anh chj trong diễn đàn  đã quan tâm gjúp đỡ e trong thời gjan qua.

Ngủ rồi Quyen_omon

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 6
Chào cả nhà.
Quyên vừa chuyển CMTX T5,6 đến TK của Lộc 400k
Đỗ Quyên đã viết:
Trích dẫn
Q xin CMTX gia đình SV Phan thị Lộc 200k/tháng/5 tháng (2/2013 - 6/2013)

Chị Đỗ Quyên đk CMTX TH này đến hết tháng 6/2013 Quyên đã chuyển đủ, nhờ các bạn thông báo đến Lộc dùm, xin cám ơn!
Thân.