Tác giả Chủ đề: Quảng Trị - Nồi cháo Từ thiện - Bệnh viên Đa khoa huyện Triệu Phong  (Đã xem 96055 lần)

Ngủ rồi xuong rong

Gửi QTrij thân yêu !
việc này chị thấy hoàn toàn đúng, nên như vậy em ạ. Bên Huế cũng có làm như vậy nhưng mệ ko lấy nên thỉnh thoảng nghĩ ra chiêu khác để thể hiện tấm lòng với mệ.
Em cứ hỏi ý kiến các bạn và thăm dò ý chủ nhà xem sao nhé. Mình nhờ cậy và làm phiền họ nhiều mà.

Đang duyệt ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Các bạn lưu tâm tới ý kiến của giangcoinamtruoc nhé.

Thân,

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi giangcoinamtruoc

• Tồn tại hay không tồn tại!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Anh mới tham gia nên không biết ở nồi cháo khác, hay ở  Huế có trả tiền nước, tiền điện không?(hình như ở Huế không thì phải)nhưng anh nghĩ trả cũng đúng! Em đã hỏi ý kiến Nhà cho mình mượn chỗ nấu cháo chưa?nếu họ đề nghị trả thì bao nhiêu một tháng?sau đó mình tham khảo và đề xuất(hoặc sau một tháng hỏi chủ nhà xem tiền điện và tiền nước có dư ra nhiều không)sau đó lấy làm căn cứ đề xuất chứ đề xuất số tiền như trên biết thiếu hay là đủ?
Mong cả nhà đóng góp thêm ý kiến cho nồi cháo Q Trị để  công việc càng ngày càng  hoàn thiện và chuyên nghiệp hơn!Thân ái!

Ngủ rồi dragonfly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
cả nhà ơi!
các thành viên QT xin đề xuất ý kiến sau: Một tháng mình trích 50k đưa cho Dì của Ái (địa điểm nấu cháo) để chi trả điện nước hàng tháng.
 mong cả nhà cho ý kiến

Ngủ rồi dragonfly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
opla đã viết:
Trích dẫn
Thành viên PMG07 nhờ Op đăng ký đóng góp cho nồi cháo Quảng Trị số tiền là 10.000.000 đồng.
Đây là sự khích lệ lớn dành cho nồi cháo mới được khai trương thành công ngày 3/7/2011. Xem tin tức đăng tại đây
Ước mong nồi cháo mãi đỏ lửa kể từ mùa hè năm Tân Mão nhé.

@PMG07: Op đã nhận được 10.000.000 đồng của bạn sáng nay, 5/7/2011. Op sẽ chuyển đến thủ quỹ trong thời gian sớm nhất. Cám ơn bạn hiền. ;)

Cảm ơn bác PMG07 đã ủng hộ cho nồi cháo QT.
@ dear cả nhà!!! Thành công của nồi cháo QT phần lớn nhờ vào sự ủng hộ, quan tâm, đóng góp cả vật chất lẫn tinh thần của cả nhà, các thành viên QT xin cảm ơn cả nhà và sẽ cố gắng hết mình để nồi cháo mãi đỏ lửa, không phụ lòng mong mỏi và niềm tin của cả nhà. Thân

Ngủ rồi opla

Thành viên PMG07 nhờ Op đăng ký đóng góp cho nồi cháo Quảng Trị số tiền là 10.000.000 đồng.
Đây là sự khích lệ lớn dành cho nồi cháo mới được khai trương thành công ngày 3/7/2011. Xem tin tức đăng tại đây
Ước mong nồi cháo mãi đỏ lửa kể từ mùa hè năm Tân Mão nhé.

@PMG07: Op đã nhận được 10.000.000 đồng của bạn sáng nay, 5/7/2011. Op sẽ chuyển đến thủ quỹ trong thời gian sớm nhất. Cám ơn bạn hiền. ;)

Ngủ rồi luckystar

• Rất Tích Cực
  • Thích 1
ah quên mất(dạo này em hơi đảng trí)hihi. Em đả trả lại anh giang 420k anh chuyển vào tk e để a giang chuyển vào tk of anh pen. Hiện tại e đả nhận được 7M ủng hộ cho nồi cháo QT. em sẻ liệt kê tất cả chi phí và báo giá lại sau. Thân ái

Ngủ rồi luckystar

• Rất Tích Cực
  • Thích 1
Vậy là sau hơn 1t chờ đợi nồi cháo QT chính thức khai trương vào ngày hôm qua(03/07). Cảm xúc của mọi nguời lúc đó thế nào nhỉ? Riêng em thì lúc đó quá nhiều tâm trang hồi hộp, vui sướng, lo lắng...phải nói là tim đập chân run :P .
 Với 1 lực lượng hùng hậu thê này em tin nồi cháo QT sẽ mãi đỏ lửa.
 Cám ơn cả nhà đã ủng hộ nhiệt tình cho nồi cháo.

Đang duyệt ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Chúc mừng Nồi cháo Từ thiện số 8 ra đời tại Quảng Trị. Đường xa vạn dặm, mong các thành viên nồi cháo trong nớ nhiều sức khỏe, thương yêu đùm bọc nhau, mở rộng mạng lưới thành viên / tình nguyện viên để duy trì và phát triển hoạt động.

Thân,

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
xin chuc mung noi chao quan tri da rat thanh cong.hom nay 0707 da chuyen 500k vao tk a pen,a pen ktra dum nhe

Ngủ rồi nguyenthy

Chúc mừng nồi cháo Quảng Trị đã thổi lửa thành công. Chúc các anh chị em NTCM ở Quảng Trị luôn khỏe và vui để vững tay chèo lái nồi cháo thân yêu nhá! :P

Ngủ rồi dragonfly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Âu Dương Kỳ Nhi đã viết:
Trích dẫn
KN đăng ký CMTX Nồi cháo Quảng Trị từ T7-T12/2011, mỗi tháng 100k.

Chúc Nồi cháo Quảng Trị ngày càng lớn mạnh, phục vụ được nhiều bệnh nhân nghèo!

gietthoigian0707 đã viết:
Trích dẫn
xin chuc mung noi chao quang tri noi lua khai truong!moi nguoi co gang len nhe de noi chao noi lua thanh cong tot dep!gietthoigian xin ung ho 500k nhe

@Ấu Dương Kỳ Nhi và gietthoigian0707: đại diện cho QT cảm ơn hai bác nhiều.

Ngủ rồi dragonfly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Theanh đã viết:
Trích dẫn
Chúc mừng nồi cháo Quảng Trị đã đỏ lửa! Chúc anh chị em ở QT dồi dào sức khỏe để chạy Marathon với... em cháo nhé!

@theanh: đại diện các bạn ở QT cảm ơn bó hoa tươi thắm của anh nha. Chắc tối nay ngộp thở vì hoa mất.hjhj

Ngủ rồi dragonfly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Chắc hẳn cả nhà đang rất nóng lòng mong ngóng tin từ nồi cháo QT phải không?
dragonfly xin lỗi update hơi muộn(hjhj). Lo lắng + hồi hộp, nhưng cuối cùng nồi cháo đã rất thành công. Run tay wá, nên em cháo đầu tiên hơi loãng chút xíu, nhưng bệnh nhân ai cũng khen ngon tận miếng cuối cùng. Thật vậy, nồi cháo hết sạch trơn dù anh em nấu cháo ai cũng thòm thèm   :P \\\"  ui chết chưa được thử\\\"
dra share ảnh cho cả nhà xem nha.
đi chợ nào

bắt tay sơ chế cho em cháo \\\"béo ngọt, thơm ngon\\\" ra đời

xin trích ngang: lúc này máy say rau củ tự nhiên dở chứng, anh em được phen hú vía.
nhưng cuối cùng cũng ok

10h kém 10 em cháo chuẩn bị đến bệnh viện nào

phát cháo thui

các bạn thành viên giúp các bệnh nhân

vèo một cái chưa đầy 30 phút nồi cháo đã gần hết rùi.

hjhj.thành công của nồi cháo phải kể lực lượng vô cùng hùng hậu nè: công hỗ trợ của anh chị từ nồi cháo Huế và đóng góp của các bạn sở tại. cảm ơn tất cả các bạn. hi vọng nồi cháo sẽ thành công hơn nữa, ai ăn vào sẽ nhớ mãi em cháo thơm ngon bổ dưỡng này

Ngủ rồi Theanh

Chúc mừng nồi cháo Quảng Trị đã đỏ lửa! Chúc anh chị em ở QT dồi dào sức khỏe để chạy Marathon với... em cháo nhé!