Tác giả Chủ đề: Nghệ An (Hưng Nguyên) - Anh Dương - Liệt 02 tay, 02 chân  (Đã xem 26495 lần)

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Cảm ơn anh @toan.nguyenk đã giúp đỡ đồng hành cùng hoàn cảnh chú Dương, Alexander đã nhận được số tiền 1.500.000 đồng CMTX từ tháng 03 tháng tháng 05/2023. Cảm ơn cả nhà

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chú Dương Tháng 12/2022 số tiền 500.000 đồng. Chú Dương vẫn đi xe ba bánh và chú cũng siêng tập nhưng lớn tuổi, ăn uống cũng không đầy đủ nữa nên sức khỏe  yếu không khá lên mấy, cũng không làm được việc nặng. Tụi con đã trao xong 3 tháng từ tháng 10 đến tháng 12 hoàn cảnh chú Dương. Mong cả nhà tiếp tục đồng hành cùng hoàn cảnh của chú. Cảm ơn cả nhà
Mình mới chuyển tiền cưu mang tới hết tháng 5/2023. Cảm ơn @Alexander .

@Alexander ơi : Cháu đã nhận được tiền CMTX của anh Dương chưa ? Thông báo cụ thể để cả nhà cùng nắm được nhé !

Cảm ơn Alexander và toàn.nguyenk nhiều nhé !

Thân mến.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: phuclehuu, maitramtg, Sẻ Chia, Alexander

Ngủ rồi toan.nguyenk

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chú Dương Tháng 12/2022 số tiền 500.000 đồng. Chú Dương vẫn đi xe ba bánh và chú cũng siêng tập nhưng lớn tuổi, ăn uống cũng không đầy đủ nữa nên sức khỏe  yếu không khá lên mấy, cũng không làm được việc nặng. Tụi con đã trao xong 3 tháng từ tháng 10 đến tháng 12 hoàn cảnh chú Dương. Mong cả nhà tiếp tục đồng hành cùng hoàn cảnh của chú. Cảm ơn cả nhà
Mình mới chuyển tiền cưu mang tới hết tháng 5/2023. Cảm ơn @Alexander .

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113

Mình xin cưu mang tiếp chú Dương tới tháng 12/2022. Mình sẽ chuyển tiền cho Alexander.

Toan.nguyenk ơi !

Gia đình cháu vẫn tiếp tục CMTX anh Dương phải không ?

Cảm ơn Toan.nguyenk và Gia đình nhiều nhé !

Thân mến.

BS

The following users thanked this post: ThaiDzuy, toan.nguyenk, maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chú Dương Tháng 12/2022 số tiền 500.000 đồng. Chú Dương vẫn đi xe ba bánh và chú cũng siêng tập nhưng lớn tuổi, ăn uống cũng không đầy đủ nữa nên sức khỏe  yếu không khá lên mấy, cũng không làm được việc nặng. Tụi con đã trao xong 3 tháng từ tháng 10 đến tháng 12 hoàn cảnh chú Dương. Mong cả nhà tiếp tục đồng hành cùng hoàn cảnh của chú. Cảm ơn cả nhà
« Sửa lần cuối: 22-12-2022 15:43:38 gửi bởi Alexander »

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, Xelan90, toan.nguyenk, maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chú Dương tháng 11/2022 số tiền 500.000 đồng. Cảm ơn cả nhà

The following users thanked this post: banbe6x, Xelan90, toan.nguyenk, maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chú Dương tháng 10/2022 số tiền 500.000 đồng. Cảm ơn cả nhà 

The following users thanked this post: banbe6x, Xelan90, maitramtg

Ngủ rồi toan.nguyenk

Mình xin cưu mang tiếp chú Dương tới tháng 12/2022. Mình sẽ chuyển tiền cho Alexander.

The following users thanked this post: banbe6x, Xelan90, maitramtg, Sẻ Chia, Alexander

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
.....
 Tháng 6/2022 số tiền 500.000 đồng. Tụi con đã trao xong 3 tháng từ tháng 4 đến tháng 6 từ gia đình anh @toan.nguyenk . Cảm ơn anh rất nhiều đã đồng hành cùng gia đình chú Dương suốt thời gian vừa qua. Chúc anh cùng gia đình thật nhiều sức khỏe ạ.
.....

Toàn.nguyenk ơi !
Gia đình cháu vẫn tiếp tục CMTX bạn Dương phải không ?

Cảm ơn Gia đình Toàn.nguyenk nhiều nhé.

Thân mến.
@Alexander: Mình vừa chuyển cho chị tiền CMTX tới tháng 9/2022. Chị kiểm tra nhé. Cảm ơn chị. Mong cả nhà luôn khoẻ mạnh.

Toàn.nguyenk ơi ! Cháu và Gia đình vẫn tiếp tục CMTX anh Dương từ tháng 10 đến hết tháng 12/2022 phải không ?

Cảm ơn Toàn.nguyenk và Gia đình nhiều nhé.

Thân mến.

BS

The following users thanked this post: Xelan90, maitramtg

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chú Dương tháng 9/2022 số tiền 500.000 đồng. Tụi con đã trao xong 3 tháng 7,8,9 hoàn cảnh chú Dương từ anh @toan.nguyenk . Cảm ơn anh rất nhiều, chúc anh cùng gia đình thật nhiều sức khỏe giúp đỡ được thêm nhiều hoàn cảnh khó khăn ạ. Mong cả tiếp tục chung tay giúp đỡ hoàn cảnh chú Dương 3 tháng tiếp theo từ tháng 10 đến tháng 12 số tiền 500.000 đồng. Cảm ơn cả nhà rất nhiều

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật  hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chú Dương T8/2022. Số tiền 500.000 đồng. Cảm ơn cả nhà đã chung tay giúp đỡ hoàn cảnh của chú trong thời gian qua.

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chú Dương tháng 7/2022 số tiền 500.000 đồng. Cảm ơn a @toan.nguyenk .cảm ơn cả nhà 

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi toan.nguyenk

.....
 Tháng 6/2022 số tiền 500.000 đồng. Tụi con đã trao xong 3 tháng từ tháng 4 đến tháng 6 từ gia đình anh @toan.nguyenk . Cảm ơn anh rất nhiều đã đồng hành cùng gia đình chú Dương suốt thời gian vừa qua. Chúc anh cùng gia đình thật nhiều sức khỏe ạ.
.....

Toàn.nguyenk ơi !

Thân mến.
@Alexander: Mình vừa chuyển cho chị tiền CMTX tới tháng 9/2022. Chị kiểm tra nhé. Cảm ơn chị. Mong cả nhà luôn khoẻ mạnh.

The following users thanked this post: banbe6x, Xelan90, maitramtg, Alexander

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
.....
.....

Toàn.nguyenk ơi !

Thân mến.

BS

The following users thanked this post: ThaiDzuy, maitramtg

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, mong cả nhà tiếp tục chung tay giúp đỡ hoàn cảnh chú Dương từ tháng 7 đến tháng 9/2022 số tiền 500.000đ/ tháng. Cảm ơn cả nhà

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg