Tác giả Chủ đề: Nghệ An (Hưng Nguyên) - Cháu Danh gia cảnh rất khó khăn  (Đã xem 14431 lần)

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Con chào cả nhà!. Hoàn cảnh cháu Danh đáng thương quá!. Mong cả nhà cùng chung tay giúp đỡ cháu ạ!. Con cảm ơn cả nhà ạ!

🌻

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Trungkienbeo@gmail.com

Ngủ rồi Trungkienbeo@gmail.com

Con chào cả nhà!
Con đã nhận được 300k cưu mang tháng 7/2021 . Kính mong có thêm sự chung tay của mạnh thường quân . Nếu không có ai chung tay thêm kính mong ban quản trị duyệt xuất quỹ 200k còn lại cho đủ để tụi con sắp xếp đi trao cho cháu . Cảm ơn cả nhà ạ.

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi loanngyen1202

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 22
Con chào cả nhà!
Hiện tại TV Nghệ An đã trao xong quà CMTX tháng 4 tới hoàn cảnh cháu Danh nên kính mong các MTQ và ban quản trị tiếp tục CMTX tới hoàn cảnh cháu những tháng tiếp theo ạ.
Cảm ơn cả nhà rất nhiều!

Gia đình bạn Mộc Di đăng ký CMTX tới hết tháng 6/2021 Trungkienbeo@gmail.com nhé.

Thân mến.
Con chào cả nhà. Hiện tại hoàn cảnh cháu Danh tụi con đã trao quà CMTX tháng 6 đã xong và đã sang đầu tháng 7/2021 vậy con kính mong ban quản trị và các Mạnh Thường Quân tiếp tục chung tay CMTX cho hoàn cảnh cháu Danh còn rất đáng thương này ạ.
Bạn Mộc Di ngưng CMTX, gia đình Nhimcon tiếp nối mức 300,000đ/tháng từ tháng 7-9. Còn 200,000đ rất mong nhận được sự chung tay của cả nhà !

Loannguyen chuyển 300,000đ tiền CMTX tháng 7 vào TK bạn Kiên rồi nhé !

Xin cảm ơn !
« Sửa lần cuối: 05-07-2021 15:16:11 gửi bởi loanngyen1202 »

Người với người sống để yêu nhau !

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Trungkienbeo@gmail.com

Con chào cả nhà!
Hiện tại TV Nghệ An đã trao xong quà CMTX tháng 4 tới hoàn cảnh cháu Danh nên kính mong các MTQ và ban quản trị tiếp tục CMTX tới hoàn cảnh cháu những tháng tiếp theo ạ.
Cảm ơn cả nhà rất nhiều!

Gia đình bạn Mộc Di đăng ký CMTX tới hết tháng 6/2021 Trungkienbeo@gmail.com nhé.

Thân mến.
Con chào cả nhà. Hiện tại hoàn cảnh cháu Danh tụi con đã trao quà CMTX tháng 6 đã xong và đã sang đầu tháng 7/2021 vậy con kính mong ban quản trị và các Mạnh Thường Quân tiếp tục chung tay CMTX cho hoàn cảnh cháu Danh còn rất đáng thương này ạ.

The following users thanked this post: banbe6x, loanngyen1202, maitramtg, minhsơn97

Chào cả nhà , hc cháu Danh TV tại Nghệ An đã trao cho cháu xong cưu mang thường xuyên tháng 6/2021 . Thay mặt gđ cháu , tụi con xin được cảm ơn sự chung tay giúp đỡ cưu mang cho hc của cháu . Con xin gửi hình ảnh trao cưu mang tháng 6/2021 ạ.

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, minhsơn97

Cảm ơn bạn Moc Di. Trungkienbeo đã nhận được số tiền 500.000đ CMTX cháu Danh tháng 6 rồi ạ.

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, DucTai, maitramtg, minhsơn97

Ngủ rồi loanngyen1202

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 22
Mộc Di đã chuyển tiền CMTX tháng 6 - 500,000đ đến Trung Kiên, nhờ Kiên gửi đến em Danh nhé !

Xin cảm ơn ! 

The following users thanked this post: ThaiDzuy, maitramtg, minhsơn97, Trungkienbeo@gmail.com

Cảm ơn chị Mộc Di đã cưu mang cho hoàn cảnh cháu Danh và cảm ơn chị Loan Nguyễn đã luôn kết nối bạn bè giúp đỡ đồng hành cùng các cháu nhỏ có hoàn cảnh bất hạnh ở Nghệ An . Xin cảm ơn tình cảm của các chị thật nhiều ạ

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, DucTai, maitramtg, minhsơn97, Kiều Xuân Trường Trường

Trungkienbeo đã nhận tiền CMTX tháng 5/2021 tới hoàn cảnh cháu Danh rồi ạ. Cảm ơn gia đình bạn Mộc Di rất nhiều.

The following users thanked this post: banbe6x, loanngyen1202, maitramtg

Ngủ rồi loanngyen1202

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 22
Hi @Trungkienbeo@gmail.com ,

Mộc Di chuyển 500,000đ CMTX tháng 5 rồi nhé. 

Tks em ! 

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Con chào cả nhà!
Cảm ơn cả nhà rất nhiều!

Thân mến.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: loanngyen1202, maitramtg, Trungkienbeo@gmail.com

Con chào cả nhà!
Cảm ơn cả nhà rất nhiều!

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, loanngyen1202, maitramtg

Tv Nghệ An xin cập nhật hình ảnh trao quà CMTX tháng 04/2021 ạ.

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, toan.nguyenk, maitramtg, Trần Quốc Hương

Trungkienbeo đã nhận được tiền CMTX tháng 4 tới gia đình cháu Danh. 
Cảm ơn bạn Mộc Di ạ.

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Kiều Xuân Trường Trường

Ngủ rồi loanngyen1202

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 22
Mộc Di đã chuyển tiền CMTX tháng 4 Kiên nhé. Em kiểm tra giúp! Tks !

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg