Tác giả Chủ đề: Quảng Nam - Bữa cơm cho bệnh nhân nghèo - Bệnh viện Lao Tam Kỳ  (Đã xem 92714 lần)

Ngủ rồi Yu

Yu vừa chuyển 500.000d CMTX tháng 11/2011 vào TK bác linhthuc. Nhờ bác kiểm tra giúp ạ.
Thanks!

Ngủ rồi minami

• Tích Cực
  • **
  • Thích 2
Linh Thục mến,
Minami đã chuyển CMTX T11/BV Tam kỳ vào tài khoản của bạn

Chúc vui

Ngủ rồi mgocthao

Mthao vẫn đăng ký 1tr cho hằng tháng đến hết năm 2012

Ngủ rồi minami

• Tích Cực
  • **
  • Thích 2
Minami đã theo chương trình này từ năm ngoái , đã rất lo là không biết chương trình có đủ tài lực duy trì được trong năm 2012 không, nhưng hôm nay thật sự rất vui khi biết được đã có thêm nhiều tấm lòng đến với các bệnh nhân nghèo. Minami xin tiếp tục CMTX BV Tam Kỳ trong năm 2012, 500k/tháng. Rất mong Ban Quản Trị quyết định duy trì chương trình thật sự rất có ý nghĩa này.

Ngủ rồi TunTun

Cảm ơn bạn Mycanh và gđ đã giúp đỡ chương trình này vì mình thấy cũng lo k hiểu có duy trì đc k.

Chúc bạn và gđ mạnh khỏe, nhiều niềm vui!

Thân mến,

Ngủ rồi giangcoinamtruoc

• Tồn tại hay không tồn tại!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Giangcoi cũng cảm ơn bác Mycanh đã quan tâm và hỗ trợ thêm cho miền trung gian khó! Chúc gia đình bác hạnh phúc và vui vẻ !

Ngủ rồi nguoithuhaihai

mycanh đã viết:
Trích dẫn
Chào cả nhà,

Để duy trì chương trình \\\"Bữa cơm cho bệnh nhân nghèo tại viện lao\\\" ở BV Duy Xuyên và BV Phạm Ngọc Thạch, gia đình mycanh xin đóng góp CMTX 5.000.000đ/tháng/bệnh viện (tổng cộng 10.000.000đ/tháng) trong vòng 1 năm bắt đầu từ 01/2012. Mình sẽ chuyển tiền cho thủ quỹ linhthuc vào đầu mỗi tháng.

Cảm ơn cả nhà,
Chúc chương trình được duy trì lâu dài và ngày càng phát triển.

Chân thành cám ơn tình cảm của bác mycanh&gia đình đối với các bệnh nhân nghèo BVPNT QNam và với DD NTCM.
Thân ái!

Ngủ rồi mycanh

Chào cả nhà,

Để duy trì chương trình \\\"Bữa cơm cho bệnh nhân nghèo tại viện lao\\\" ở BV Duy Xuyên và BV Phạm Ngọc Thạch, gia đình mycanh xin đóng góp CMTX 5.000.000đ/tháng/bệnh viện (tổng cộng 10.000.000đ/tháng) trong vòng 1 năm bắt đầu từ 01/2012. Mình sẽ chuyển tiền cho thủ quỹ linhthuc vào đầu mỗi tháng.

Cảm ơn cả nhà,
Chúc chương trình được duy trì lâu dài và ngày càng phát triển.

Dẫu thắng ngàn quân giặc
Không bằng thắng bản thân
Thắng mình là chiến thắng
Oanh liệt nhất thế gian.

(Kinh Pháp Cú số 103)

Ngủ rồi nguoithuhaihai

@TunTun:
linhthuc nhắn \\\"Đã nhận đuoc 480.000đồng\\\".
Tanhkiu bác nhé!

Ngủ rồi TunTun

Hnay mình đã chuyển 480k CMTX tháng 11&12/2011 vào tk của Linhthuc.

Thân mến,

Ngủ rồi nguoithuhaihai

Violet đã viết:
Trích dẫn
Hôm nay Violet đã chuyển 400K tiền CMTX tháng 11&12/2011 cho Bữa cơm viện lao vào tk của Linhthuc rồi.

linhthuc nhờ nhắn bác Violet: \\\"linhthuc đã nhân đc khoản CMTX tháng 11-12 của bác rồi. Cám ơn bác nhiều\\\" (do bận ctác ko vào đc DD)

Ngủ rồi TunTun

Mình xin tham gia theo Violet 240k/tháng (lẻ vì tính 30 x 8). Sẽ chuyển tiền cho Linhthuc.

Thân mến,

Ngủ rồi Violet

Hôm nay Violet đã chuyển 400K tiền CMTX tháng 11&12/2011 cho Bữa cơm viện lao vào tk của Linhthuc rồi.

Sống để yêu thương và được yêu thương từng ngày ...

Ngủ rồi nguoithuhaihai

Violet đã viết:
Trích dẫn

Vui lòng cho Violet biết sẽ chuyển tiền cho ai?

Xin cám ơn bác Violet nhiều.
Mời bác gửi cho:

Thủ quỹ: Linhthuc.
Tài khoản 004 1000 723 997 (VietcomBank, Đà Nẵng - Chủ tài khoản: Trần Thị Linh Thục). Điện thoại: 0914 034 035

Thân ái!

Ngủ rồi Violet

Violet xin góp sức cùng chương trình này 200K/tháng, bắt đầu từ T11/2011 cho đến khi nào chương trình còn hoạt động.
Vui lòng cho Violet biết sẽ chuyển tiền cho ai?
Cảm ơn các bác.

Sống để yêu thương và được yêu thương từng ngày ...