Tác giả Chủ đề: Phú Phong, Hương Khê - Nguyễn Thị Nhung (SV) - Gia đình khó khăn  (Đã xem 33785 lần)

Ngủ rồi nhunghk

Chao ca nha!
Em mai van chua nhan duoc thong bao chuyen tien nop hoc phi. Vay dien dan minh da chuyen tien chua vay a? Neu chuyen roi thi co the thong bao de em di kiem tra a!
Than!

Ngủ rồi nhunghk

Ba KtsDzi vừa gởi tiền cmtx thang 2 và tháng 3 cho con. Con cảm ơn ba nhiều ạ.
Thân.

Ngủ rồi pquyen

Thỏ em chuyển 2.500.000 cho em Nhung nhé!

Thân

Ngủ rồi nhunghk

Dạ, rứa thì tốt quá chị ơi! Chị chuyển rồi em đi nộp và chụp hình up lên sau chị nha!

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Nhung ơi! em đóng học phí chưa? Quỹ chuyển tiền cho em nhé.

Ngủ rồi nhunghk

À, Em bổ sung luôn à. Chú KtsDzi đã chuyển tiền cmtx của tháng 1 cho em rồi ạ. Đợt tết về lo việc đồng áng rồi việc nhà lu bu nên em quên chưa kịp lên diễn đàn để update ạ!

Ngủ rồi nhunghk

Em đã nhận được quà tết của diễn đàn mình. Thay mặt bố mẹ và gia đình xin chân thành cảm ơn diễn đàn đã quan tâm và động viên gia đình em trong dịp tết nguyên đán vừa rồi.Thân!

Ngủ rồi dungphan72

Hình ảnh nhóm Hà Tĩnh đã trao suất quà tết cho bạn Nhung ngày 27/1/2014

Ngủ rồi nhunghk

Con cảm ơn chú xlpl nhiều ạ. Ra tết con sẽ nộp học phí. Lúc nào con nộp thì sẽ lên để nhờ các diễn đàn gởi tiền vào tài khoản rồi sẽ up hình lên sau. Ở chỗ con vẫn còn 1 triệu của chú bebuti nữa. Vậy là đủ học phí cho kì 2 rồi đó ạ. Nhung cảm ơn mọi người nhiều ạ.
Thân!

Ngủ rồi Tiger

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
@ Bác Xulanhphanlan và chị Trangvitgioi: Vì do Tiger chuyển chậm. Hôm 18/1 Tiger mới chuyển vào quỹ 1.500.000đ bác Xulanhphanlan giúp học phí em Nhung. Sr hai bác!  :)

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
xulanhphanlan đã viết:
Trích dẫn
Chào cả nhà
Xlpl tôi xin giúp tiếp 1500K để cháu Nhung có tiền đóng học phí cho kỳ 2 còn thiếu
@ Tiger giúp anh chuyển 1500k vào quỹ DĐ nhé, tks
Thống kê phần tiền mà các TV đã ủng hộ giúp Nhung đóng HP niên học 2013
1 Xlpl 2000K
2 Đỗ Quyên 2000K
3 KtsDzi 1000K
4 Cty Lenovo 1000K \\\"số 1-4 đã chuyển tiền vào quỹ DĐ\\\"
5 Be_buti 1000K. Bác Be_ buti đã ch tiền trực tiếp vào TK của Nhung, và đã nhận đc tiền rồi.
TC quỹ nhận đc 6000K. TĐP đã duyệt 3500K cho Nhung đóng học phí kỳ 1, vậy quỹ còn giữ 2500K,Thân

Chào anh Xulanhphanlan,

Hiện tại quỹ chỉ còn giữ 1.000.000đ còn dư từ các MTQ ủng hộ học phí kỳ 1 vừa rồi, bao gồm:
1 Xlpl: 500.000đ
2 Đỗ Quyên: 2.000.000đ
3 KtsDzi: 1.000.000đ
4 Cty Lenovo: 1.000.000đ
Tổng cộng: 4.5000.000đ
Đã chuyển em Nhung: 3.500.000đ
Còn lại: 1.000.000đ là quỹ đang giữ

1.500.000đ anh vừa đăng ký ủng hộ tiếp, quỹ vẫn chưa nhận được nên không thể xem là đang giữ được.

Anh viết như trên, thành viên sẽ hiểu nhầm quỹ đang giữ 2.500.000đ, thêm phần ủng hộ 1.500.000đ của anh sẽ là 4.000.000đ đ, vừa sai số tồn thực tế lẫn số tiền ủng hộ anh nhé.

Thân.

Ngủ rồi xulanhphanlan

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 101
Chào cả nhà

Xlpl tôi xin giúp tiếp 1500K để cháu Nhung có tiền đóng học phí cho kỳ 2 còn thiếu

@ Tiger giúp anh chuyển 1500k vào quỹ DĐ nhé, tks

Thống kê phần tiền mà các TV đã ủng hộ giúp Nhung đóng HP niên học 2013

1 Xlpl 2000K
2 Đỗ Quyên 2000K
3 KtsDzi 1000K
4 Cty Lenovo 1000K \\\"số 1-4 đã chuyển tiền vào quỹ DĐ\\\"
5 Be_buti 1000K. Bác Be_ buti đã ch tiền trực tiếp vào TK của Nhung, và đã nhận đc tiền rồi.

TC quỹ nhận đc 6000K. TĐP đã duyệt 3500K cho Nhung đóng học phí kỳ 1, vậy quỹ còn giữ 2500K,

@ Nhung khi nào cần tiền đóng học phí thì lên tiếng nhờ các Bác TĐP duyệt giúp cho con nhé. và đừng quên up hoá đơn sau khi nộp HP lên DĐ,mong con học giỏi

Thân

Ngủ rồi nhunghk

Trời nè!! Anh hơn tụi em có vài tuổi mà giờ đã có khả năng giúp bọn em rồi.. Hehe. Từ rày trở đi để em gọi anh cho nó phù hợp nhen. :)
Thân!

Jotun

• bạn
Chào Nhung,

Chúc Nhung năm mới học tập tốt và gặp nhiều may mắn. Rất tiếc vì tính chất công việc nên mình ko trực tiếp liên lạc được.

Btw, mình chỉ hơn Nhung vài tuổi thôi :) nên mong Nhung xem xét lại từ \\\"chú\\\".. :(

Tks,

Ngủ rồi nhunghk

Chú Jotun thân mến!
Hôm qua chị loan đã gửi cho con tiền cmtx của tháng 1,2,3 con đi xác minh và đã có trong tài khoản rồi ạ. Con cảm ơn chú ạ!
Thân!