Tác giả Chủ đề: Đêm khuya  (Đã xem 5902 lần)

Ngủ rồi lequangminh

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #14 vào: 09-08-2010 09:04:11
Lai mot dem khuya khong duoc ngu.

Ngủ rồi lequangminh

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #13 vào: 14-07-2010 19:58:11
Nguyen Thy: Quang Minh rat vui khi doc duoc nhung loi gop y cua e. Cam on Nguyen Thy that nhieu nhe. Nho giu suc khoe va song hanh phuc nhe co be. Anh mong co the nhan duoc nhieu loi gop y va chia se cua em.

Ngủ rồi nguyenthy

Trả lời #12 vào: 13-07-2010 11:25:49
Topic này rất hay, em cũng hay mất ngủ nên khi nào xin viết một bài chia sẻ \\\"Đêm khuya\\\" cùng các anh chị mới được, hì hì. :P
@Lequangminh: đọc bài viết của bạn, mình có cảm giác bạn và người bạn kinhnghiem của bạn rất thân nhau có phải không? Nhưng theo Nguyenthy nghĩ rằng, nếu bạn thật sự trân trọng người bạn của bạn và quan tâm đến người bạn đó thì không nên nói ra những đời sống riêng tư của người đó lên đây, nếu như bạn kinhnghiem gì đó đọc được bài viết của bạn, và nếu như người bạn đó đang thật sự bị dàn vặt và đau đớn vì bệnh tật như vậy thì bạn đó sẽ không vui khi bị đem ra làm đề tại cho mọi người cùng biết đâu bạn ạ! Bạn hãy đặt bản thân của mình vào người khác trước khi muốn chia sẻ điều gì, và bạn sẽ hiểu những gì mà người bạn \\\"thân\\\" của bạn đang cảm nhận. Cám ơn bạn vì đã đọc hết những chia sẻ và góp ý nhỏ của mình nha.!!!  :lol:
Chúc cả nhà luôn vui vẻ và mát mẻ ạ!

Ngủ rồi lequangminh

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #11 vào: 11-07-2010 18:33:15
Bac kinhnghiem nay lai quay ve dien dan voi em roi huh, hahahahaha
Bac dung buon bac oi, em biet bac dang bi benh ma van nghe em keu la chay vao day dong vien em vay la em cam on bac lam lam.

goddragon

• bạn
Trả lời #10 vào: 11-07-2010 01:57:51
Tất cả rồi cũng sẽ qua đi, như có, như không, như vui, như buồn. Tất cả đều có ý nghĩa và tất cả cũng đều vô nghĩa. Giữ lại là có, trôi đi là không, chẳng cần vướng bận điều gì ...

goddragon

• bạn
Trả lời #9 vào: 09-07-2010 12:52:45
Bac co de yen de em nhin ngam may my nhan cua em khong nao? Bac cu keu la am am vay may my nhan so chay het sao huh
Em biet nguoi con gai bac dang nghi den la ai, chuc bac som di vao trai tim cua co ay nhe, hahahahahaha
tinh cam cua bac lam em cam dong that, ma sao em chang bao gio yeu, tran trong tinh cam mot ai chan thanh nhu bac. Em chi yeu moi ban than em, va nhin ngam my nhan cang nhieu cang tot. hehehehehe
 Khi nao co tin vui nho moi em.

Ngủ rồi lequangminh

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #8 vào: 08-07-2010 12:10:20
em cung khong ngu duoc, ma chinh xac cong viec nhieu nen em cu phai cang mat ra de thuc.
Bac banmaixanh dang tam trang that roi. Doc tam trang bac em hieu, vi em cung dang nhu bac, nhung chuyen cua em kho khan hon tram lan bac, du sao bac va chang trai do cung da mot lan danh tinh cam cho nhau. Con em thi chua bao gio co co hoi de di vao trai tim cua co ay. Den mot co hoi de di canh cung chua bao gio duoc co, tat ca chi la tinh ban, va khong gi hon the. Vuot quang duong xa, thu sep cong viec lam ngay lam dem den nhu kiet suc de mong ngay duoc ve gap nguoi minh yeu noi het tinh cam, hi vong tinh cam chan thanh cua minh se duoc dap lai nhung van la tinh ban.
Den nhu hom nay thuc trang dem de lam xong viec cuoi nam ve mong cho tinh yeu chan thanh cua minh se lam co ay cam dong, du biet truoc se that vong. Co le cach song va cach lam cua em co phan cung nhac, co hu doi voi tuoi tre nhu em, nhung tinh yeu ai giai thich duoc.
Du cho cuoc doi nay khong nhu mong muon, nhung khi da noi va lam tat ca nhung gi minh thich, va suy nghi thi sau nay se khong an han, tiec nuoi.
Yeu la thang than de deo duoi tinh yeu den cung, du o xa nhau nhung long van huong den nhau nhu vay moi la tinh yeu dinh thuc, cho du do chi la xuat phat tu mot phia.
Tinh cam bac danh cho lao gi do co le la chan thanh, tai sao bac khong tiep tuc di theo tinh cam do den cung ma da som bo cuoc, than tho?
phai cho lao ta biet lao quan trong voi bac nhu the nao thi nguoi do moi co the dap lai tinh cam cua bac duoc chu.
Thoi buoi nay chuyen nhung nguoi yeu nhau song xa nhau la chuyen binh thuong bac oi. Nhu em viec ngap dau con thu sep moi nam ve may lan de deo duoi tinh yeu cua minh huong gi chuyen cua bac. Khong co gi la khong the neu bac cam nhan tinh yeu do la chan thanh.
Em di lam tiep, vua roi em mat den may tram, chuyen buon vo ke nhung van tuoi cuoi. Co cuoi moi dep trai mai, co cuoi moi dung my nam ke gi gi do ma nguoi Viet hay vi de thuyet phuc ong ba gia ung ho moi viec lam cua em. Hehehehehe, em lai noi dua, mat cong cac bac quan tri dien dan treo nick em.
Hehehe, dang lam viec nen khong go dau duoc, mong cac bac thong cam cho.
Lao kng491 dao nay mai chay theo may my nhan nen khong thay len day nhi?

Ngủ rồi banmaixanh

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #7 vào: 08-07-2010 10:37:33
Quẳng gánh lo đi và vui sống. Chúc các bạn luôn vui vẻ!

goddragon

• bạn
Trả lời #6 vào: 20-06-2010 02:24:23
lại hok ngủ đc,vào đây chơi....

Ngủ rồi happy

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #5 vào: 14-06-2010 00:43:54
Đêm khuya k ngủ được vì chưa làm xong Văn. Hihi, vì Happy còn đang đi học mà

Ngủ rồi vicuagio

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #4 vào: 13-06-2010 11:36:45
Có lẽ giờ này bạn Gon đang có tâm sự buồn , tặng bạn Gon 1 bài hát để lấy lại phong độ :
http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Bay-Len-Nhung-Giac-Mo-Nguyen-Hong-Thuan.IW6UEB09.html

Mong rằng khi nghe bài hát này bạn sẽ vơi đi phần nào những buồn bực trong lòng .
Hãy sống với nụ cười luôn nở trên môi nhé . ;)

Thân.

goddragon

• bạn
Trả lời #3 vào: 12-06-2010 23:15:36
Chỉ là chút chạnh lòng thôi...con tim thắt lại....

Ngủ rồi nani

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #2 vào: 12-06-2010 00:04:28
Vậy bác goddragon đang có tâm sự gì phải không?  :)

goddragon

• bạn
Trả lời #1 vào: 10-06-2010 23:41:51
Đêm dài mà không ngủ được,đành làm bạn với ly cafe đen thôi