Tác giả Chủ đề: Dak Lak - Chú Lợi bệnh nặng và nghèo - Khối 5 Phường Thành Nhất  (Đã xem 3698 lần)

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Cảm ơn Phung_cupui đã cập nhật thông tin và hình ảnh để cả nhà cùng nắm được.
Cảm ơn Tyler Nguyễn đã giúp đỡ anh Lợi.

Mong anh Lợi sớm vượt qua đợt bệnh này !

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi phung_cupui

Chào cả nhà!
Chú Lợi đã nhập viện mấy hôm nay nhưng vì có việc gia đình nên giờ mình mới cập nhật tình hình được ạ
Hiện tại chú đang điều trị tại khoa nội tiêu hóa của bệnh viện đa khoa tỉnh đăk lăk, vì tình trạng bệnh kéo dài trong thời gian 3 năm nên chú thiếu máu trầm trọng, hiện tại bác sỹ không thể can thiệp ngoại khoa, nên tạm thời điều trị nội khoa và truyền máu.
Hôm ứng viện phí tổng 27/9/2018 tổng số tiền là 2.654 ngàn đông. chiều nay bệnh viện đã gọi đóng thêm  viện phí thêm 3tr,
Hiện tại thẻ bảo hiểm y tế đang nhờ người nhà ở quê làm xá nhận gửi vào ( vì chú là người dân tộc nùng nên được chế độ bảo hiểm y tế). Hiện tại bạn TyLer  Nguyễn sẽ hỗ trợ chi phí ban đầu khi nhập viện 5tr, còn chi phí phẫu thuật sỏi đường mật sẽ kêu gọi tiếp theo ạ. Cảm ơn cả nhà và BQT, bạn Tyler Nguyễn đã chia sẻ ạ.  [ Tập tin đính kèm không tồn tại ]   [ Tập tin đính kèm không tồn tại ]   [ Tập tin đính kèm không tồn tại ]   [ Tập tin đính kèm không tồn tại ]   [ Tập tin đính kèm không tồn tại ]   [ Tập tin đính kèm không tồn tại ]   [ Tập tin đính kèm không tồn tại ]
Đây là một số hình ảnh của chú Lợi trong lúc nhập viện ạ.

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Thân gửi các bạn Buôn Ma Thuột,

ThaiDzuy nhận dược tin cầu cứu từ người bạn. Có hoàn cảnh chú Hoàng Văn Lợi, 42 tuổi, trú tại khối 5, phường Thành Nhất, TP Buôn Ma Thuột bị mắc u đầu tuỵ. Bệnh đã hơn năm nhưng lại không có tiền điều trị vì nhà nghèo nên rất tội nghiệp.

Mong cả nhà ghé xác minh và tìm cách giúp đỡ chú.

Thân mến,

Từ đây người biết thương người...