Tác giả Chủ đề: Mỹ Quý, Tháp Mười - Anh Hùng - Bại liệt toàn thân  (Đã xem 38594 lần)

Ngủ rồi Xelan90

Trả lời #38 vào: 18-03-2011 09:13:22
HMHai đã viết:
Trích dẫn
Tôi xin góp 500k CMKTX để hoàn lại số tiền mà các bạn đã ứng trước. Sẽ chuyển vào tk của Penguin.

@PQuyen: Đây là số tiền (500k) bác HMHai ủng hộ để hoàn lại cho LeHung73 trong khoản (1tr) ứng trước khi đến xm đó bác Quyền ạ!

Ngủ rồi pquyen

Trả lời #37 vào: 17-03-2011 23:37:42
Bác HMHai có giúp anh Hùng 500.000k (đã chuyển vào quĩ)

Pen em chuyển cho anh Hùng qua tk em trai anh Hùng:

Số tài khoản : 6505267065994.
Chủ tài khoản : Bùi Minh Quang.
Ngân hàng Nông nghiệp và phát triển nông thôn tỉnh Đồng Tháp - Chi nhánh huyện Tháp Mười.
Điện thoại liên lạc : dì Ngọc(mẹ anh Hùng) 01684432521.

Thân.

Ngủ rồi mai-am-chung

Trả lời #36 vào: 15-03-2011 10:22:44
@xelan cảm ơn bạn nhiều lắm.
Chắc mình đợi mấy bác đi gập cháu Tỷ trước rồi sẽ hỏi ý kiến bên đó làm sao giúp cháu triết thực hơn. Maiamchung phải nhờ mấy anh chị bên đó giúp về phần này tại mình không biết tình hình bên đó.
@yugi cảm ơn em. Chị rất yên tâm và tin tưởng va cảm phuc. anh chị em TV bên đó. 

Ngủ rồi yugidazai

Trả lời #35 vào: 14-03-2011 13:00:13
mai-am-chung đã viết:
Trích dẫn
Cả nhà ơi, maiamchung vừa đọc bài viết về gđ Anh Hùng, tội quá. :**( \\\"nhiều lần Tỷ nhịn đói và nói với dì đừng gửi tiền cho cháu, cứ để lo cho a Hùng\\\" đọc được lời nói của cháu Tỷ mà cảm thấy nhói lòng. Cháu còn nhỏ mà rất hiểu chuyện thật là cảm phục.
Không biết maiamchung có thể làm được gì cho cháu Tỷ. Maiamchung muốn nhờ cả nhà tìm hỏi địa chỉ hay số phone để maiamchung giúp bé một phần nào.
Cảm ơn 

Chào chị maiamchung,
Hôm trứoc, sau khi thăm a Hùng về, nhóm xác minh dự định sẽ đợi 1 bữa nào rảnh sẽ đến xem xét TH của em Tỷ để có hứong giúp đỡ nếu cần.
Trong thời gian gần nhất, Yugi sẽ hẹn a Lehung đi gặp em Tỷ 1 lần.
chị yên tâm và đợi tin nhe :)

Ngủ rồi Xelan90

Trả lời #34 vào: 14-03-2011 10:35:06
mai-am-chung đã viết:
Trích dẫn
Cả nhà ơi, maiamchung vừa đọc bài viết về gđ Anh Hùng, tội quá. :**( \\\"nhiều lần Tỷ nhịn đói và nói với dì đừng gửi tiền cho cháu, cứ để lo cho a Hùng\\\" đọc được lời nói của cháu Tỷ mà cảm thấy nhói lòng. Cháu còn nhỏ mà rất hiểu chuyện thật là cảm phục.
Không biết maiamchung có thể làm được gì cho cháu Tỷ. Maiamchung muốn nhờ cả nhà tìm hỏi địa chỉ hay số phone để maiamchung giúp bé một phần nào.
Cảm ơn 

@MaiAmChung!
Cái bạn cần đây. Tỷ đang ở nhờ nhà cô Út trên SG & học điều dưỡng. Số ĐT:0984017620. ĐC: 294/218, đường Xô Viết Nghệ Tỉnh, phường 21, quận Bình Thạnh, tp HCM
Cảm ơn bạn đã quang tâm đến hoàn cảnh này

Ngủ rồi mai-am-chung

Trả lời #33 vào: 14-03-2011 10:03:35
Cảm ơn 

Ngủ rồi kimngangv

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #32 vào: 10-03-2011 06:58:06
NamViet đã viết:
Trích dẫn
Hàng tháng nhóm NamViet chuyển khoản ATM cho nhiều trường hợp CMTX thông qua Agribank và chỉ tốn phí 3K / lần thôi.

Các bác nếu chưa có thẻ ATM của Agribank thì gom lại cho anh Dzũng ( thủ quỹ nhóm NamViet ), hàng tháng ngày 10 ảnh đi chuyển cho gần 30 trường hợp, ảnh sẽ chuyển luôn cho TH anh Hùng.

Thân ái !

Kimngan em nhờ anh Dzũng (thủ quỹ nhóm NamViet) chuyển giùm trước 200.000 VND (CMTX tháng 3/2011) cho anh Minh Hùng, em sẽ hoàn trả sau. Em cảm ơn nhìu!

Kimngan kính chào!

Ngủ rồi xulanhphanlan

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 101
Trả lời #31 vào: 28-02-2011 00:24:34
NamViet đã viết:

Hàng tháng nhóm NamViet chuyển khoản ATM cho nhiều trường hợp CMTX thông qua Agribank và chỉ tốn phí 3K / lần thôi.

Các bác nếu chưa có thẻ ATM của Agribank thì gom lại cho anh Dzũng ( thủ quỹ nhóm NamViet ), hàng tháng ngày 10 ảnh đi chuyển cho gần 30 trường hợp, ảnh sẽ chuyển luôn cho TH anh Hùng.

Cảm ơn nhóm NamViet trước nha. em sẽ tranh thủ gửi tiền đến cho các Bác trước 10/03/11 để chuyển cho Anh Hùng vậy

Thân

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #30 vào: 27-02-2011 13:38:53
pquyen đã viết:
Trích dẫn

Các bạn giúp CMTX anh Hùng, nghiên cứu đề nghị của nhóm Namviet nhé!

các bác giúp anh Hùng đâu hết rùi.gia đình đã có số tài khoản.ý kiến của các bạn nhóm Namviet rất hợp lí.các bác cho ý kiến để tổ điều phối ra quyết định nhé.sắp đến tháng 3 rồi các bác ơi.

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi penguin

Trả lời #29 vào: 26-02-2011 23:09:51
pquyen đã viết:
Trích dẫn

Pen em chuyển trả 1.000.000 cho Lehung đã ứng trước để thăm hỏi anh Hùng.

Quỹ đã chuyển 1 triệu của anh Lehung73 vào tài khoản của anh Banbe6x. Anh 6x chuyển giúp em cho anh Lehung nhé.
Cảm ơn hai anh!

Ngủ rồi pquyen

Trả lời #28 vào: 26-02-2011 00:44:19
NamViet đã viết:
Trích dẫn

Thân ái !

Các bạn giúp CMTX anh Hùng, nghiên cứu đề nghị của nhóm Namviet nhé!

Ngủ rồi tommyleewrong

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #27 vào: 25-02-2011 23:14:37
Chào cả nhà
Đây là tài khoản của em trai anh Hùng, nhà mình có thể chuyển khoản CMTX vào đây ạ.
Số tài khoản : 6505267065994.
Chủ tài khoản : Bùi Minh Quang.
Ngân hàng Nông nghiệp và phát triển nông thôn tỉnh Đồng Tháp - Chi nhánh huyện Tháp Mười.
Điện thoại liên lạc : dì Ngọc(mẹ anh Hùng) 01684432521.

Ngủ rồi NamViet

Trả lời #26 vào: 25-02-2011 13:34:36

Thân ái !

Ngủ rồi yugidazai

Trả lời #25 vào: 25-02-2011 13:21:51
Chào cả nhà,
Theo Yugi nhớ thì ở chỗ a Hùng hiện chỉ có NH Agribank thôi.
vừa rồi Yugi có trung chuyển tiền cho a Hiệp T2 (500k) cũng ở Đồng Tháp
http://www.nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=view&catid=27&id=7723&limit=9&limitstart=18#20542
qua Agribank và đc biết sẽ phải chịu phí 22k/lần (số tiền chuyển < 40tr),như vậy nếu các bác xulanhphanlan,kimngangv và Namviet chuyển trực tiếp thì mỗi bác sẽ tốn 22k (trong khi số tiền chuyển chỉ có 200k) ==> tổng cộng 66k lận :(
Yugi xin góp ý kiến: các bác nên chuyển tiền cho 1 TV ở thành phố và nhờ ngừoi này chuyển 1 lần là tốt nhất, sẽ chỉ phải tốn 22k thôi ạ :)
Cám ơn cả nhà.

Ngủ rồi pquyen

Trả lời #24 vào: 25-02-2011 09:56:13
Chào cả nhà.

Cám ơn nhóm xác minh, đặc biệt là các bạn nữ, đã vất vả đi xác minh trường hợp anh Hùng (nhìn hình thấy có đi cầu khỉ, run thật!!! :) )

Về CMTX, đã có các bạn kimngangv giúp 200k, xulanhphanlan 200k và nhóm Namviet 200k. Vậy chúng ta giúp 600.000/tháng, trong 12 tháng, từ 3/2011.

Khi nào gia đình có số tk, lehung sẽ đưa lên DĐ, các bạn giúp sẽ chuyển trực tiếp.

Tổ KT-TK cập nhật nhé!

Pen em chuyển trả 1.000.000 cho Lehung đã ứng trước để thăm hỏi anh Hùng.

Thân.

@ các bác nhắc quá xá, mấy ngày này pq tôi bị nhảy mũi quá trời!!! :) . Cám ơn các bác đã nhắc!