Tác giả Chủ đề: Triệu Ái, Triệu Phong - Linh Đan & Tuấn Anh - Mồ côi Mẹ  (Đã xem 17979 lần)

Ngủ rồi dragonfly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
bữa giờ ko vô ko bt các bạn giới thiệu trường hợp này, nhóm QT sẽ đi xác minh sớm.
@fast & truong hy lan: Luckystar đi công tác đột xuất mấy hôm nay rồi,hjc

Ngủ rồi truonghylan

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Chào cả nhà,
    Sáng nay vào diễn đàn biết được bạn luckystar nói nhà hai cháu Linh Đan và Tuấn Anh ở gần nhà mà ko biết bạn đã đi xm trường hợp này chưa ? Mình mong nhóm xm Quảng Trị sớm xm trường họp này.
    Chân thành cám ơn !

Ngủ rồi luckystar

• Rất Tích Cực
  • Thích 1
fast đã viết:
Trích dẫn
Chào cả nhà,  
     Sáng nay qua lời giới thiệu của một Bác mình biết được một trường hợp Cháu Linh Đan và Tuấn Anh mồ côi Mẹ ở với Bà Ngoại, hiện ở Thôn Hà Xá, Xã Triệu Ái, Huyện Triệu Phong, tỉnh Quàng Trị. Mẹ của hai cháu vừa mới qua đời bị bệnh suất huyết não. Cuộc sống hiện tại của hai cháu giờ nhờ vào Bà Ngoại mà Bà Ngoại chỉ làm ruộng ko đủ để lo cho hai cháu. Nhà rất nghèo, ước mong của Bà Ngoại tha thiết kính mong các nhà hảo tâm, các mạnh thường quân quan tâm và giúp đỡ cho hai cháu nhỏ.Mình mong nhóm xm Quàng Trịnh sớm xm trường hợp này.
      Mình chúc cả nhà một ngày vui vẻ.

Chổ này gần nhà mình. Thứ 7 tuần này có ai rảnh ko? Đi XM trường hợp này nhé nhóm QT.

Ngủ rồi fast

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Chào mọi người,
      Mình mong nhóm xm Quảng Trị sớm xm trường hợp Em Linh Đan và em Tuần Anh mồ côi Mẹ ở với Bà Ngoài.
      Chúc mọi người sức khỏe và an vui.

Ngủ rồi truonghylan

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Chào cả nhà,
     Mình mong nhóm xm Quảng Trị sớm xm hoàn cảnh hai cháu Linh Đan và Tuấn Anh mồ côi Mẹ ở với Bà Ngoại.
    Cuối tuần mình chúc cả nhà vui vẻ.

Ngủ rồi fast

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Chào cả nhà,  
     Sáng nay qua lời giới thiệu của một Bác mình biết được một trường hợp Cháu Linh Đan và Tuấn Anh mồ côi Mẹ ở với Bà Ngoại, hiện ở Thôn Hà Xá, Xã Triệu Ái, Huyện Triệu Phong, tỉnh Quàng Trị. Mẹ của hai cháu vừa mới qua đời bị bệnh suất huyết não. Cuộc sống hiện tại của hai cháu giờ nhờ vào Bà Ngoại mà Bà Ngoại chỉ làm ruộng ko đủ để lo cho hai cháu. Nhà rất nghèo, ước mong của Bà Ngoại tha thiết kính mong các nhà hảo tâm, các mạnh thường quân quan tâm và giúp đỡ cho hai cháu nhỏ.Mình mong nhóm xm Quàng Trịnh sớm xm trường hợp này.
      Mình chúc cả nhà một ngày vui vẻ.