Tác giả Chủ đề: Quận 12 - Em Lê Mỹ Trang  (Đã xem 14458 lần)

Ngủ rồi minhtruc

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #17 vào: 23-10-2010 19:45:13
Chào cả nhà,

Nếu các bác đi thăm gia đình em Trang vào chủ nhật này thì tiếc quá minhtruc khong thể tham gia được, nhờ các bác giúp minhtruc gởi biếu gia đình em Trang 1 triệu (đã chuyển cho thủ quỹ Pen rồi).
Minhtruc vẫn muốn CMTX trường hợp này, tuy nhiên các bác thăm lại hoàn cảnh này lần nữa rồi xem có cần thiết phải CMTX không? Nếu có thì các bác dành TH này cho minhtruc nhá.
Các bác quyết định thế nào minhtruc cũng sẽ theo.

cám ơn các bác nhiều,
minhtruc

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Trả lời #16 vào: 22-10-2010 13:15:45
minhtruc đã viết:
Trích dẫn
Chào cả nhà,
....
Hiện nay tôi muốn và có thể CMTX trường hợp của em Trang mỗi tháng 1 triệu, xin ý kiến cả nhà. Nếu các bác đồng ý tôi sẽ bắt đầu ngay từ tháng 10 này.

minhtruc

Xin cảm ơn minhtruc đã chung tay giúp đỡ hoàn cảnh của gia đình thienthan97 .
@P.Quyen : Nhờ bác cho ý kiến trong trường hợp này ạ . Cảm ơn bác .

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi minhtruc

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #15 vào: 22-10-2010 09:13:46
Ken thân mến,

Nếu cháu mình rảnh, minhtruc sẽ nhờ nó chở đi cùng các bạn (vì mình khg cầm lái xe máy được, phuong tiện vận chuyển hàng ngày là xe buýt).
Trường hợp mình đi khg được, nhờ các bạn thăm hỏi gia đình em Trang và xem có cần thiết thì gởi tặng 1 triệu dùm mình nhá, minhtruc sẽ thu xếp hôm nào tranh thủ đi thăm hỏi solo vậy.

cảm ơn Ken trước nha.
minhtruc

Ngủ rồi Dan Thuy

• Thành Viên
  • *
  • Thích 1
Trả lời #14 vào: 22-10-2010 09:01:35
Mình cũng rất quan tâm trường hợp này. mong các bạn sớm có tin mới. Chúc thienthan97 luôn vững bước. Em có thể nhắn số tài khoản, ngân vào đi động cho chị : 0988000151

Ngủ rồi k87yeng

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #13 vào: 22-10-2010 06:37:24
Chủ Nhật này, 24/10, chúng ta sẽ đi thăm gđ em Trang các bác nhé.

Thống nhất 19h30 có mặt. Địa điểm tập trung ở đâu em đành nhờ anh Lehung73, vì em không biết đường đi nhiều.

Hy vọng thời gian đó có Trang ở nhà.

Ken.

Ngủ rồi thienthan97

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #12 vào: 21-10-2010 19:33:14
Chao moi nguoi a, em My Trang day. Lau qua ko ghe tham dd, ca nha khoe het chu a? em ban qua, lo trinh cua em chi la: truong hoc-benh vien-nha-lam them, ko co may tinh rieng nen cung hiem len mang, dien thoai cu bi mat nen mat het so moi nguoi.
        Em van binh thuong (den va om hon truoc thoi hihi), me em van chay than tai bv 115 thuoc va dich chay co tang hon truoc,nho on tren va su quan tam cua moi nguoi nen me em van tam tam luc yeu luc khoe, may ngay nay bao lut, khi hau that thuong nen cung ko khoe lam, lau lau hay quen nua...
Moi nguoi co den tham chac me em cung ko nho het hihi...
Chuc ca nha nhieu suc khoe a.

News

• bạn
Trả lời #11 vào: 20-10-2010 23:15:48
k87yeng đã viết:
Trích dẫn
TH em Trang đây trong tuần sau nhóm xác minh miền Nam sẽ có chuyến thăm lại và cập nhật đôi chút tình hình hiện tại của gđ em.

Thời gian cụ thể em sẽ thông báo sau nhưng sẽ sớm hơn vài ngày để các bác chuẩn bị sắp xếp thời gian đi cùng nhé.

Nhân tiện cho em hỏi luôn, nếu đi vào buổi tối các bác có thể đi được không ạ?

@Minhtruc: Bác ơi, bác cố gắng tham gia cùng anh em DĐ bác nhé! Cảm ơn bác.

Ken.

Lịch chạy thận trong tuần của mẹ thienthan97 là từ 9h00 đến khoảng 14h00 thứ 3 và từ 14h00 đến khoảng 19h00 các ngày thứ 5 - 7 hàng tuần. News thông báo để nhóm biết và bố trí thời gian đến thăm. Thân!

Ngủ rồi k87yeng

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #10 vào: 20-10-2010 23:05:53
TH em Trang đây trong tuần sau nhóm xác minh miền Nam sẽ có chuyến thăm lại và cập nhật đôi chút tình hình hiện tại của gđ em.

Thời gian cụ thể em sẽ thông báo sau nhưng sẽ sớm hơn vài ngày để các bác chuẩn bị sắp xếp thời gian đi cùng nhé.

Nhân tiện cho em hỏi luôn, nếu đi vào buổi tối các bác có thể đi được không ạ?

@Minhtruc: Bác ơi, bác cố gắng tham gia cùng anh em DĐ bác nhé! Cảm ơn bác.

Ken.

Ngủ rồi minhtruc

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #9 vào: 20-10-2010 07:01:04
@Opla và Lehung73,

các bác xếp lịch rồi (alo hoặc SMS) cho biết thời gian và địa điểm nhé, nếu thu xếp công việc được nhất định tôi sẽ tham gia cùng các bác.  

số fone của minhtruc: 0989004758

cam ơn hai bác nhiều.

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #8 vào: 20-10-2010 00:23:43
opla đã viết:
Trích dẫn

Rất mong minhtruc cùng tổ xác minh ghé thăm lại gia đình em Trúc và giúp đỡ trực tiếp mẹ em như một người thân.

Cám ơn nhiều lắm.

Opla

tổ xác minh khu vực này có mặt và nhận nhiệm vụ..và cũng mong khi xếp lịch đi thăm lại đc thì có mặt bác minhtruc nhé,như OP đã viết.. :)

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi opla

Trả lời #7 vào: 19-10-2010 22:17:03
minhtruc đã viết:
Trích dẫn
Chào cả nhà,
Tôi vừa nói chuyện qua fone với em Trang, tình trạng mẹ em cũng vẫn vậy: mỗi tuần vào bv 115 ba lần để chạy thận, chi phí mỗi tháng tốn khoảng 4 triệu; tình trạng này sẽ phải tiếp tục suốt quãng đời còn lại của mẹ em. Em hiện vẫn phải vừa đi học, vừa chăm nom mẹ, vừa phải làm thêm để kiếm tiền trang trãi...  

Hiện nay tôi muốn và có thể CMTX trường hợp của em Trang mỗi tháng 1 triệu, xin ý kiến cả nhà. Nếu các bác đồng ý tôi sẽ bắt đầu ngay từ tháng 10 này.

minhtruc

Chào bác minhtruc,

Tấm lòng của minhtruc làm cho Op cảm mến chứ không riêng gì hoàn cảnh ngặt như gia đình của Trang.

Rất mong minhtruc cùng tổ xác minh ghé thăm lại gia đình em Trúc và giúp đỡ trực tiếp mẹ em như một người thân.

Cám ơn nhiều lắm.

Opla

Ngủ rồi opla

Trả lời #6 vào: 19-10-2010 22:05:44
News đã viết:
Trích dẫn
banbe6x đã viết:

@lehung73 : Đây là trường hợp CMKTX nhưng lâu rồi không thấy thienthan97 ghé nhà và cập nhật về tình hình bệnh tình của Mẹ bạn ấy .
Chúng ta sẽ liên lạc để thăm lại gia đình thienthan97 nhé ( Số ĐT của thienthan97 là 0953091022 )

Số fone mới của thienthan97 là 0983 990 254. Cá nhân News có đề xuất là nhóm xác minh miền Nam cố gắng thu xếp thời gian rảnh ghé thăm lại trường hợp này trong thời gian tới. Cảm ơn nhiều!

Đồng ý đề nghị của News, nghĩa là thêm việc cho nhóm xác minh rồi. Chúng ta luôn muốn dõi theo các trường hợp mà chúng ta từng chia sẻ.

Ngủ rồi minhtruc

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #5 vào: 19-10-2010 20:43:31
Chào cả nhà,
Tôi vừa nói chuyện qua fone với em Trang, tình trạng mẹ em cũng vẫn vậy: mỗi tuần vào bv 115 ba lần để chạy thận, chi phí mỗi tháng tốn khoảng 4 triệu; tình trạng này sẽ phải tiếp tục suốt quãng đời còn lại của mẹ em. Em hiện vẫn phải vừa đi học, vừa chăm nom mẹ, vừa phải làm thêm để kiếm tiền trang trãi...  

minhtruc

News

• bạn
Trả lời #4 vào: 18-10-2010 21:47:51
banbe6x đã viết:

@lehung73 : Đây là trường hợp CMKTX nhưng lâu rồi không thấy thienthan97 ghé nhà và cập nhật về tình hình bệnh tình của Mẹ bạn ấy .
Chúng ta sẽ liên lạc để thăm lại gia đình thienthan97 nhé ( Số ĐT của thienthan97 là 0953091022 )

Số fone mới của thienthan97 là 0983 990 254. Cá nhân News có đề xuất là nhóm xác minh miền Nam cố gắng thu xếp thời gian rảnh ghé thăm lại trường hợp này trong thời gian tới. Cảm ơn nhiều!

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Trả lời #3 vào: 31-08-2010 22:45:16
lehung73 đã viết:
Trích dẫn
cả nhà ơi...đã lâu ko thấy tin tức CMTX về trường hợp này..có bác nào rõ cập nhật cho cả nhà bt với

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS